Results from Dance Story 2012 - Juvenile Latin 3. mars 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Dance Story 2012
Rússland - Moscow 3. mars 2012

Juvenile Latin 3. mars 2012

Úrslit

1  Vladislav Kozhevnikov & Anna Burchenko Rússland
2  Daniil Zadorozhnyy & Yana Firsova Rússland
3  Kirill Ivanov & Irma Bolotaeva Rússland
4  Vladislav Polechikov & Arina Kolosova Rússland
5  Maxsim Zaharov & Irina Demeshina Rússland
6  Maksim Evseev & Olesia Frolova Rússland
7  Maxsim Proskurin & Viktoriya Vorontsova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Arkhip Tuchkov & Polina Lukina Rússland
9  Andrey Sokolov & Elena Makhmud Rússland
10  Dmitrij Haritonov & Margarita Husainova Rússland
11  Anton Ermakov & Natalia Lovchikova Rússland
12  Daniil Tarasenko & Anastasiya Kuznetsova Rússland
12  Denis Trukhin & Viktoriya Yarkeeva Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Valeriy Romanov & Alina Khrometskova Rússland
15  Denis Filatkin & Yuliya Mecheryakova Rússland
16  Marat Zamaliev & Elizaveta Egorenkova Rússland
17  Daniil Nagovskiy & Elizaveta Dashukova Rússland
17  Egor Prygunov & Svetlana Perina Rússland
17  Yuriy Zinachev & Darya Zinacheva Rússland
20  Andrey Yazynin & Yana Barbasheva Rússland
21  Ivan Egupov & Anastasiya Bereshnaya Rússland
22  Dmitry Adygezalov & Ekaterina Aleksandrova Rússland
23  Ilya Molodov & Maria Khokhlova Rússland
24  Makar Sitnikov & Ekaterina Hohlova Rússland

1. umferð (topp 42)

25  Ilya Gasanov & Elena Tumanova Rússland
25  Alexander Kutyrov & Anastasiya Shemtyuk Rússland
27  Ilaj Kobrin & Elizaveta Mishina Rússland
27  Vladimir Semenkin & Kira Gluhova Rússland
29  Kirill Lapin & Anastasiya Bultasheva Rússland
29  Danila Polyakov & Lada Polyakova Rússland
31  Alexander Komarov & Polina Konina Rússland
32  Aleksandr Nechaev & Valeriya Kamyshnikova Rússland
32  Anton Parahin & Anastasiya Popova Rússland
34  Tamir Groisman & Kinar Groisman Ísrael
34  Pavel Haidukov & Nadezda Yrchinskaya Rússland
34  Nikita Moiseenko & Elena Makarova Rússland
37  Konstantin Chernyaga & Elizaveta Parsegova Rússland
38  Pavel Syrov & Alina Degtyareva Rússland
39  Vladislav Kildyushkin & Elizaveta Bondarchuk Rússland
39  Stepan Kindukov & Alexandra Mordvinova Úkraína
39  Stepan Zhashkov & Darya Gayday Rússland
42  Andrey Prokip & Lida Fadeeva Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}