Results from Dance Story 2012 - Juvenile Latin 3. mars 2012
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Dance Story 2012
Rússland - Moscow 3. mars 2012

Juvenile Latin 3. mars 2012

Úrslit

1  Vladislav Kozhevnikov & Anna Burchenko Rússland
2  Daniil Zadorozhnyy & Yana Firsova Rússland
3  Kirill Ivanov & Irma Bolotaeva Rússland
4  Vladislav Polechikov & Arina Kolosova Rússland
5  Maxsim Zaharov & Irina Demeshina Rússland
6  Maksim Evseev & Olesia Frolova Rússland
7  Maxsim Proskurin & Viktoriya Vorontsova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Arkhip Tuchkov & Polina Lukina Rússland
9  Andrey Sokolov & Elena Makhmud Rússland
10  Dmitrij Haritonov & Margarita Husainova Rússland
11  Anton Ermakov & Natalia Lovchikova Rússland
12  Daniil Tarasenko & Anastasiya Kuznetsova Rússland
12  Denis Trukhin & Viktoriya Yarkeeva Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Valeriy Romanov & Alina Khrometskova Rússland
15  Denis Filatkin & Yuliya Mecheryakova Rússland
16  Marat Zamaliev & Elizaveta Egorenkova Rússland
17  Daniil Nagovskiy & Elizaveta Dashukova Rússland
17  Egor Prygunov & Svetlana Perina Rússland
17  Yuriy Zinachev & Darya Zinacheva Rússland
20  Andrey Yazynin & Yana Barbasheva Rússland
21  Ivan Egupov & Anastasiya Bereshnaya Rússland
22  Dmitry Adygezalov & Ekaterina Aleksandrova Rússland
23  Ilya Molodov & Maria Khokhlova Rússland
24  Makar Sitnikov & Ekaterina Hohlova Rússland

1. umferð (topp 42)

25  Ilya Gasanov & Elena Tumanova Rússland
25  Alexander Kutyrov & Anastasiya Shemtyuk Rússland
27  Ilaj Kobrin & Elizaveta Mishina Rússland
27  Vladimir Semenkin & Kira Gluhova Rússland
29  Kirill Lapin & Anastasiya Bultasheva Rússland
29  Danila Polyakov & Lada Polyakova Rússland
31  Alexander Komarov & Polina Konina Rússland
32  Aleksandr Nechaev & Valeriya Kamyshnikova Rússland
32  Anton Parahin & Anastasiya Popova Rússland
34  Tamir Groisman & Kinar Groisman Ísrael
34  Pavel Haidukov & Nadezda Yrchinskaya Rússland
34  Nikita Moiseenko & Elena Makarova Rússland
37  Konstantin Chernyaga & Elizaveta Parsegova Rússland
38  Pavel Syrov & Alina Degtyareva Rússland
39  Vladislav Kildyushkin & Elizaveta Bondarchuk Rússland
39  Stepan Kindukov & Alexandra Mordvinova Úkraína
39  Stepan Zhashkov & Darya Gayday Rússland
42  Andrey Prokip & Lida Fadeeva Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}