Results from Dance Masters 2011 - IDSF International Open Standard 16. apríl 2011
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Dance Masters 2011
Rúmenía - Bucharest 16. apríl 2011

IDSF International Open Standard 16. apríl 2011

Úrslit

1  Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen
2  Evgeni Moshenin & Genny Favero Ítalía
3  Rares Cojoc & Katarzyna Kapral Rúmenía
4  Andrejs Rogovenko & Anna Voroncuka Lettland
5  Cristian Radvan & Tatiana Silvestrova Moldovía
6  Aleksandr Radush & Alisa Pavlova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Paolo Campigotto & Alina Daniela Petre Rúmenía
7  Francesco Paris & Natalia Driker Ísrael
9  Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
10  Calin Panaite & Tatiana Timus Moldovía
11  Victor Presnetsov & Vera Nam Rússland
12  Marco Spadafora & Edvige Bilotti Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Rares Laurentiu Soponar & Alice Alexandra Rusznyak Rúmenía
14  Ivan Knezevic & Milena Zogovic Serbía
15  Ion Postolache & Ioana Damsa Rúmenía
16  Ioan Bogdan Talpiga & Ana Mirela Talpiga Rúmenía
17  Emil Daniel Leonte & Oana Patricia Rau Rúmenía
18  Florin Gherasim & Lorena Sturza Rúmenía
19  Zheko Zhekov & Ina Chokova Búlgaría
20  Stanimir Stoianov & Polina Kimova Búlgaría
21  Daniel Luca & Bianca Popa Rúmenía
22  Cristian Hariga & Noemi Elena Dragu Rúmenía
22  Florin Vlad & Nicole Denise Racovitan Rúmenía
24  Mihai Cristea & Anda Raducan Rúmenía

2. umferð (topp 48)

25  Bogdan Suciu & Larisa Pop Rúmenía
26  Alexander Novac & Bianca Pavel Rúmenía
26  Razvan Simionescu & Carolina Tapoc Rúmenía
28  Alexandru Iagaru & Cristina Ghenciu Rúmenía
29  Andrei Irini & Andrea Vlad Rúmenía
30  Tudor Andrei Leonte & Elena Catalina Constantinescu Rúmenía
31  Sebastian Apostolescu & Maria Goslan Rúmenía
32  Antonio Stan & Arina Savu Rúmenía
33  Paul Costin & Cristina Ana-Maria Danu Rúmenía
33  Liviu Imbuzan & Timeea Calomfirescu Rúmenía
35  Sergiu Bogdan Fericel & Ana-Maria Ioana Mocofan Rúmenía
36  Codrin Boldea & Diana Corina Albeanu Rúmenía
36  George Pop & Marina Madalina Mare Rúmenía
38  Catalin Mihu & Ruxandra Spirache Rúmenía
38  Sorin Simon & Florentina Constantinescu Rúmenía
40  Iulian Bratulescu & Andreea Ioana Ratiu Rúmenía
40  Andronache Andrei Ichim & Amalia Elena Ilasoaia Rúmenía
42  Iulian Dinca & Simona Ardalau Rúmenía
42  Cristian Grozea & Laura Isbasoiu Rúmenía
42  Andrei Marin & Alina Vranceanu Rúmenía
42  Cosmin Stefan Vasile & Mara Ioana Caslariu Rúmenía
46  Vlad Matei & Florina Onea Rúmenía
47  Rouslan Aliev & Yaroslava Sokolova Grikkland
47  Octavian Georgescu & Diana Iordan Rúmenía

1. umferð (topp 63)

49  Gabriel Taras & Diana Cotobei Rúmenía
50  Krasimir Ganchev & Elena Kirova Búlgaría
51  Daniel Kimovski & Nadejda Milenkova Makedónía
52  Andrei Alexandru Tiba & Roxana Zelenak Rúmenía
53  Victor Turcu & Uliana Niculita Rúmenía
54  Nicolae Bucur & Klara Zabikbaeva Rúmenía
55  Yoshihiro Katayama & Roxana Elena Maruta Rúmenía
55  Vlad Salahub & Brigitta Durugy Rúmenía
57  Alin Andreas Ciobotaru & Madalina Neagu Rúmenía
57  Ovidiu Mihai Ionel & Ioana Enescu Rúmenía
57  Alexandru Vasilescu & Iulia Eana Rúmenía
60  Marius Momocea & Suzana Bunescu Rúmenía
61  Daniel Golita & Alexandra Dascalu Rúmenía
61  Andrei Cosmin Iordan & Roxana Andrei Rúmenía
61  Dorinel Tomescu & Dina Pantea Rúmenía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}