Results from Dance Masters 2011 - IDSF International Open Standard 16. apríl 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Dance Masters 2011
Rúmenía - Bucharest 16. apríl 2011

IDSF International Open Standard 16. apríl 2011

Úrslit

1  Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen
2  Evgeni Moshenin & Genny Favero Ítalía
3  Rares Cojoc & Katarzyna Kapral Rúmenía
4  Andrejs Rogovenko & Anna Voroncuka Lettland
5  Cristian Radvan & Tatiana Silvestrova Moldovía
6  Aleksandr Radush & Alisa Pavlova Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Paolo Campigotto & Alina Daniela Petre Rúmenía
7  Francesco Paris & Natalia Driker Ísrael
9  Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
10  Calin Panaite & Tatiana Timus Moldovía
11  Victor Presnetsov & Vera Nam Rússland
12  Marco Spadafora & Edvige Bilotti Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Rares Laurentiu Soponar & Alice Alexandra Rusznyak Rúmenía
14  Ivan Knezevic & Milena Zogovic Serbía
15  Ion Postolache & Ioana Damsa Rúmenía
16  Ioan Bogdan Talpiga & Ana Mirela Talpiga Rúmenía
17  Emil Daniel Leonte & Oana Patricia Rau Rúmenía
18  Florin Gherasim & Lorena Sturza Rúmenía
19  Zheko Zhekov & Ina Chokova Búlgaría
20  Stanimir Stoianov & Polina Kimova Búlgaría
21  Daniel Luca & Bianca Popa Rúmenía
22  Cristian Hariga & Noemi Elena Dragu Rúmenía
22  Florin Vlad & Nicole Denise Racovitan Rúmenía
24  Mihai Cristea & Anda Raducan Rúmenía

2. umferð (topp 48)

25  Bogdan Suciu & Larisa Pop Rúmenía
26  Alexander Novac & Bianca Pavel Rúmenía
26  Razvan Simionescu & Carolina Tapoc Rúmenía
28  Alexandru Iagaru & Cristina Ghenciu Rúmenía
29  Andrei Irini & Andrea Vlad Rúmenía
30  Tudor Andrei Leonte & Elena Catalina Constantinescu Rúmenía
31  Sebastian Apostolescu & Maria Goslan Rúmenía
32  Antonio Stan & Arina Savu Rúmenía
33  Paul Costin & Cristina Ana-Maria Danu Rúmenía
33  Liviu Imbuzan & Timeea Calomfirescu Rúmenía
35  Sergiu Bogdan Fericel & Ana-Maria Ioana Mocofan Rúmenía
36  Codrin Boldea & Diana Corina Albeanu Rúmenía
36  George Pop & Marina Madalina Mare Rúmenía
38  Catalin Mihu & Ruxandra Spirache Rúmenía
38  Sorin Simon & Florentina Constantinescu Rúmenía
40  Iulian Bratulescu & Andreea Ioana Ratiu Rúmenía
40  Andronache Andrei Ichim & Amalia Elena Ilasoaia Rúmenía
42  Iulian Dinca & Simona Ardalau Rúmenía
42  Cristian Grozea & Laura Isbasoiu Rúmenía
42  Andrei Marin & Alina Vranceanu Rúmenía
42  Cosmin Stefan Vasile & Mara Ioana Caslariu Rúmenía
46  Vlad Matei & Florina Onea Rúmenía
47  Rouslan Aliev & Yaroslava Sokolova Grikkland
47  Octavian Georgescu & Diana Iordan Rúmenía

1. umferð (topp 63)

49  Gabriel Taras & Diana Cotobei Rúmenía
50  Krasimir Ganchev & Elena Kirova Búlgaría
51  Daniel Kimovski & Nadejda Milenkova Makedónía
52  Andrei Alexandru Tiba & Roxana Zelenak Rúmenía
53  Victor Turcu & Uliana Niculita Rúmenía
54  Nicolae Bucur & Klara Zabikbaeva Rúmenía
55  Yoshihiro Katayama & Roxana Elena Maruta Rúmenía
55  Vlad Salahub & Brigitta Durugy Rúmenía
57  Alin Andreas Ciobotaru & Madalina Neagu Rúmenía
57  Ovidiu Mihai Ionel & Ioana Enescu Rúmenía
57  Alexandru Vasilescu & Iulia Eana Rúmenía
60  Marius Momocea & Suzana Bunescu Rúmenía
61  Daniel Golita & Alexandra Dascalu Rúmenía
61  Andrei Cosmin Iordan & Roxana Andrei Rúmenía
61  Dorinel Tomescu & Dina Pantea Rúmenía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}