Results from Dance Masters 2007 - IDSF International Open Standard 17. mars 2007
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Dance Masters 2007
Rúmenía - Bucharest 17. mars 2007

IDSF International Open Standard 17. mars 2007

Úrslit

1  Federico Di Toro & Genny Favero Ítalía
2  Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen
3  Salvatore Todaro & Violeta Yaneva Búlgaría
4  Andrei Chubarev & Yulia Saikina Rússland
5  Denis Kutepov & Aiste Stragyte Litháen
6  Dmitry Zharkov & Olga Kulikova Rússland
7  Rares Cojoc & Katarzyna Kapral Rúmenía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Luca Rossignoli & Veronika Haller Ítalía
9  Evgeniy Zavyalov & Lyudmyla Shvetsova Rússland
10  Dumitru Doga & Svetlana Visinscaia Moldovía
10  Vadim Shurin & Ekaterina Volgina Rússland
12  Roman Zedan & Marian Zedan Rúmenía

Fjórðungsúrslit

13  Anton Kolyubayev & Ganna Lantukh Úkraína
14  Vladislav Ivanovich & Olga Tribushevskaja Hvíta-Rússland
15  Vasili Sazonov & Veronika Egorova Rússland
16  Calin Panaite & Tatiana Timus Moldovía
17  Paolo Campigotto & Emilia Oprea Rúmenía
18  Tomas Slausgalvis & Gintare Bankauskaite Litháen
19  Sergiu Coropceanu & Marioara Cheptene Moldovía
20  Valeriy Katsyr & Alexandra Parau Rúmenía
21  Ciprian Diaconu & Alina Daniela Petre Rúmenía
21  Marius Andrei Hiruta & Corina Rusu Rúmenía
21  Simeon Timov & Dimitra Nikiforova Búlgaría
24  Andrei Scrab & Ivona Elena Curca Rúmenía

2. umferð (topp 48)

25  Costin Bocan & Irene Stanciu Rúmenía
26  Rangel Spirov & Antoaneta Popova Búlgaría
27  Ilya Bardakhan & Yana Agapova Moldovía
28  Marin Balta & Alina Vorobiova Moldovía
28  Vladimir Capcelea & Tatiana Pintea Moldovía
30  Andrei Voinea & Raluca Voinea Rúmenía
31  Cristian Gelepu & Beatrice Balasz Rúmenía
32  Vladimir Besarab & Inesa Voscoboinic Moldovía
32  Vladimir Labunet & Ecaterina Petrova Moldovía
32  Ion Postolace & Alina Grozea Rúmenía
35  Vasilii Popa & Elena Ursu Moldovía
36  Gabriel Nedea & Ana Maria Dima Rúmenía
37  Zhivko Ivanov & Dorina Mitkova Stoianova Búlgaría
37  Eduard Vasilev & Ekaterina Vasilev Ísrael
39  Mihai Cristea & Mara Pintilie Rúmenía
39  Daniel Radu & Lavinia Georgiana Malan Rúmenía
41  Andi Gabriel Cruceru & Alexandra Bucur Rúmenía
41  Mihai Dima & Catalina Filip Rúmenía
41  Kyrylo Kapustinskyy & Alexandra Keijzer Úkraína
41  Silviu Adrian Nedelcu & Nicoleta Margalina Rúmenía
41  Daniel Petre & Carmen Andra Trasnea Rúmenía
41  Marcel Rauta & Alina Petrisan Rúmenía
41  Razvan Simionescu & Anda Raducan Rúmenía
41  Sorin Simon & Raluca Moldovan Rúmenía

1. umferð (topp 66)

49  Virgil Boros & Alexandra Barna Rúmenía
50  Radu Andrei Vingarzan & Maria Popescu Rúmenía
51  Bogdan Ianosi & Diana Neicu Rúmenía
52  Alexandru Dan Papaianopol & Ioana Raluca Popa Rúmenía
53  Dan Mihail Luca & Laura Popa Rúmenía
54  Serban Patrick Rotaru & Daniela Maria Apatiei Rúmenía
55  Sebastian Apostolescu & Valeria Gogut Rúmenía
55  Nicolae Bucur & Florentina Constantinescu Rúmenía
55  Bela Makkai & Aura Moldovan Rúmenía
58  Andrei Mihai Dragos & Ana Maria Sava Rúmenía
58  Florin Gherasim & Adeline Andronic Rúmenía
60  Bogdan Chirodea & Patricia Ene Rúmenía
61  Adrian Mircea Florea & Timea Szakacs Rúmenía
62  Lorand Ilyes & Carmen Maries Vaida Rúmenía
62  Marius Momocea & Suzana Bunescu Rúmenía
64  Vlad Chirila & Elena Dragomirescu Rúmenía
64  Bogdan Hrusca & Oana Rotariu Rúmenía
66  Razvan Gabriel Pana & Raluca Mihaela Pana Rúmenía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}