Results from Dance Masters 2007 - IDSF International Open Standard 17. mars 2007
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Dance Masters 2007
Rúmenía - Bucharest 17. mars 2007

IDSF International Open Standard 17. mars 2007

Úrslit

1  Federico Di Toro & Genny Favero Ítalía
2  Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen
3  Salvatore Todaro & Violeta Yaneva Búlgaría
4  Andrei Chubarev & Yulia Saikina Rússland
5  Denis Kutepov & Aiste Stragyte Litháen
6  Dmitry Zharkov & Olga Kulikova Rússland
7  Rares Cojoc & Katarzyna Kapral Rúmenía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Luca Rossignoli & Veronika Haller Ítalía
9  Evgeniy Zavyalov & Lyudmyla Shvetsova Rússland
10  Dumitru Doga & Svetlana Visinscaia Moldovía
10  Vadim Shurin & Ekaterina Volgina Rússland
12  Roman Zedan & Marian Zedan Rúmenía

Fjórðungsúrslit

13  Anton Kolyubayev & Ganna Lantukh Úkraína
14  Vladislav Ivanovich & Olga Tribushevskaja Hvíta-Rússland
15  Vasili Sazonov & Veronika Egorova Rússland
16  Calin Panaite & Tatiana Timus Moldovía
17  Paolo Campigotto & Emilia Oprea Rúmenía
18  Tomas Slausgalvis & Gintare Bankauskaite Litháen
19  Sergiu Coropceanu & Marioara Cheptene Moldovía
20  Valeriy Katsyr & Alexandra Parau Rúmenía
21  Ciprian Diaconu & Alina Daniela Petre Rúmenía
21  Marius Andrei Hiruta & Corina Rusu Rúmenía
21  Simeon Timov & Dimitra Nikiforova Búlgaría
24  Andrei Scrab & Ivona Elena Curca Rúmenía

2. umferð (topp 48)

25  Costin Bocan & Irene Stanciu Rúmenía
26  Rangel Spirov & Antoaneta Popova Búlgaría
27  Ilya Bardakhan & Yana Agapova Moldovía
28  Marin Balta & Alina Vorobiova Moldovía
28  Vladimir Capcelea & Tatiana Pintea Moldovía
30  Andrei Voinea & Raluca Voinea Rúmenía
31  Cristian Gelepu & Beatrice Balasz Rúmenía
32  Vladimir Besarab & Inesa Voscoboinic Moldovía
32  Vladimir Labunet & Ecaterina Petrova Moldovía
32  Ion Postolace & Alina Grozea Rúmenía
35  Vasilii Popa & Elena Ursu Moldovía
36  Gabriel Nedea & Ana Maria Dima Rúmenía
37  Zhivko Ivanov & Dorina Mitkova Stoianova Búlgaría
37  Eduard Vasilev & Ekaterina Vasilev Ísrael
39  Mihai Cristea & Mara Pintilie Rúmenía
39  Daniel Radu & Lavinia Georgiana Malan Rúmenía
41  Andi Gabriel Cruceru & Alexandra Bucur Rúmenía
41  Mihai Dima & Catalina Filip Rúmenía
41  Kyrylo Kapustinskyy & Alexandra Keijzer Úkraína
41  Silviu Adrian Nedelcu & Nicoleta Margalina Rúmenía
41  Daniel Petre & Carmen Andra Trasnea Rúmenía
41  Marcel Rauta & Alina Petrisan Rúmenía
41  Razvan Simionescu & Anda Raducan Rúmenía
41  Sorin Simon & Raluca Moldovan Rúmenía

1. umferð (topp 66)

49  Virgil Boros & Alexandra Barna Rúmenía
50  Radu Andrei Vingarzan & Maria Popescu Rúmenía
51  Bogdan Ianosi & Diana Neicu Rúmenía
52  Alexandru Dan Papaianopol & Ioana Raluca Popa Rúmenía
53  Dan Mihail Luca & Laura Popa Rúmenía
54  Serban Patrick Rotaru & Daniela Maria Apatiei Rúmenía
55  Sebastian Apostolescu & Valeria Gogut Rúmenía
55  Nicolae Bucur & Florentina Constantinescu Rúmenía
55  Bela Makkai & Aura Moldovan Rúmenía
58  Andrei Mihai Dragos & Ana Maria Sava Rúmenía
58  Florin Gherasim & Adeline Andronic Rúmenía
60  Bogdan Chirodea & Patricia Ene Rúmenía
61  Adrian Mircea Florea & Timea Szakacs Rúmenía
62  Lorand Ilyes & Carmen Maries Vaida Rúmenía
62  Marius Momocea & Suzana Bunescu Rúmenía
64  Vlad Chirila & Elena Dragomirescu Rúmenía
64  Bogdan Hrusca & Oana Rotariu Rúmenía
66  Razvan Gabriel Pana & Raluca Mihaela Pana Rúmenía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}