Results from DanceSport Grand Prix Rimini - Italian Youth B3 Latin 29. maí 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

DanceSport Grand Prix Rimini
Ítalía - Rimini 27. maí 2010

Italian Youth B3 Latin 29. maí 2010

Úrslit

1  Filippo Palmieri & Denise Simonetti Ítalía
2  Leandro De Rossi & Silvia Minicillo Ítalía
3  Marco Baratto & Denise Tocchini Ítalía
4  Samuele Anichini & Deborah Giannini Ítalía
5  Nicola Di Nardo & Marika Caporale Ítalía
6  Lorenzo Avanzato & Viviana Avanzato Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Michele Palumbo & Donatella Palumbo Ítalía
8  Michelangelo Milazzo & Giulia Vizzini Ítalía
8  Paolo Soloperto & Erica Piacenti Ítalía
10  Daniele Mastromonaco & Elena Agostino Ítalía
11  Alex Zuccaccia & Martina Pergolesi Ítalía
12  Giovanni Zambuto & Francesca Brocato Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Simone La Bella & Antonella Calamara Ítalía
14  Mattia Bielli & Delice Scardamaglia Ítalía
14  Alex Calderone & Elisa Calderone Ítalía
16  Nicola Lavarini & Martina Frassine Ítalía
17  Gianmarco Chilelli & Francesca Caponera Ítalía
17  Elia Marzocchi & Martina Cavallo Ítalía
19  Mattia Guarino & Caterina Cogorni Ítalía
19  Stefano Santoro & Giuliana Niro Ítalía
21  Carlo Ielpo & Claudia La Greca Ítalía
21  Raffaele Scrofani & Miriam Robusti Ítalía
23  Gianni De Lucia & Ylenia Tutolo Ítalía
24  Costantino Porumb & Irina Stradiotto Ítalía
25  Sossio Capassio & Ilenia Mascilongo Ítalía

2. umferð (topp 36)

26  Simone Giraldi & Serena Giraldi Ítalía
27  Vincenzo D'antuono & Veronica Giovagnoli Ítalía
27  Antonio Fratino & Miriam Domenichini Ítalía
27  Rosario Maltese & Debora Covato Ítalía
27  Elia Parrini & Camilla Signorini Ítalía
31  Fabrizio Solarino & Francesca Impellizzeri Ítalía
32  Andrea Gazzola & Viviana Galli Ítalía
32  Alex Zavarise & Nicole Furlanetto Ítalía
34  Nicola Ceccarelli & Laura Spallaccia Ítalía
35  Rocco Mondelli & Miria Loconte Ítalía
36  Carmelo Falbo & Fabiana Fasci Ítalía

1. umferð (topp 53)

37  Giacomo Bizzocchi & Alessia Ducci Ítalía
37  Matteo Gigliotti & Marta Salomone Ítalía
37  Salvatore Riera & Federica Indelicato Ítalía
40  Andrea Di Cesare & Eleonora Grelli Ítalía
40  Simone Santini & Serena Santini Ítalía
42  Andrea Arcangeletti & Debora Donnini Ítalía
42  Davide Magnaricotte & Selene Zucconi Ítalía
42  Gabriele Ordazzo & Ilaria Coppo Ítalía
45  Pietro Olioso & Serena Darra Ítalía
45  Michele Prisco & Jasmine Moauro Ítalía
47  Lorenzo Gozzi & Giulia Perna Ítalía
48  Tiago Baldassarri & Giulia Ciliani Ítalía
48  Simone Guida & Francesca Comes Ítalía
48  Andrea Vacca & Irene Curci Ítalía
51  Francesco Bertini & Giuditta Dominici Ítalía
51  Michele Cioffi & Ilaria Coronetta Ítalía
53  Gianluca Molinaro & Chiara Lucarini Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}