Results from DanceSport Grand Prix Rimini - Italian Youth A Latin 29. maí 2010
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

DanceSport Grand Prix Rimini
Ítalía - Rimini 27. maí 2010

Italian Youth A Latin 29. maí 2010

Úrslit

1  Francesco Esposito & Maria Costante Ítalía
2  Alessio Daidone & Ilenia Pia Mancuso Ítalía
3  Carmelo Foresti & Maria Cristina Foresti Ítalía
4  Nicolo Galanti & Flavia Calcioli Ítalía
5  Giuseppe Mastandrea & Federica Picerno Ítalía
6  Nicola Gentilucci & Greta Urbinati Ítalía
7  Stefano Mendolia & Sonia Panarello Ítalía
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Lorenzo Tellini & Rebecca Gabrielli Ítalía
9  Marco Balboni & Elena Federici Ítalía
10  Giovanni Panasiti & Samantha Benedetti Ítalía
11  Vincenzo Battaglia & Martina Spataro Ítalía
11  Nicola Moi & Elisa Schiatti Ítalía
13  Raimondo Manzella & Sabrina Lo Iacono Ítalía
13  Gianmarco Rossi & Federica Trevisi Ítalía

Fjórðungsúrslit

15  Nicolo Barbizi & Valentina Sopranzi Ítalía
16  Gabriele Cuccu & Giulia Le Rose Ítalía
17  Alessio Cacciatori & Veronica Cacciatori Ítalía
17  Francesco Montagnese & Renee Cellucci Ítalía
19  Federico Maccioni & Manuela Benedetti Ítalía
20  Roberto Carano & Valentina Ricco Ítalía
21  Francesco Grazia & Giulia Finessi Ítalía
21  Mattia Palumbo & Morena Macaluso Ítalía
23  Vairo Aiuti & Giulia Longetti Ítalía
23  Luca Bondielli & Ylenia Venturi Ítalía
23  Andrea Pacelli & Miriana Quinto Ítalía
23  Mattia Rolla & Margherita Pellettieri Ítalía

2. umferð (topp 37)

27  Manuel Fabi & Elisa De Belardini Ítalía
28  Eros Luzzardi & Gabriella Brillante Ítalía
29  Andrea Bolzoni & Glenda Perdoncin Ítalía
29  Vincenzo Cucuzza & Concetta Marabello Ítalía
29  Giovanni Gentile & Eleonora Grazia Ítalía
32  Samuele Scomparin & Martina Zuccarello Ítalía
32  Domenico Visconti & Sara Turrini Ítalía
34  Elia Fortunato & Martina Pallucci Ítalía
35  Andrea Vighi & Alice Mingozzi Ítalía
36  Giuseppe De Santis & Raffaella De Santis Ítalía
37  Davide Baratella & Federica Brezzo Ítalía

1. umferð (topp 48)

38  Danilo Iaquaniello & Giusy Tiene Ítalía
39  David Trinari & Arianna Nobilini Ítalía
40  Gheorghe Racovita & Eliza Dan Ítalía
41  Aniello Coppola & Antonietta Sibona Ítalía
41  Andrea Trifici & Giulia Vecchi Ítalía
43  Diego Simonelli & Anna Simonelli Ítalía
44  Alessandro Pulinas & Vittoria Sanna Ítalía
45  Andrea Brocchin & Francesca Zucco Ítalía
45  Enrico Tiribelli & Simona Tiribelli Ítalía
47  Esteban Santini & Giada Verdolini Ítalía
48  Enrico Mondo & Ylenia La Spisa Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}