Results from DanceSport Grand Prix Rimini - Italian Junior II B3 Standard 2. júní 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

DanceSport Grand Prix Rimini
Ítalía - Rimini 27. maí 2010

Italian Junior II B3 Standard 2. júní 2010

Úrslit

1  Francesco Bevilacqua & Francesca Beretta Ítalía
2  Riccardo Gambalonga & Beatrice Cazzola Ítalía
3  Nicholas Belletti & Sara Delaide Ítalía
4  Enrico Carapezza & Martina Pauluzzo Ítalía
5  Riccardo Calvelli & Francesca Gorini Ítalía
6  Luca Luisi & Margherita Santini Ítalía
7  Luigi Mondelli & Immacolata Monaco Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Antonio Redavid & Michela D'Emilia Ítalía
9  Mirco Cinquini & Michela Adami Ítalía
10  Antonino Gurrera & Maria Grazia Guida Ítalía
11  Cosimo Bartalesi & Chiara Angelini Ítalía
11  Andrea Cardone & Federica D'Orazi Ítalía
11  Alessio Rocci & Greta Iezzi Ítalía

Fjórðungsúrslit

14  Giuseppe Delli Carri & Federica Lopopolo Ítalía
14  Luciano De Fazio & Letizia Mariano Ítalía
14  Simone Galati & Iris Toro Ítalía
17  Renato Brozzu & Valentina Avagliano Ítalía
17  Dimitri Mattia & Silvia Michelozzi Ítalía
17  Giuseppe Telleri & Maria Alleruzzo Ítalía
20  Matteo Conti & Felici Elisa Pipponzi Ítalía
20  Giuseppe Mangano & Serena Oteri Ítalía
22  Michael Bavoni & Desiree Bavoni Ítalía
22  Daniele Beraldo & Chiara Bottos Ítalía
24  Giacomo Morsello & Jessica Pisciotta Ítalía

2. umferð (topp 37)

25  Andrea Arzilli & Letizia Scarabattoli Ítalía
25  Gaetano Nicotra & Simona Scuderi Ítalía
27  Alessandro Caron & Giulia Giacoppo Ítalía
27  Fabio Isabella & Desy De Fazio Ítalía
27  Mattia Nardoni & Arianna Ermini Ítalía
30  Mirco Trevisan & Chiara Vivian Ítalía
31  Giacomo Pagnini & Marta Rosellini Ítalía
31  Alessandro Vitanza & Tindara Papa Ítalía
33  Roberto Bernardi & Irene Gugel Ítalía
34  Antonio Greco & Irene Terranova Ítalía
34  Francesco Rigoni & Arianna Rigon Ítalía
34  Alessandro Di Sessa & Lara Occhipinti Ítalía
37  Antonio Perri & Chiara Taormina Ítalía

1. umferð (topp 47)

38  Moreno Pascucci & Laura Sestili Ítalía
39  Andrea Vaira & Elena Bertola Ítalía
40  Luigi Basile & Anna De Astis Ítalía
40  Federico Bucchioni & Jessica Sartini Ítalía
42  Francesco Ruscio & Siria Remia Ítalía
43  Claudio Casano & Caterina Marchese Ítalía
44  Mirko Botto & Francesca Abbriata Ítalía
44  Davide Moschetta & Sara Ragogna Ítalía
44  Emanuele Sanchini & Giorgia Crocioni Ítalía
47  Damiano Scarciotti & Gioia Giovanatti Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}