Results from DanceSport Grand Prix Rimini - Italian Adult A2 Standard 28. maí 2010
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

DanceSport Grand Prix Rimini
Ítalía - Rimini 27. maí 2010

Italian Adult A2 Standard 28. maí 2010

Úrslit

1  Marco Rescigno & Jenny Cecchinelli Ítalía
2  Alessandro Zannier & Giada Lazzaroni Ítalía
3  Oleh Sokyrka & Giorgia Formisano Ítalía
4  Fabrizio Talienti & Giorgia Tarquinio Ítalía
5  Mauro Di Stefano & Noemi Biamonte Ítalía
6  Michel Carlini & Manola Vergari Ítalía
7  Alfredo Di Cresce & Angela Marigliano Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Federico Pani & Martina Virzi Ítalía
9  Simone Businaro & Giulia Galusi Ítalía
9  Manuel Fogliani & Sara Morelli Ítalía
11  Germano D'alessandro & Gerardina Petrizio Ítalía
11  Eustachio Grieco & Maria Luisa Filpo Ítalía
13  Davide Meroni & Luana Delle Donne Ítalía

Fjórðungsúrslit

14  Fabio Ordinelli & Alessandra Ordinelli Ítalía
15  Patrizio Pirola & Carola Terraneo Ítalía
16  Luca Nuti & Deborah Berrnarducci Ítalía
16  Alberto Papini & Serena Gori Ítalía
18  Andrea De Marco & Debora Zecca Ítalía
19  Simone Camilletti & Anna Finaurini Ítalía
19  Matteo Cotugno & Anna Dileo Ítalía
21  Cristiano Salerno & Nadia Famoso Ítalía
22  Andrea Di Cunto & Loredana Giordano Ítalía
22  Nicola Galvagno & Michela Galvagno Ítalía
24  Daniele Nardone & Cristina Nardone Ítalía
25  Pio Taddei & Giorgia Danesi Ítalía
26  Domenico Gaudio & Marianna Mendicino Ítalía

2. umferð (topp 49)

27  Alessandro Mazzotta & Giulia Scimia Ítalía
28  Rosario Villirillo & Caterina Luchetta Mattace Ítalía
29  Pierfrancesco Marano & Anna Maria Leo Ítalía
29  Cristian Menichetti & Mary Menichetti Ítalía
31  Rudy Milani & Ilaria Bergamo Ítalía
32  Mirko Ferlanti & Selenia Altieri Ítalía
33  Simone Santini & Federica Della Maestra Ítalía
34  Alessandro Bucca & Maria Chiara Sofia Ítalía
34  Saverio Carbone & Federica Scappatura Ítalía
34  Remo Grande & Lorenza Vernamonte Ítalía
37  Guiseppe Massimilla & Alice Turbini Ítalía
38  Adriano Cervellino & Rossana Avigliano Ítalía
38  Simone Fani & Giulia Fani Ítalía
38  Giovanni Di Mare & Giulia Russo Ítalía
38  Denis Quaiato & Amanda Tomasi Ítalía
42  Alberto del Medico & Giada Cragnolini Ítalía
42  Alex Della Martera & Elisabetta Sabbatini Ítalía
42  Fabrizio Occidente & Tania Cantiani Ítalía
42  Fabio Pasquettin & Sabrina Scionti Ítalía
46  Diego Boscolo & Sara Maramani Ítalía
47  Alessandro Sasso & Laura Pediconi Ítalía
48  Marco Ortu & Patrizia Casti Ítalía
49  Giovanni Damiano & Annamaria Germinario Ítalía

1. umferð (topp 64)

50  Antonio Carparella & Giorgia D'agostino Ítalía
52  Marco Cilli & Angela Sfregola Ítalía
52  Alberto D'elia & Giorgia Gubitoso Ítalía
54  Francesco Alberti & Pamela Gullo Ítalía
54  Nicola Nelli & Eleonora Rugi Ítalía
56  Stefano Crivellaro & Milena Moauro Ítalía
57  Giuseppe Aiutino & Veronica Inzerrillo Ítalía
57  Fabio Bossi & Valeria Curci Ítalía
57  Valter Litta & Claudia Bevilacqua Ítalía
60  Carmelo Buemi & Stella Cagigi Ítalía
60  Fabio Malacrida & Mara Salvadore Ítalía
62  Alessandro Agolini & Manuela Bove Ítalía
63  Fabrizio Nuccilli & Giulia Nuccilli Ítalía
64  Roberto Gentile & Eleonora Di Malta Ítalía
64  Mauro Raffo & Lucia Tongiani Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}