Results from DanceSport Cup 2013 - WDSF World Open Latin 13. janúar 2013
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

DanceSport Cup 2013
Spánn - Madrid 11. janúar 2013

WDSF World Open Latin 13. janúar 2013

Úrslit

1  Valentin Voronov & Alina Imrekova Rússland
2  Armen Tsaturyan & Svetlana Gudyno Rússland
3  Andrea De Angelis & Frederikke Flyvbjerg Norgaard Danmörk
4  Stanislav Nikolaev & Elena Zuzukina Rússland
5  Dario Pizzo & Karen D'albundo Frakkland
6  Artem Lazarev & Ekaterina Isakovich Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Roman Gerbey & Vera Bondareva Úkraína
8  Roman Ciflicli & Mirona Toncean Gliga Rúmenía
9  Anton Aldaev & Natalya Polukhina Rússland
9  Gorka Marquez & Irene Martin Spánn
11  Kirill Kartavtsev & Evgenia Golikova Rússland
12  Michael Puglisi & Rosaria La Rosa Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Domenico Palmisano & Maria Birosova Slovakía
14  Shimriel Davidov & Olga Choupilov Ísrael
15  Sea Jin Jang & Hye In Lee Suður-Kórea
16  Alfonso Tarallo & Maria Antonietta Marotta Ítalía
17  Vyacheslav Benko & Elena Klepikova Rússland
18  Aleksandr Nabiullin & Barbara Ribeiro Portúgal
19  Malthe Brinch Rohde & Sandra Sorensen Danmörk
19  Kirill Kolpashchikov & Lyubov Gabbasova Rússland
21  Denys Popov & Darya Ryzhonina Rússland
22  Alessandro Napoli & Giulia Poggipolini Ítalía
22  Jaak Vainomaa & Taina Savikurki Finnland
24  Igor Sannikov & Anna Anakina Rússland

2. umferð (topp 48)

25  Konstantin Astafiev & Viktoria Dincheva Búlgaría
26  Vadim Garbuzov & Kathrin Menzinger Austurríki
26  Evgeniy Lazarev & Aleksandra Sytina Rússland
28  Dimitri Serre & Sandra Gomez Frakkland
29  Stas Olarescu & Elena Duicu Rúmenía
30  Javier Fernandez Valino & Telma Rut Sigurdardottir Ísland
31  Eduardo Morante & Fatima Cervantes Spánn
32  Renato Bras & Adriana Bras Portúgal
33  Anton Puzravin & Ala Karpenko Litháen
34  Evgeny Urazgildeev & Anna Sozina Rússland
35  Vladimir Martianov & Maria Azimov Ísrael
35  Csaba Toth & Valentina Dobrila Rúmenía
37  Diogo Soares & Liliana Rosa Portúgal
38  Jason Cicard & Irina Kalinina Frakkland
38  Sergio Costa & Ana Rita Almeida Portúgal
38  Alejandro Jimenez Garabaya & Paula Braojos Spánn
41  David Kogan & Valeria Dan Ísrael
41  Alexander Mikailov & Valeria Sirbu Spánn
41  Miquel Serrano & Raquel Diaz Spánn
44  Pierre-Henri Larcher & Cassandre Cauvenberg Frakkland
45  Armand Fazullin & Sofya Aksenchik Hvíta-Rússland
45  Joni Ihanus & Kathrine Barck Finnland
45  Aleksey Kudinov & Natalija Sokolova Rússland
45  Maurizio Serra & Zivile Vasiliauskaite Ítalía

1. umferð (topp 69)

49  Fran Ribes Perez & Inma Rives Spánn
50  Jonathan Juez & Jennifer Juez Padilla Spánn
51  Rui Romao & Miriam Chaparro Portúgal
52  Antony Impellizzeri & Sharon Arena Ítalía
53  Szilárd Erdélyi & Anna Pollák Ungverjaland
54  Pierre Troussard & Débora Bourdon Frakkland
55  Alejandro Garcia Garcia & Nerea Elices Spánn
56  Jordan Mouillerac & Alexia Villemagne Frakkland
57  Alberto Soto & Laura Anton Spánn
58  Biel Escalas & Yolanda Hornos Spánn
59  Jose Manuel Fernandez & Anastasiya Zhitova Spánn
60  Youri Topolnitski & Licia Rizzo Frakkland
61  Philippe Berne & Flore Merlier Frakkland
62  Julio Garcia Serrano & Ana Garcia Serrano Spánn
63  Israel Diez & Gema Maria Spánn
63  Albert Fuentes Martinez & Laia Ubach Spánn
63  Jose Juan Gallardo & Clara Mora Gimeno Spánn
63  Eneko Garcia & Namikari Sierra Spánn
63  Claudio Ignoto & Valentina Angius Ítalía
63  Mario Lopez Moraleda & Sofia Sanchez Garrido Spánn
63  Juan Puerto Barcelo & Marina Fernandez Spánn
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}