Results from DanceComp 2011 - WDCF Senior I Standard 3. júlí 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

DanceComp 2011
Þýskaland - Wuppertal 1. júlí 2011

WDCF Senior I Standard 3. júlí 2011

Úrslit

1  Stefano Bernardini & Stefania Martellini Ítalía
2  Tassilo Lax & Sabine Lax (aka Hoffman) Þýskaland
3  Pierre Payen & Isabelle Reyjal Frakkland
4  Alberto Belometti & Barbara Pini Ítalía
5  Zdenek Pribyl & Lenka Pribylova Tékkland
6  Heinz Josef Bickers & Aurelia Bickers Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Augusto Gandolfi & Elena Gandolfi Ítalía
8  Thorsten Strauss & Sabine Jacob Þýskaland
9  Gwenael Lavigne & Stephanie Godet Frakkland
10  Marco Wittkowski & Petra Fischer Þýskaland
11  Bernd Ketturkat & Sandra Ketturkat Þýskaland
12  Sonke Schakat & Solveig Schakat Þýskaland
13  Jürgen Beck & Claudia Kleineheismann Þýskaland

Fjórðungsúrslit

14  Gert Faustmann & Alexandra Kley Þýskaland
15  Gilles Bourguet & Sandrine Bourguet (aka Zoppe) Frakkland
16  Tomasz Kucharczyk & Roza Kucharczyk Pólland
17  Leonardo Massafra & Daniela Calza Ítalía
18  Markus Lilli & Manuela Wichmann Þýskaland
19  Carmelo Durante & Lia Pepe Ítalía
20  Bernhard Fuss & Sonja Fuss Þýskaland
21  Andrea Casertano & Anna Speranza Ítalía
21  Fabian Lohauss & Simone Braunschweig Þýskaland
21  Ronny Romijn & Anne Romijn Holland
24  Alexander Florin & Isabelle Florin Sviss

3. umferð (topp 49)

25  Alexander Litvinov & Natalia Litvinova Tékkland
25  Patrick van der Meer & Sabrina van der Meer (aka Beck) Þýskaland
25  David Wright & Liva Wright Bandaríkin
28  Gaetano Ricciardelli & Lea Miranda Ítalía
29  Marc Bieler & Sandra Mösch Þýskaland
30  Konstantin Maletz & Corina Maletz (aka Schott) Þýskaland
30  Evgen Olkov & Marina Belyaeva Rússland
32  Thomas Laux & Christine Laux Þýskaland
33  Ralf Lämmermaier & Stella Lammermaier (aka Pionczewski) Þýskaland
33  Ronny Ten Have & Anita Ten Have (aka Papiermole) Holland
35  Stefan Kolip & Inge Kolip Þýskaland
35  Thomas Wirzberger & Angelika Korb Þýskaland
37  Jean-Hugues Henneghien & Eun-sook Scherf Belgía
37  Michael Steingen & Andrea Steingen (aka Schulz) Þýskaland
39  Richard Bruurmijn & Claudia Bruurmijn Holland
40  Wolfgang Koschier & Birgit Koschier (aka Fehrmann) Þýskaland
41  Christian Holderried & Daniela Holderried (aka Saeurle) Þýskaland
41  Florian Meyer & Anja Meyer (aka Katzmarski) Þýskaland
41  Daniel Rautenbach & Andrea Rautenbach (aka Staack) Þýskaland
44  Hendrik Claassen & Claudia Schmidt (aka Schäfer) Þýskaland
45  Eric Klucke & Manuela Klucke Þýskaland
46  Aleksey Garanin & Yuliya Belykh Rússland
47  Thomas Täuber & Monika Stoll Austurríki
48  Michael Beckmann & Bettina Corneli Þýskaland
49  Achim Stegemann & Heike Stegemann Þýskaland

2. umferð (topp 96)

50  Kim Bartels & Silke Bartels Þýskaland
51  Andreas Malik & Christine Malik Þýskaland
52  Michael Nimz & Michaela Nimz (aka Sauer) Þýskaland
53  Michael Alm & Kerstin Alm Þýskaland
54  Frank Garnath & Kirstin Tietgens Þýskaland
54  Damian Kukowka & Bettina Weimann Þýskaland
54  Oliver Leonhardt & Andrea Leonhardt (aka Pietschke) Þýskaland
54  Knut Wichmann & Antje Wichmann Þýskaland
58  Gero Christophersen & Bianca Schmidt Þýskaland
59  Peter Kerner & Stefanie Schwall Þýskaland
60  Stefan Bersal & Petra Schmidt Þýskaland
60  Michael Sipek & Susanne Sipek Þýskaland
62  Marius Torka & Barbara Torka Þýskaland
63  Heinz Jürgen Kühl & Jutta Kühl Þýskaland
63  Heinz Gerd Stratmann & Susanne Stratmann Þýskaland
63  Holger Wenzel & Sabine Linke Þýskaland
66  Friedrich Hoppe & Regine Riechers Þýskaland
66  Clemens Kalmer & Petra Kalmer (aka Dippl) Þýskaland
66  Andreas Kraushaar & Anja Hesele Þýskaland
69  Agostino Proietto & Tiziana Morici Ítalía
70  Pawel Fafara & Alexandra Lueg Þýskaland
70  Andrey Kukk & Anna Berezina Rússland
70  Ralf Pfitzner & Eva Pfitzner Þýskaland
70  Serge Quazzotti & Peggy Quazzotti Fogel Þýskaland
74  Frederic Faye & Raphaelle Salane Frakkland
74  Christian Krause & Britta Kohlstruk Þýskaland
76  Markus Mengelkamp & Manuela Prater Þýskaland
76  Thomas Schmidt & Susanne Schmidt Þýskaland
76  Jurg Schoni & Claudia Mielitz Sviss
79  Herve Buffet & Keiko Masson Frakkland
79  Jens Hicking & Viktoria Bader Þýskaland
79  Uwe Schieren & Melanie Schieren (aka Hielscher ) Þýskaland
82  Hartmut Klötzer & Tanja Klötzer Þýskaland
82  Robrecht Krikilion & Nadia Schepens Belgía
82  Roderik Mennens & Ruth Van Den Moesdijk Holland
85  Eckehard Kahl & Anne Kahl Þýskaland
86  Holger Bernien & Sylvia Bernien Þýskaland
86  Wolfgang Binder & Gudrun Schürrle Þýskaland
86  Axel Mischewski & Susan Hortmann Þýskaland
89  Oliver Dräger & Andrea Simon-dräger Þýskaland
89  Achim Hobl & Kerstin Hahn Þýskaland
89  Gerhard Pfünder & Jasmin Esther Flor-Lampert Þýskaland
89  Roberto Weigel & Cordula Höchsmann Þýskaland
93  Markus Scheffler & Monika Scheffler Þýskaland
94  Gisbert Diekmann & Claudia Schickenberg Þýskaland
94  Sascha Meyer & Cathrin Anne Lang Þýskaland
96  Klaus Padberg & Dunja Jansen Þýskaland

1. umferð (topp 147)

97  Holger Koschinski & Ruth Schulz Þýskaland
97  Sebastien Lode & Severine Claude Frakkland
97  Carsten Schlalos & Ilona Schlalos Þýskaland
97  Sven Spengemann & Ramona Spengemann Þýskaland
101  Michael Blanke & Sabine Huyssen Þýskaland
101  Holger Comtesse & Gitta Kraushaar Þýskaland
101  Frank De Jong & Jolanda Koemans Holland
101  Torge Rieper & Gisela Rieper Þýskaland
101  Thomas Stix & Isabella Stix Austurríki
101  Mikhail Syryski & Sviatlana Hryhartsevich Rússland
101  Andre Waibel & Birgit Waibel Þýskaland
108  Valerio Aiuto & Rosetta Aiuto Þýskaland
108  Thomas Anhofer & Cordula Gehring Þýskaland
108  Martin Beumer & Annette Beumer Þýskaland
108  Martin Hartmannshenn & Anke Becker Þýskaland
108  Bert Huizing & Nicole Elbers Holland
108  Pascal Pont & Monika Pont Belgía
108  John Stam & Anita Van Dijk Holland
115  Rudiger Herrmann & Barbara Herrmann Þýskaland
115  Dieter Kuchenbecker & Annette Kuchenbecker Þýskaland
115  Tilmann Vetter & Birgitta Behling Þýskaland
118  Robert Bonk & Christine Bonk Þýskaland
118  Marko Heller & Silke Heller Þýskaland
118  Gregor Hoffmann & Sabina Kampkötter Þýskaland
121  Andreas Gropengiesser & Susanne Tietje-gross Þýskaland
121  Ernst Heger & Michaela-Elisabeth Kainz Austurríki
121  Dietmar Jungmann & Susanne Jungmann Þýskaland
121  Horst Retzer & Birgit Eva Retzer Þýskaland
125  Martin Hofmeijer & Jacqueline Hofmeijer Holland
125  Catalin Irimia & Roxana Irimia Rúmenía
125  Felix Sauer & Alexandra Oldag Þýskaland
125  Matthias Schoof & Anja Eilers-Schoof Þýskaland
129  Oliver Bewernick & Alice Bewernick Þýskaland
129  Richard Mulder & Anita Mulder Holland
131  Nils Andersen & Martina Andersen Þýskaland
131  Jörg Böhm & Heike Böhm Þýskaland
131  Armin Börner & Esther Fiene Þýskaland
131  Willem Foppen & Christel Foppen-Nienkemper Holland
131  Udo Schmitz & Manon Schulz Þýskaland
136  Rainer Dirker & Karine-estelle Valet Þýskaland
136  Christian Lohmann & Heike Lohmann Þýskaland
136  Manfred Nell & Alexandra Würzbauer Þýskaland
139  Leo Geenen & Barbara Weyer Belgía
139  Albert Rommel & Andrea Rommel Þýskaland
139  Rainer Schramm & Marion Schramm Þýskaland
142  Ingo Carstens & Sandra Schneider Þýskaland
142  Bernward Kett & Christine Kett Þýskaland
144  Jens Riedel & Silka Riedel Þýskaland
144  Michael Schülter & Dagmar Sieberichs Þýskaland
144  Bernd Stephan & Ina Stephan Þýskaland
147  Benno Heissig & Marion Heissig (aka Hempelt) Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}