Results from DanceComp 2011 - Adult A Latin 2. júlí 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

DanceComp 2011
Þýskaland - Wuppertal 1. júlí 2011

Adult A Latin 2. júlí 2011

Úrslit

1  Alexander Martens & Olena Solopunova Þýskaland
2  Denis Richter & Anamaria Heinemann Þýskaland
3  Tobias Soencksen & Luisa Egenolf Þýskaland
4  Gianluca Carello & Teresa Carello Þýskaland
5  Patrick Ferreira Sa & Nicole Wirt Þýskaland
6  Adrian Jamaly & Karolina Sliwinska Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Sebastian Berg & Lara Lacheta Þýskaland
7  Timur Dogan & Vanessa Beer Þýskaland
9  Sebastian Kröger & Aleksandra Scheludko Þýskaland
10  Andras Koops & Iris Elburg Holland
11  Robin Herber & Carina Löffler Þýskaland
12  Kevin Kleeberg & Kim Rübcke Þýskaland

Fjórðungsúrslit

13  Simon Froklage & Simone Haans Holland
14  Falco Hauff & Anna Müller Þýskaland
14  Jewgeni Schalabanov & Anna Fedorachko Þýskaland
16  Manuel Burkart & Carina Kögel Þýskaland
16  Nick Dieckmann & Cora-li Mostowy Þýskaland
18  Mateusz Pawlak & Leonie Kobusch Þýskaland
19  Raphael Gross & Stefanie Wilk Þýskaland
20  Fabian Bonny & Alla Tolstocheeva Þýskaland
21  Christopher Hopfe & Marieke Heinrich Þýskaland
22  Johannes Wetscher & Alexandra von Jagemann Þýskaland
23  Thorsten Lenerz & Melina Ferreira Damora Þýskaland

2. umferð (topp 36)

24  Benjamin Hribersek & Nicole Greska Þýskaland
24  Sven Malinowski & Olivia Pigulla Þýskaland
26  Markus Ehlert & Kathrin Riedl Þýskaland
26  Christian Groß & Stephanie Keusch Þýskaland
26  Alexander Wolf & Brigitte Felix Þýskaland
29  Christian Roessler & Melanie Schöke Þýskaland
30  Noel Borchardt & Sabrina Letzel Þýskaland
31  Christopher Gralka & Ann Kathrin Kubitz Þýskaland
31  Evgeny Klyukin & Severine Bartel Þýskaland
33  Daevid Käsbach & Anja Koch Þýskaland
34  Thomas Bilich & Tatjana Stroh Þýskaland
35  Deniz Atamann & Pia Pflichthofer Þýskaland
36  Randolf Baumgartner & Magdalena Michalik Þýskaland

1. umferð (topp 56)

37  Michel Maik & Viktoria Scherüble Þýskaland
37  Jan Quandt & Lena Wurst Þýskaland
39  Alexander Bernard & Nicole Güttler Þýskaland
39  Christian Kraus & Jessica Depta Þýskaland
39  Stephan Michel & Judith Wauter Þýskaland
39  Johannes Sitnikow & Jana Shpigalter Þýskaland
39  Björn Wiechmann & Jasmin Kaca Þýskaland
44  Elke Wenzel & Nadine Munch Þýskaland
45  Matthias Kleffmann & Patricia Peterek Þýskaland
46  Peter Oude Engberink & Laura Van Der Galien Holland
46  Jens Oberrath & Bianca Roth Þýskaland
48  Norman Ritter & Desislava Nikolova Þýskaland
49  Thilo Nast & Svenja Madeleine Riepen Þýskaland
49  Thomas Renkel & Isabell Reinelt Þýskaland
51  Dimitri Iwlew & Daniela Baier Þýskaland
51  Felix Schaffeld & Kathrin Heister Þýskaland
53  Marcel Coutandin & Katharina Troizka Þýskaland
54  Yannick Huth & Melanie Gödecke Þýskaland
55  Sören Brockmann & Andreea Chirila Þýskaland
55  Michael Rönsch & Natalie Dönninghaus Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}