Results from DanceComp 2010 - IDSF Junior II Latin 3. júlí 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

DanceComp 2010
Þýskaland - Wuppertal 2. júlí 2010

IDSF Junior II Latin 3. júlí 2010

Úrslit

1  Daniel Shapilov & Jessica Eisenkrein Þýskaland
2  Vadim Lehmann & Maria Vakhnina-Kleinschmidt Þýskaland
3  Arthur Ankerstein & Vivien Kreiter Þýskaland
4  Silas Kunkel & Merlene Gerstmann Þýskaland
5  Nikita Schneider & Jaqueline Joos Þýskaland
6  Giuseppe Pio Scerra & Liana Mkrtchjan Þýskaland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [23] Aleksey Rovner & Lisa Rykovski Þýskaland
8  [19] Michael Yerokhin & Juliana Gordimova Þýskaland
9  [17] Gianluca Carello & Teresa Carello Þýskaland
10  [14] Konrad Torun & Luisa Egenolf Þýskaland
11  [8] Patrick Mössner & Annsophie Mürle-Thür Þýskaland
12  [6] David Costea & Katarina Zajarnyj Þýskaland

Fjórðungsúrslit

13  [23] Alexander Bouet & Amalie Stampe Danmörk
14  [20] Jan Janzen & Elisabeth Wormsbecher Þýskaland
14  [20] Sascha Korn & Lisa Marie Bauer Þýskaland
16  [18] Danil Erokhin & Alina Schehimi Þýskaland
16  [18] Erik Kem & Michelle Kaiser Þýskaland
18  [14] David Ovsievitch & Nicole Wirt Þýskaland
19  [13] Florian Schell & Julia Fauser Þýskaland
20  [11] Leon Scerbina & Maria Sedin Þýskaland
21  [9] Boris Peyss & Stefanie Müller Þýskaland
22  [7] Georg Novikov & Natalie Pusch Þýskaland
23  [6] Kevin Pewych & Christine Brumm Þýskaland
24  [5] Deniel Bohl & Janette Kaiser Þýskaland

1. umferð (topp 47)

25  [30] Daniel Schuler & Alexandra Momot Þýskaland
26  [25] Marcel Herrmann & Carmen Metzger Þýskaland
27  [20] Stephan Klein & Karolina Gaar Þýskaland
28  [17] Borys Lomazov & Valentina Gabriele Þýskaland
29  [14] Antonis Panagiotou & Aleksandra Frolova Cyprus
29  [14] Daniel Schafei & Anastasija Zajarnyj Þýskaland
31  [11] Dominik Bondarev & Rada Gleyberman Þýskaland
31  [11] Gerrit Fuchs & Karina Daubert Þýskaland
33  [10] Thomas Kehm & Franziska Nazarenus Þýskaland
34  [9] Alexei Muzykin & Melanie Wirt Þýskaland
35  [8] Maximilian Shugaley & Josephin Rab Þýskaland
36  [7] Eduard Oks & Jennifer Baidinger Þýskaland
36  [7] Andrej Sperling & Anita Muss Þýskaland
38  [6] Benjamin Keller & Sina Seidel Þýskaland
39  [5] Tim Deisser & Jenny-leonie Deisser Þýskaland
39  [5] Mark Verlotski & Dina Verlotski Þýskaland
41  [4] Reik Beglau & Stephanie Schneider Þýskaland
42  [3] Achim Bernäcker & Melanie Stimpfle Þýskaland
42  [3] Alexander Gensch & Klaudia Arndt Þýskaland
44  [1] Leander Körber & Luise Körber Þýskaland
44  [1] Boris Kulakow & Sofie Frese Þýskaland
46  Marc Petersmann & Katrin Goll Þýskaland
46  Hauke Scheele & Julia Hoffmann Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}