Results from Czech Standard Championship - Amateur Standard 21. febrúar 2009
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Czech Standard Championship
Tékkland - Praha 21. febrúar 2009

Amateur Standard 21. febrúar 2009

Úrslit

1  Martin Dvorak & Zuzana Silhanova Tékkland
2  Martin Houska & Andrea Trestikova Tékkland
3  Petr Zabystrzan & Monika Mihalikova Tékkland
4  David Odstrcil & Beata Koblizkova Tékkland
5  Szymon Bozek & Michaela Riedlova Tékkland
6  Michal Mladek & Lubomira Blidarova Tékkland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  David Vejchar & Veronika Hanusova Tékkland
8  Oscar Pedrinelli & Kamila Brozovska Tékkland
9  Jindrich Cincura & Iva Langerova Tékkland
9  Michal Necpal & Tereza Bufkova Tékkland
11  Michal Drha & Klara Zamecnikova Tékkland
12  Vitezslav Razek & Kristyna Muckova Tékkland

Fjórðungsúrslit

13  Ondrej Borsky & Zuzana Neumitkova Tékkland
14  Jakub Havlicek & Veronika Jirku Tékkland
15  Miroslav Hyza & Kristyna Hudeova Tékkland
16  Jiri Zejda & Katerina Jancova Tékkland
17  David Vorac & Simona Pivovarnikova Tékkland
18  Pavel Vitosek & Veronika Mensikova Tékkland
19  Marek Haris & Simona Cechova Tékkland
19  Nikita Kolomeets & Linda Boskova Tékkland
21  Vaclav Melc & Marika Kasalova Tékkland
22  Jiri Koci & Dominika Kocova Tékkland
23  Jan Kohout & Johanka Pruzincova Tékkland
24  Milan Sedlar & Sarka Hesova Tékkland

2. umferð (topp 36)

25  Ludek Horeni & Veronika Volkova Tékkland
26  Robin Ondracek & Kristyna Coufalova Tékkland
27  Adam Jendrulek & Alena Stareckova Tékkland
28  Petr Pohlodek & Michaela Konecna Tékkland
29  Jan Herodek & Alena Cecatková Tékkland
30  Tomas Kloucek & Kamila Kratochvilova Tékkland
31  Pavel Mares & Michaela Rocejdlova Tékkland
31  Tomas Pridal & Gabriela Horinkova Tékkland
33  David Karas & Katerina Pelcova Tékkland
34  Jaroslav Cekl & Dagmar Ceklova Tékkland
35  Tomas Rynes & Jana Batovska Tékkland
36  Jan Pelichovsky & Tereza Jinochova Tékkland

1. umferð (topp 50)

37  Jiri Liska & Mirka Navrátilová Tékkland
38  Martin Oulický & Irena Zizkova Tékkland
39  Jakub Skopal & Zuzana Rechova Tékkland
40  Tomas Dvorsky & Katerina Skybova Tékkland
40  Zdenek Soukup & Kristina Malkova Tékkland
42  Matej Kutalek & Monika Bartosova Tékkland
43  Martin Bilek & Michaela Serlova Tékkland
44  Dalibor Benes & Helena Haskova Tékkland
45  Jiri Marek & Pavlina Richterova Tékkland
46  Pavlo Sherin & Maryna Kovalenko Tékkland
47  Zbynek Deyl & Michaela Sramkova Tékkland
48  Petr Plsek & Eva Novotna Tékkland
49  Libor Zdaril & Katarina Pankova Tékkland
50  Zbynek Berka & Dana Jiríkova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}