Results from Czech Standard Championship - Amateur Standard 21. febrúar 2009
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Czech Standard Championship
Tékkland - Praha 21. febrúar 2009

Amateur Standard 21. febrúar 2009

Úrslit

1  Martin Dvorak & Zuzana Silhanova Tékkland
2  Martin Houska & Andrea Trestikova Tékkland
3  Petr Zabystrzan & Monika Mihalikova Tékkland
4  David Odstrcil & Beata Koblizkova Tékkland
5  Szymon Bozek & Michaela Riedlova Tékkland
6  Michal Mladek & Lubomira Blidarova Tékkland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  David Vejchar & Veronika Hanuskova Tékkland
8  Oscar Pedrinelli & Kamila Brozovska Tékkland
9  Jindrich Cincura & Iva Langerova Tékkland
9  Michal Necpal & Tereza Bufkova Tékkland
11  Michal Drha & Klara Zamecnikova Tékkland
12  Vitezslav Razek & Kristyna Muckova Tékkland

Fjórðungsúrslit

13  Ondrej Borsky & Zuzana Neumitkova Tékkland
14  Jakub Havlicek & Veronika Jirku Tékkland
15  Miroslav Hyza & Kristyna Hudeova Tékkland
16  Jiri Zejda & Katerina Jancova Tékkland
17  David Vorac & Simona Pivovarnikova Tékkland
18  Pavel Vitosek & Veronika Mensikova Tékkland
19  Marek Haris & Simona Cechova Tékkland
19  Nikita Kolomeets & Linda Boskova Tékkland
21  Vaclav Melc & Marika Kasalova Tékkland
22  Jiri Koci & Dominika Kocova Tékkland
23  Jan Kohout & Johanka Pruzincova Tékkland
24  Milan Sedlar & Sarka Hesova Tékkland

2. umferð (topp 36)

25  Ludek Horeni & Veronika Volkova Tékkland
26  Robin Ondracek & Kristyna Coufalova Tékkland
27  Adam Jendrulek & Alena Stareckova Tékkland
28  Petr Pohlodek & Michaela Konecna Tékkland
29  Jan Herodek & Alena Cecatková Tékkland
30  Tomas Kloucek & Kamila Kratochvilova Tékkland
31  Pavel Mares & Michaela Rocejdlova Tékkland
31  Tomas Pridal & Gabriela Horinkova Tékkland
33  David Karas & Katerina Pelcova Tékkland
34  Jaroslav Cekl & Dagmar Ceklova Tékkland
35  Tomas Rynes & Jana Batovska Tékkland
36  Jan Pelichovsky & Tereza Jinochova Tékkland

1. umferð (topp 50)

37  Jiri Liska & Mirka Navrátilová Tékkland
38  Martin Oulický & Irena Zizkova Tékkland
39  Jakub Skopal & Zuzana Rechova Tékkland
40  Tomas Dvorsky & Katerina Skybova Tékkland
40  Zdenek Soukup & Kristina Malkova Tékkland
42  Matej Kutalek & Monika Bartosova Tékkland
43  Martin Bilek & Michaela Serlova Tékkland
44  Dalibor Benes & Helena Haskova Tékkland
45  Jiri Marek & Pavlina Richterova Tékkland
46  Pavlo Sherin & Maryna Kovalenko Tékkland
47  Zbynek Deyl & Michaela Sramkova Tékkland
48  Petr Plsek & Eva Novotna Tékkland
49  Libor Zdaril & Katarina Pankova Tékkland
50  Zbynek Berka & Dana Jiríkova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}