Results from Czech Open 2004 - IDSF International Open Standard 2. október 2004
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Czech Open 2004
Tékkland - Ostrava 2. október 2004

IDSF International Open Standard 2. október 2004

Úrslit

1  Sergei Konovaltsev & Olga Konovaltseva Rússland
2  Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen
3  Andrzej Sadecki & Karina Nawrot Pólland
4  Roman Mayer & Siret Siilak Austurríki
5  Andrej Hromadka & Aneta Orosiova Slovakía
6  Ruslan Golovashchenko & Olena Golovashchenko Úkraína
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Edgars Gasjuns & Jelena Samuilova Lettland
8  Julius Seniauskas & Iveta Pauryte Faraci Litháen
9  Filip Rut & Veronika Rut (aka Navratilova) Tékkland
10  Pavel Bic & Silvie Konderlova Tékkland
10  Maxim Bulanyi & Katerina Spasitel Úkraína
12  Oskar Andresev & Monika Mihalikova Tékkland

Fjórðungsúrslit

13  Karolis Milius & Indre Bortkunaite Litháen
14  Jernej Brenholc & Daniela Pekic Slóvenía
15  Petr Zabystrzan & Jitka Konderlova Tékkland
16  Rafal Olek & Magda Groszek Pólland
17  Lukasz Pawlak & Aneta Pawlak Pólland
18  Ladislav Gerenyi & Lucia Zavadova Slovakía
19  Pawel Szajda & Karina Hofmann Pólland
20  Filip Maly & Lucie Dolezalova Tékkland
21  Jozef Koubek & Marketa Zemanova Tékkland
22  Milan Spanik & Eva Spanikowa Slovakía
23  Martin Houska & Andrea Trestikova Tékkland
24  Michal Drha & Tereza Bufkova Tékkland

2. umferð (topp 39)

25  Martin Reiss & Corinna Sadowski Þýskaland
26  Jakub Cymbor & Agnieszka Olszewska Pólland
26  Pawel Sobieszek & Anna Bocian Pólland
28  Luka Romih & Tamara Frank Slóvenía
29  Ivo Gajdzica & Nela Palkovska Tékkland
29  Sebastian Jagiella & Ellen Kirst Þýskaland
31  Tomas Dimavicius & Aiste Vilcinskaite Litháen
31  Anton Mayantsev & Irina Gorolevici (aka Gareyeva) Kasakstan
33  Jakub Kowalczyk & Bettina Molendowska Pólland
34  David Biegun & Radka Baronova Tékkland
35  Zdenek Roskota & Kristyna Volakova Tékkland
36  Jiri Jerabek & Irena Kovarickova Tékkland
36  Ondrej Radil & Pavlina Vlaskova Tékkland
38  Richard Botik & Alice Pokorna Tékkland
39  Jiri Pohlodek & Silvie Hruba Tékkland

1. umferð (topp 51)

40  Tomas Parilak & Marcela Sestakova Slovakía
40  Zdenek Pribyl & Lenka Barakova Tékkland
42  Libor Zdaril & Katarina Pankova Tékkland
43  Jaroslav Cekl & Dagmar Ceklova Tékkland
43  Ales Kaspar & Jana Vondruskova Tékkland
45  Lubos Harvan & Martina Duchonova Tékkland
45  Jan Lastovka & Kristyna Muckova Tékkland
47  Josef Pavelka & Lenka Andrysova Tékkland
48  Ondrej Mandak & Petra Dolezalova Tékkland
49  Ivan Bocharov & Josefina Ortova Tékkland
49  Tibor Stano & Lucie Tosenovska Tékkland
49  Nikolaj Volodier & Victoria Dimitrova Búlgaría
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}