Results from Czech Dance Open 2007 - IDSF International Open Latin 6. október 2007
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Czech Dance Open 2007
Tékkland - Ostrava 6. október 2007

IDSF International Open Latin 6. október 2007

Úrslit

1  Edgar Marcos & Orsolya Toth Spánn
2  Marek Swetik & Renata Dohnanska Tékkland
3  Daniils Kutuzovs & Viktorija Puhovika Lettland
4  Sarunas Greblikas & Viktoria Horeva Lettland
5  Andrea Silvestri & Martina Váradi Ungverjaland
6  Sandris Cirulis & Elina Ozolina Lettland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  György Köcse & Veronika Vaszily Ungverjaland
8  Vladimirs Kurcevskijs & Ekaterina Selitskaia Lettland
10  Lukas Hojdan & Zuzana Sykorova Tékkland
10  Radek Mucha & Alice Stodulkova Tékkland
11  Alexander Mordvintsev & Anna Buglova Rússland
12  László Kovács & Erika Kelemen Ungverjaland

Fjórðungsúrslit

13  Szymon Bozek & Michaela Riedlova Tékkland
14  Domenik Herrmann & Anna Walz Þýskaland
15  Stefan Heinrich & Manuela Brychzy Þýskaland
16  Jan Dvoracek & Veronika Lalova Tékkland
17  Valera Musuc & Nina Trautz Þýskaland
18  Pawel Nesterowicz & Ewa Sadokierska Pólland
19  Antonin Langr & Lenka Kominkova Tékkland
20  Vaclav Masaryk & Zaneta Vaskova Tékkland
22  Filip Karasek & Sabina Karaskova (aka Piskova) Tékkland
22  Adam Mozdzer & Anita Florczak Pólland
23  Adam Vasina & Lenka Mrazkova Tékkland
24  Péter Timer & Veronika Kvitova Ungverjaland
25  Lukas Bartunek & Katerina Hrstkova Tékkland

2. umferð (topp 48)

26  Kiryl Putryk & Magdalena Roderova Tékkland
27  Dmitry Marchenko & Anna Voronina (aka Sheverneva) Rússland
28  Jindrich Cincura & Iva Langerova Tékkland
32  Tamás Gellai & Ágnes Fürst Ungverjaland
32  Ádám Katona & Júlia Kardos Ungverjaland
32  Stepan Kunstyr & Ruzena Halamkova Tékkland
32  Igor Misyurenko & Kristyna Kotinova Tékkland
33  Michal Padevet & Barbara Vernarcikova Tékkland
34  Jan Onder & Lucie Huncarova Tékkland
35  Dusan Lamos & Lenka Lopasovska Slovakía
36  Edgars Jekabsons & Aleksandra Povare Lettland
38  Lubomir Skrivanek & Aneta Horakova Tékkland
38  Tomas Vasicek & Gabriela Coufalova Tékkland
40  Viktor Polasek & Dita Drabkova Tékkland
40  Ernst Rych & Franziska Becker Þýskaland
42  Marek Cap & Kristyna Opalkova Tékkland
42  Máté Kovács & Zsuzsa Makai Ungverjaland
43  Vilem Matyas & Adela Nemeckova Tékkland
45  Jan Kula & Veronika Buiova Tékkland
45  Adam Szendzielorz & Aleksandra Weglarczyk Pólland
47  Artur Alexandrov & Veronika Smikova Tékkland
47  Dmitriy Berdinskiy & Maria Sterkel Rússland
48  Frantisek Knopf & Andrea Trnkova Tékkland

1. umferð (topp 72)

49  Tomas Hnilica & Jana Sedlarova Tékkland
50  Konrad Podyma & Karina Marglarczyk Pólland
52  Jaroslav Horak & Klara Zborovska Tékkland
52  Róbert Markó & Magdolna Tóth Ungverjaland
53  Roman Stukheil & Lucia Arguellova Tékkland
54  Vladimir Kopriva & Lenka Stixova Tékkland
55  Alain Juvet & Paulina Zawadzka (aka Juvet ) England
57  Dusan Frimer & Lenka Korpova Slovakía
57  Jaroslav Zelenka & Eliska Ceresnova Tékkland
58  Tobias Wozniak & Katharina Willberg Þýskaland
60  Petr Kucin & Petra Kaskova Tékkland
60  Tomas Pridal & Gabriela Horinkova Tékkland
61  Rostislav Neuwirth & Marketa Dostalova Tékkland
62  Maxim Putryk & Veronika Zizkova Tékkland
64  Jan Pluhar & Veronika Sumna Tékkland
64  Martin Pospisil & Barbara Kratka Tékkland
65  Michal Vlk & Jarmila Brazdova Tékkland
72  Martin Bilek & Michaela Serlova Tékkland
72  Stanislav Durchanek & Katerina Sebkova Tékkland
72  Marek Lochman & Adela Parikova Tékkland
72  Marek Polacek & Michaela Dostalova Tékkland
72  Jiri Prachar & Tereza Faktorova Tékkland
72  David Vorac & Anna Zdrahalova Tékkland
72  Radim Weiser & Lenka Machkova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}