Results from Crystal Palace Cup 2007 - Professional Standard 21. maí 2007
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Crystal Palace Cup 2007
England - London 21. maí 2007

Professional Standard 21. maí 2007

Úrslit

1  Timothy Howson & Joanne Bolton England
2  Jonathan Crossley & Lyn Marriner England
3  Linas Koreiva & Ieva Pauksena Bandaríkin
4  Grant Barratt-thompson & Mary Paterson England
5  Craig Draper & Snezhana Sheviakova England
6  Stefano Soldati & Annalisa Longo Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Igor Litvinov & Julia Ivleva Bandaríkin
8  Stefano Fanasca & Michela Battisti Ítalía
9  Zhi Feng Qi & Fan Lan Kína
9  Kevin Hao Zhang & Nadia Xiaorong Song Kína
11  Evgeni Kazmirchuk & Yulia Spesivtseva Rússland
12  Egor Abashkin & Katya Kanevskaya Bandaríkin

Fjórðungsúrslit

13  Mika Jauhiainen & Nitta Kortelainen Finnland
13  Kota Shoji & Nami Shoji Japan
13  Takahito Suetomi & Naoko Fujimoto Japan
16  Daisuke Okada & Junko Hishida Japan
16  Mark Perkovich & Natasha Manderson Ástralía
18  Basil Issaev & Tone Jacobsen Noregur
18  Hisashi Kawahara & Izumi Arai Japan
20  Yasunori Aoki & Tomoko Aoki Japan
21  Kiichiro Kinoshita & Naomi Kinoshita Japan
21  Aki Nakaaki & Jun Nakaaki Japan
23  Nikita Novikov & Karolina Szpiech Bandaríkin
23  Anthony Price & Zoey Price England
25  Tohru Maeda & Misuzu Ezawa Japan

2. umferð (topp 48)

26  Alexei Lapin & Evgeniya Rozhkova Rússland
27  Akiji Minegishi & Kyoko Miwa Japan
28  Jun Motoike & Noriko Motoike (aka Muto) Japan
28  Stephen Sysum & Lesya Sinitsa Bandaríkin
30  James Prouton & Kelly Lemasurier England
31  Jun Youn & Cellina Park Suður-Kórea
32  Kazunori Matsuo & Makika Matsuo Japan
33  Daisuke Miura & Miwako Miura Japan
34  Say Iwaki & Yuuka Kondo Japan
34  Shuai Liu & Wanning Liu Kína
34  Akio Tamura & Ritsu Wakao Japan
37  Paolo Di Lorenzo & Liene Darbiniece Lettland
37  Go Hashimoto & Keiko Onda Japan
39  Dennis Kruse & Susanne De Kleijn Holland
39  Kevin Shan & Sara Shan Tævan
39  Kazunori Shiratani & Tomomi Yamaguchi Japan
39  Xu Yang & Yang Xi Kína
43  Taichi Kokido & Yuka Shichida Japan
43  Akira Suzuki & Shizue Saito Japan
45  Michael Sörensen & Miriam Blume Þýskaland
46  Xing Jing & Meng Yuan Wang Kína
47  Sami Helenius & Jutta Helenius (aka Markkanen) Finnland
47  Hideki Nakajima & Miki Nakajima (aka Kinoshita) Japan

1. umferð (topp 59)

49  Glenn Hulkes & Larisa Locke Ástralía
49  Muneyoshi Tsuyuguchi & Ayako Tamura Japan
49  Guo Yong Zhang & Huan Huan She Kína
52  Masahiro Kiwari & Taeko Nishimura Japan
52  Paul Laroche & Ekaterina Marshukova Frakkland
54  Hirotaka Yamaguchi & Ayako Yashima Japan
55  Yoshito Nishioka & Mayumi Nishioka Japan
55  Yasufumi Tsubouchi & Miwa Tsubouchi Bandaríkin
57  Donald Young & Melanie Young (aka Wentzell) England
58  Yasu Oishi & Akiko Shibuya Japan
59  Darryl Davenport & Natalie Smith Nýja Sjáland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}