Results from Crystal Cup - Junior I Latin 24. mars 2007
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Crystal Cup
Rússland - Moscow 24. mars 2007

Junior I Latin 24. mars 2007

Úrslit

1  Valeriy Pavlov & Elizaveta Shibaeva Rússland
2  Artem Efanin & Anastasiya Kornilova Rússland
3  Dmitriy Bunin & Natasha Rusetskaya Rússland
4  Vladislav Tkachenko & Aleksandra Tarasenko Rússland
5  Vadim Likhovtsev & Yana Cherepanova Rússland
6  Gleb Moliy & Yuliya Kovaleva Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Andrej Blokhin & Vlada Mazun Rússland
7  Filip Popov & Ekaterina Tregubova Rússland
9  Nikita Tabachkov & Ekaterina Kostochkina Rússland
10  Andrey Makarov & Alina Takhautdinova Rússland
11  Alexey Barkov & Anna Grischenko Rússland
12  Denis Mironov & Elvira Elagina Rússland
13  Vladimir Tkachuk & Polina Mamykina Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Oleg Strekalov & Katerina Semenova Rússland
15  Marat Zhumabekov & Yana Popkova Rússland
16  Aleksandr Avdeev & Darya Zheleztsova Úkraína
17  Denis Murzal & Alisa Kushnareva Rússland
17  Vitaliy Nechaev & Sofya Pechenkina Rússland
19  Kirill Medyanov & Eliza Lozhnikova Rússland
20  Artem Valov & Kristina Murakhovskaya Rússland
21  Kirill Kuznetsov & Tatyana Paramonova Rússland
23  Dmitriy Pandurskiy & Mariya Zubanova Rússland
24  Andrey Prytkov & Ulyana Burkun Rússland

2. umferð (topp 42)

25  Viacheslav Karasev & Ekaterina Bykova Rússland
27  Pavel Emelyanov & Angelina Troshina Rússland
29  Pavel Surkov & Anastasiya Sakhnenko Rússland
31  Stanislav Maksimov & Anna Ionichenok Rússland
32  Andrey Loginov & Vasilina Kuchina Rússland
32  Denis Novikov & Vladlena Khodyreva Rússland
35  Ilia Ivanov & Mariya Gorodilova Rússland
35  Vladimir Zubov & Mariya Eliseeva Rússland
37  Artem Podolskiy & Darya Shishkina Rússland
38  Maksim Chernyaev & Yuliya Skalaba Rússland
40  Andrey Magdisyuk & Anastasiya Soloveva Rússland
41  Maksim Zhiganov & Darya Klyuchnikova Rússland
42  Maksim Kolesov & Polina Kotova Rússland
44  Aleksandr Lutovin & Yuliya Remizova Rússland
45  Dmitriy Radchenko & Yuliya Tarasova Rússland
46  Maxim Akhmetzhanov & Sofia Afanasenko Rússland
47  Karlen Agadzhanyan & Elizaveta Shimova Rússland
47  Pavel Elnikov & Anastasiya Vladimirova Rússland
47  Ilya Petukhov & Ekaterina Koskova Rússland

1. umferð (topp 53)

51  Oleg Kudin & Vera Erpuleva Rússland
52  Evgeniy Ivanov & Tatyana Andreeva Rússland
53  Maksim Kornilov & Yuliya Gorodischer Rússland
54  Mikhail Gusev & Polina Pronina Rússland
55  Ilya Raskatov & Kristina Kuvaeva Rússland
58  Leonid Bobkov & Polina Tropskaya Rússland
59  Vladislav Bozhko & Valeriya Panfilova Rússland
60  Artem Rannev & Aleksandra Lakhtyukova Rússland
61  Oleg Korepov & Oksana Chernyavskaya Rússland
62  Dementiy Fedirko & Yuliya Prozorova Rússland
63  Ulyan Evteev & Anastasiya Pashevich Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}