Results from Crystal Cup - IDSF International Open Standard 24. mars 2007
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Crystal Cup
Rússland - Moscow 24. mars 2007

IDSF International Open Standard 24. mars 2007

Úrslit

1  Paolo Bosco & Silvia Pitton Ítalía
2  Sergei Konovaltsev & Olga Konovaltseva Rússland
3  Nikolai Darin & Ekaterina Fedotkina Rússland
4  Ivan Novikov & Margarita Klimenko Rússland
5  Aleksandr Sergeev & Evgenia Bekova Rússland
6  Andrei Chubarev & Yulia Saikina Rússland
7  Alexander Muretov & Jelena Samuilova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Roman Goncharov & Mariya Sekistova Rússland
9  Vadim Shurin & Ekaterina Volgina Rússland
9  Dmitry Zharkov & Olga Kulikova Rússland
11  Ivan Anichkhin & Anastasia Tarlykova Rússland
11  Petr Kashinski & Evgenia Zakharova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Rustam Shayahmetov & Olga Blinova Rússland
14  Aleksandr Radush & Alisa Pavlova Rússland
15  Mikhail Lenski & Alla Shamshurova Rússland
16  Sami Vainionpää & Merje Styff Finnland
17  Evgeniy Zavyalov & Lyudmyla Shvetsova Rússland
18  Dmitriy Pugachev & Ulyana Fomenko Rússland
19  Evgeni Moshenin & Elena Kuvikova Rússland
20  Artem Zubarev & Alina Agafonova Rússland
21  Aleksey Bartolomei & Ekaterina Shayakhmetova Rússland
22  Pavel Bartosevich & Marina Karpunina Rússland
23  Ilya Asonov & Alena Asonova (aka Garanina) Rússland
24  Konstantin Kasper & Elena Shabanova Rússland

4. umferð (topp 52)

25  Anton Nedotsukov & Alina Valchuk Rússland
26  Rihards Mailitis & Anna Voroncuka Lettland
26  Vladimir Rudko & Mariya Ivanova Rússland
28  Maxim Antipin & Elena Dudochkina Rússland
28  Vitaly Denisov & Natalia Pazyna Rússland
28  Pavel Eydinov & Tatyana Livatova Rússland
28  Olegs Kuznecovs & Jekaterina Perederejeva Lettland
28  Anton Smolyaninov & Olga Shelomizkaia Rússland
28  Mikhail Solovyev & Irina Puzrina Rússland
34  Aleksey Baranov & Veronika Elizarova Rússland
35  Evgeni Tereshyn & Daria Fedorova Rússland
36  Pavel Denissenko & Natalja Ryzova Eistland
36  Aleksander Dmitrenko & Mariya Marderfeld Rússland
36  Alexander Frolov & Alina Shliakhova Rússland
36  Ilya Mazurov & Marina Koroleva Rússland
36  Mikhail Ostryakov & Marina Bevz Rússland
36  Dmitri Shcheblinov & Anastasya Tenyakova Rússland
42  Egor Bezukladnikov & Natalia Belousova Rússland
42  Andrei Motyl & Vlada Goncheva Rússland
42  Anton Shumov & Anna Parkhomenko Rússland
45  Denis Krasikov & Kseniya Protopopova Rússland
45  Vasili Sazonov & Veronika Egorova Rússland
47  Artem Terekhov & Olga Tarasova Rússland
48  Artem Khashimov & Natalia Voronkova Rússland
49  Eduard Borodov & Elena Tikhomirova Rússland
49  Daniil Varlamov & Kseniya Lyasetskaya Rússland
51  Maksim Martynov & Julia Lupanova Rússland
52  Gennadiy Sevastyanov & Tatiana Mescheriakova Rússland

3. umferð (topp 100)

53  Andraz Snoj & Tatiana Popova Slóvenía
53  Ivan Tarkhanov & Yulia Voronova Rússland
53  Aleksei Yazykov & Olga Danilova Rússland
56  Vasiliy Kirin & Ekaterina Prozorova Rússland
56  Nikita Smirnov & Svetlana Semenova Rússland
58  Alexei Danilin & Darya Garmash Rússland
58  Gleb Ivanov & Anastasiya Yakusheva Rússland
58  Yuriy Shtubov & Diana Korotina Eistland
61  Maxim Axenov & Karina Nizamutdinova Kasakstan
61  Egor Dulebenets & Natalya Schennikova Rússland
61  Denis Goncharov & Ksenia Putko Rússland
61  Rinat Sunitulin & Darya Kushnir Rússland
61  Aleksandr Volodin & Elena Ivanchikova Rússland
66  Edgars Gerosins & Nikola Matjusenko Lettland
66  Nikolay Korotkov & Polina Evdokimova Rússland
66  Andrey Mozheyko & Iulia Melnik Rússland
66  Evgeniy Plokhikh & Yelena Klyuchnikova Kasakstan
70  Sergei Belozerov & Ekaterina Belozerova (aka Motlich) Rússland
70  Dmitry Golubkin & Olesya Golubkina Rússland
70  Vyacheslav Kuleznev & Ekaterina Blinkova Rússland
70  Dmitriy Mogusev & Inga Andreychenko Rússland
70  Dmitriy Vorobyev & Kseniya Gladkikh Rússland
75  Konstantin Belenko & Vasilina Belomestnova Rússland
75  Nikolay Konevtsev & Renata Muftakhetdinova Rússland
75  Pavel Lopatin & Olga Lillo Rússland
78  Aleksandr Belyaev & Ekaterina Bogdanova Rússland
78  Ott Sander Palm & Madli Pappa Eistland
78  Maksim Parshin & Ekaterina Dontsova Rússland
78  Artem Shekhovtsov & Kristina Bezvuglyak Rússland
82  Alexei Blokhin & Yulia Virshke Rússland
82  Aleksandr Koshkin & Lyubov Vasileva Rússland
82  Evgeny Orlov & Svetlana Denisova Rússland
82  Sergey Potemkin & Mariya Potemkina Rússland
82  Aleksandr Zimin & Ekaterina Kirillova Rússland
87  Konstantin Anosov & Evguenia Zemnitsyna Rússland
87  Evgeniy Bogdan & Ekaterina Vasileshnikova Rússland
87  Nikolai Cheremukhin & Anna Yanchikova Rússland
87  Viacheslav Doage & Elena Rakova Rússland
87  Denis Ermolin & Ekaterina Ermolina Rússland
87  Vladislav Khudyakov & Elena Kolyagina Rússland
93  German Filimonov & Daria Demenkova Rússland
93  Artem Rannev & Anna Rufanova Rússland
95  Aleksey Beredikhin & Aleksandra Breus Rússland
95  Yuri Dasov & Maria Mitrokhina Rússland
95  Aleksey Ivanov & Olga Blyum Rússland
95  Anton Leonov & Kristina Kulyabina Rússland
95  Ilya Mirgorodskiy & Anna Storozheva Rússland
95  Ivan Orekhov & Anna Silaeva Rússland

2. umferð (topp 201)

101  Boris Antipov & Ekaterina Syvorotka Rússland
101  Oleg Surma & Tatyana Zhirukhina Rússland
101  Dmitriy Tokarev & Raisa Monulenko Rússland
104  Aleksandr Akimenko & Ekaterina Pospelova Rússland
104  Pavel Sineglazov & Valeriya Derevyagina Rússland
104  Aleksandr Smirnov & Anna Shunina Rússland
107  Andrey Levitskiy & Lyubov Malchinova Rússland
108  Aleksey Lysenko & Irina Zhernakova Rússland
108  Georgiy Sevastyanov & Kseniya Bochkareva Rússland
110  Evgeniy Mushtukov & Yuliya Rodina Rússland
110  Vladimir Prokopchuk & Irina Kalashnik Rússland
110  Dmitriy Zavyalov & Kristina Nikulina Rússland
113  Konstantin Gomelchuk & Natalya Kuznetsova Rússland
113  Viktor Kurenkov & Yuliya Zyuzina Rússland
113  Aleksandr Podgorelkin & Ksenia Markova Rússland
116  Dmitriy Berdinskiy & Yana Neustroeva Rússland
116  Sergey Mikhalkov & Elena Filippova Rússland
116  Ilya Zhukovskiy & Maryana Nemova Rússland
119  Pavel Bichurov & Anastassia Burenina Rússland
119  Vitaliy Kozhevnikov & Maria Peregudova Rússland
119  Mikhail Ponomarev & Zoia Ponomareva Rússland
122  Rodion Khromov & Larisa Razumeychenko Rússland
122  Maksim Khuzhaiarov & Ekaterina Korneeva Rússland
122  Tornike Lomtadze & Anna Dubrovina Rússland
122  Roman Odnoshevnyy & Kseniya Pozhilenkova Rússland
126  Igor Arsenev & Olga Khafizova Rússland
126  Artem Balashov & Valentina Balashova Rússland
126  Anton Sokolov & Mariya Kyshtymova Rússland
129  Andrey Fomichev & Anna Kharitonova Rússland
129  Mikhail Kolmykov & Liya Oganesyan Rússland
129  Nikita Moiseev & Olga Plakhotnaya Rússland
129  Kirill Netsvetaev & Oxana Kudriashova Rússland
129  Stanislav Semenov & Elena Konovalova Rússland
134  Artem Abdurakhmanov & Yuliya Pletneva Rússland
134  Evgeniy Andreyanov & Alina Sokolova Rússland
134  Andrei Konobevtsev & Ksenia Kopysheva Rússland
134  Andrei Linev & Maria Matazova Rússland
134  Evgeniy Sikorskiy & Viktoriya Khashimova Rússland
134  Vladislav Sterligov & Natalya Shegutova Rússland
134  Denis Vazhenin & Zhanna Simonova Rússland
141  Aleksandr Andrianov & Uliana Zhuchkova Rússland
141  Mikhail Baturin & Tatyana Bulavina Rússland
141  Aleksey Chinenov & Irina Ulyanova Rússland
141  Evgeniy Klimov & Tatyana Trofimova Rússland
141  Egor Kuznetsov & Ekaterina Oschepkova Rússland
141  Ilya Mishin & Kristina Zabludina Rússland
147  Andrey Belugin & Alena Kan Rússland
147  Dmitri Divtsov & Veronika Gumenyak Rússland
147  Yuriy Druzhnikov & Natalia Kalinina Rússland
150  Igor Ammosov & Anna Tverdokhlebova Rússland
150  Temir Dzhabrailov & Alisa Krasnova Rússland
150  Alexandr Gruzdev & Natalia Terpugova Rússland
150  Roman Levchik & Mariya Bushueva Rússland
150  Artem Levin & Kseniya Aleksandrova Rússland
150  Dmitriy Mikhalskiy & Irina Firsova Rússland
150  Viacheslav Ryzhov & Ksenia Ludanenkova Rússland
150  Sergey Sidorenko & Marina Dorokhova Rússland
150  Sergei Vorobev & Vera Tatarkina Rússland
150  Anton Yarosh & Yuliya Komarova Rússland
160  Pavel Getmantsev & Anna Bashmakova Rússland
160  Artur Khayrullin & Yulia Saitgalieva Rússland
160  Anton Khomyakov & Polina Kiselyeva Rússland
160  Aleksey Romanenko & Vladlena Davidova Rússland
160  Stanislav Tenyaev & Elena Yashina Rússland
160  Nikita Trushyn & Viktoriya Starodubtseva Rússland
166  Valentin Nikolaev & Yuliya Nikolaeva Rússland
166  Sergei Sidorov & Evguenia Shendrogalova Rússland
168  Evgeniy Grinin & Olga Morozova Rússland
168  Andrey Polyakov & Tatiana Irikhina Rússland
168  Arseniy Rodionov & Elizaveta Khomyakova Rússland
171  Dmitriy Karasev & Yuliya Karaseva Rússland
171  Aleksey Prokopchuk & Sofiya Schipskaya Rússland
173  Oleg Loginov & Ekaterina Samoylyuk Rússland
173  Anton Nikulin & Darya Smirnova Rússland
173  Timur Takazov & Maria Shterkel Rússland
173  Ivan Vlasenko & Anastasiya Popereka Rússland
177  Dmitriy Gavrin & Anastasiya Borovaya Rússland
177  Igor Markin & Yulia Kukarina Rússland
177  Semen Osipov & Alina Vinogradova Rússland
177  Igor Troyanovich & Valeriya Batt Rússland
177  Vitaliy Yadov & Lyudmila Khaponen Rússland
182  Yuriy Bolshakov & Olga Dudnikova Rússland
182  Timofey Larichev & Ekaterina Pavlova Rússland
182  Andrey Ryzhov & Svetlana Menshova Rússland
182  Artem Sadovskiy & Anastasiya Balashova Rússland
182  Artem Zhigalsky & Ekaterina Semenova Rússland
187  Pavel Miroshnichenko & Evgeniya Yakovleva Rússland
188  Vlad Builov & Maria Belousova Rússland
188  Aleksandr Danilov & Ekaterina Zaletova Rússland
188  Sergey Galyamichev & Yuliya Kapustina Rússland
188  Konstantin Goryachev & Ekaterina Novikova Rússland
188  Ruslan Kalashnikov & Anastasiya Bykova Rússland
188  Sergey Kulyabin & Anastasiya Kokanova Rússland
188  Konstantin Lamanov & Alina Pervukhina Rússland
188  Nikita Novikov & Nailia Ramazanova Rússland
188  Dmitriy Petrov & Ekaterina Yarovikova Rússland
188  Denis Podolski & Kristina Arabadzhieva Rússland
188  Evgeniy Polyakov & Anastasiya Vedeneeva Rússland
188  Andrey Romanovskiy & Aleksandra Shapovalenko Rússland
188  Dmitriy Shefer & Yuliya Chulkova Rússland
188  Aleksander Vorobyev & Tatyana Potapenkova Rússland

1. umferð (topp 215)

202  Dmitriy Aksenov & Anna Abnitskaya Rússland
202  Petr Avramenko & Karina Rudenko Rússland
202  Mikhail Belotserkovets & Darya Drozdova Rússland
202  Aleksandr Ivanischev & Svetlana Plotnikova Rússland
202  Maksim Luchin & Olga Zavalina Rússland
202  Pavel Shugaley & Mariya Paskhina Rússland
202  Vitaliy Starostin & Yulia Kuprina Rússland
202  Anton Talipov & Darya Gerasimova Rússland
210  Dmitriy Ageev & Nadezhda Chvileva Rússland
210  Ivan Baganov & Anna Balaganova Rússland
210  Aleksandr Emelin & Tatyana Konivets Rússland
210  Evgeniy Guzev & Ekaterina Grotskaya Rússland
210  Nugzar Kvartskhava & Anastasiya Kiryukhina Rússland
210  Vladimir Stolbovskikh & Elona Varban Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}