Results from Crystal Cup 2011 - Juvenile Ballroom 20. mars 2011
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Crystal Cup 2011
Rússland - Moscow 19. mars 2011

Juvenile Ballroom 20. mars 2011

Úrslit

1  Evgeniy Nikitin & Yuliya Khurtina Rússland
2  Vladimir Terentev & Yuliya Fedorova Rússland
3  Valentin Kravchenko & Anastasiya Guryanova Rússland
4  Evgeniy Shulyak & Elizaveta Polyanskaya Rússland
5  Georgiy Shvets & Elizaveta Savenko Rússland
6  Anatoliy Petrov & Anna Veretnova Rússland
7  Nikita Shevchenko & Anastasiya Gavrilina Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [24] Albert Safin & Polina Baryshnikova Rússland
9  [16] Semen Sukhov & Irina Kitsenko Rússland
10  [15] Leonid Starovoyt & Margarita Petrun Rússland
11  [14] Aleksandr Ferbert & Elizaveta Dobryakova Rússland
11  [14] Kirill Kupreychik & Yaroslava Filippova Hvíta-Rússland
13  [13] Kirill Ulyanchenko & Mariya Soldatova Rússland
14  [9] Matvey Finapetov & Alina Nigmatullina Rússland
15  [4] Konstantin Mogutnov & Polina Artsibasheva Rússland

Fjórðungsúrslit

16  [23] Egor Filev & Dilyara Dzhayrulaeva Rússland
17  [22] Nikita Grigorev & Evelina Kovtun Rússland
18  [21] Arseniy Klyucharev & Viktoriya Novikova Rússland
19  [17] Kirill Kuzmin & Anna Samusenko Rússland
19  [17] Yaromir Vodzyanovskiy & Mariya Ozhegova Rússland
21  [14] Daniil Zadorozhnyy & Anna Basyuk Rússland
22  [10] Vladislav Bezushko & Sofiya Alekseeva Rússland
22  [10] Daniil Simakov & Agata Pugacheva Rússland
24  [8] Leon Istratiy & Elizaveta Vikulova Rússland
24  [8] Nikolay Kogut & Veronika Kotova Rússland
26  [4] Daniil Logvinov & Valeriya Moroz Rússland
26  [4] Igor Vanyukov & Margarita Zvorykina Rússland

2. umferð (topp 50)

28  [15] Daniil Soldatenkov & Nina Ushkova Rússland
29  [14] Daniel Artemev & Irma Bolotaeva Rússland
29  [14] Nikita Kargin & Adelya Usmanova Rússland
29  [14] Aleksandr Nabiev & Elena Boyarkina Rússland
29  [14] Dmitriy Yusupov & Ekaterina Trufanova Rússland
33  [13] Egor Bernatskiy & Margarita Petrochuk Rússland
34  [12] Mikhail Panasenko & Elizaveta Kupriyanova Rússland
34  [12] Kirill Peshkov & Kristina Komadynko Rússland
34  [12] Dmitriy Zakharenko & Nadezhda Kobzeva Rússland
37  [11] Viktor Isakov & Varvara Kurdakova Rússland
37  [11] Bogdan Panyukov & Aleksandra Krivushkova Rússland
37  [11] Valentin Piskovskiy & Anastasiya Zakharenko Rússland
37  [11] Ivan Poddubnyak & Ekaterina Grazhdankina Rússland
37  [11] Aleksandr Tarakanov & Ekaterina Onyanova Rússland
37  [11] Denis Zheleznyy & Arina Kuminova Rússland
43  [10] Roman Reka & Alisa Mikhalyukova Rússland
44  [9] Vsevolod Saunin & Alisa Kirichenko Rússland
45  [8] Maksim Puchkov & Khristina Likhanova Rússland
45  [8] Aleksandr Vasilev & Anastasiya Danilenko Rússland
47  [7] Sergey Antipov & Irina Antipova Rússland
47  [7] Egor Sazhin & Aleksandra Odintsova Rússland
49  [6] Pavel Grudinin & Elizaveta Zhuravleva Rússland
50  [5] Artem Morin & Anastasiya Bukaeva Rússland

1. umferð (topp 72)

51  [20] Danila Malyshev & Elizaveta Mokhova Rússland
52  [17] Mikhail Imshennik & Ekaterina Sirotyuk Rússland
52  [17] Eduard Melnikov & Anna Osipova Rússland
54  [16] Daniil Gerasimov & Angelina Gerasimova Rússland
54  [16] Roman Lutsak & Anna Mokina Rússland
56  [15] Sergey Bykovskiy & Sofya Grechkina Rússland
56  [15] Aleksey Derbilov & Anna Dzhuzhoma Rússland
56  [15] Nikita Velma & Polina Beloedova Rússland
59  [13] Matvey Kanakov & Sofiya Sokolova Rússland
60  [12] Nikita Mokhov & Mariya Polevikova Rússland
61  [11] Semen Chemodanov & Diana Gasheva Rússland
61  [11] Sergey Khokhryakov & Polina Kalinina Rússland
63  [9] Fedor Shkurov & Ekaterina Lisogor Rússland
63  [9] Stepan Tsvetkov & Aleksandra Filatova Rússland
65  [8] Dmitriy Knyazev & Elizaveta Toropchina Rússland
66  [7] Aleksey Kirentsov & Veronika Tsetsokha Rússland
66  [7] Maksim Pankov & Mariya Leushina Rússland
68  [6] Maksim Khrenov & Veronika Sorokina Rússland
68  [6] Matvey Kulagin & Anna Machulina Rússland
70  [3] Kirill Bokatuev & Darya Chugunnikova Rússland
70  [3] Nikita Romanov & Darya Seryakova Rússland
72  [2] Anton Chornobay & Elina Fakhretdinova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}