Results from Crystal Cup 2011 - Juvenile Ballroom 20. mars 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Crystal Cup 2011
Rússland - Moscow 19. mars 2011

Juvenile Ballroom 20. mars 2011

Úrslit

1  Evgeniy Nikitin & Yuliya Khurtina Rússland
2  Vladimir Terentev & Yuliya Fedorova Rússland
3  Valentin Kravchenko & Anastasiya Guryanova Rússland
4  Evgeniy Shulyak & Elizaveta Polyanskaya Rússland
5  Georgiy Shvets & Elizaveta Savenko Rússland
6  Anatoliy Petrov & Anna Veretnova Rússland
7  Nikita Shevchenko & Anastasiya Gavrilina Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [24] Albert Safin & Polina Baryshnikova Rússland
9  [16] Semen Sukhov & Irina Kitsenko Rússland
10  [15] Leonid Starovoyt & Margarita Petrun Rússland
11  [14] Aleksandr Ferbert & Elizaveta Dobryakova Rússland
11  [14] Kirill Kupreychik & Yaroslava Filippova Hvíta-Rússland
13  [13] Kirill Ulyanchenko & Mariya Soldatova Rússland
14  [9] Matvey Finapetov & Alina Nigmatullina Rússland
15  [4] Konstantin Mogutnov & Polina Artsibasheva Rússland

Fjórðungsúrslit

16  [23] Egor Filev & Dilyara Dzhayrulaeva Rússland
17  [22] Nikita Grigorev & Evelina Kovtun Rússland
18  [21] Arseniy Klyucharev & Viktoriya Novikova Rússland
19  [17] Kirill Kuzmin & Anna Samusenko Rússland
19  [17] Yaromir Vodzyanovskiy & Mariya Ozhegova Rússland
21  [14] Daniil Zadorozhnyy & Anna Basyuk Rússland
22  [10] Vladislav Bezushko & Sofiya Alekseeva Rússland
22  [10] Daniil Simakov & Agata Pugacheva Rússland
24  [8] Leon Istratiy & Elizaveta Vikulova Rússland
24  [8] Nikolay Kogut & Veronika Kotova Rússland
26  [4] Daniil Logvinov & Valeriya Moroz Rússland
26  [4] Igor Vanyukov & Margarita Zvorykina Rússland

2. umferð (topp 50)

28  [15] Daniil Soldatenkov & Nina Ushkova Rússland
29  [14] Daniel Artemev & Irma Bolotaeva Rússland
29  [14] Nikita Kargin & Adelya Usmanova Rússland
29  [14] Aleksandr Nabiev & Elena Boyarkina Rússland
29  [14] Dmitriy Yusupov & Ekaterina Trufanova Rússland
33  [13] Egor Bernatskiy & Margarita Petrochuk Rússland
34  [12] Mikhail Panasenko & Elizaveta Kupriyanova Rússland
34  [12] Kirill Peshkov & Kristina Komadynko Rússland
34  [12] Dmitriy Zakharenko & Nadezhda Kobzeva Rússland
37  [11] Viktor Isakov & Varvara Kurdakova Rússland
37  [11] Bogdan Panyukov & Aleksandra Krivushkova Rússland
37  [11] Valentin Piskovskiy & Anastasiya Zakharenko Rússland
37  [11] Ivan Poddubnyak & Ekaterina Grazhdankina Rússland
37  [11] Aleksandr Tarakanov & Ekaterina Onyanova Rússland
37  [11] Denis Zheleznyy & Arina Kuminova Rússland
43  [10] Roman Reka & Alisa Mikhalyukova Rússland
44  [9] Vsevolod Saunin & Alisa Kirichenko Rússland
45  [8] Maksim Puchkov & Khristina Likhanova Rússland
45  [8] Aleksandr Vasilev & Anastasiya Danilenko Rússland
47  [7] Sergey Antipov & Irina Antipova Rússland
47  [7] Egor Sazhin & Aleksandra Odintsova Rússland
49  [6] Pavel Grudinin & Elizaveta Zhuravleva Rússland
50  [5] Artem Morin & Anastasiya Bukaeva Rússland

1. umferð (topp 72)

51  [20] Danila Malyshev & Elizaveta Mokhova Rússland
52  [17] Mikhail Imshennik & Ekaterina Sirotyuk Rússland
52  [17] Eduard Melnikov & Anna Osipova Rússland
54  [16] Daniil Gerasimov & Angelina Gerasimova Rússland
54  [16] Roman Lutsak & Anna Mokina Rússland
56  [15] Sergey Bykovskiy & Sofya Grechkina Rússland
56  [15] Aleksey Derbilov & Anna Dzhuzhoma Rússland
56  [15] Nikita Velma & Polina Beloedova Rússland
59  [13] Matvey Kanakov & Sofiya Sokolova Rússland
60  [12] Nikita Mokhov & Mariya Polevikova Rússland
61  [11] Semen Chemodanov & Diana Gasheva Rússland
61  [11] Sergey Khokhryakov & Polina Kalinina Rússland
63  [9] Fedor Shkurov & Ekaterina Lisogor Rússland
63  [9] Stepan Tsvetkov & Aleksandra Filatova Rússland
65  [8] Dmitriy Knyazev & Elizaveta Toropchina Rússland
66  [7] Aleksey Kirentsov & Veronika Tsetsokha Rússland
66  [7] Maksim Pankov & Mariya Leushina Rússland
68  [6] Maksim Khrenov & Veronika Sorokina Rússland
68  [6] Matvey Kulagin & Anna Machulina Rússland
70  [3] Kirill Bokatuev & Darya Chugunnikova Rússland
70  [3] Nikita Romanov & Darya Seryakova Rússland
72  [2] Anton Chornobay & Elina Fakhretdinova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}