Results from Crystal Cup 2006 - Amateur Standard 18. mars 2006
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Crystal Cup 2006
Rússland - Moscow 17. mars 2006

Amateur Standard 18. mars 2006

Úrslit

1  Petr Kashinski & Evgenia Zakharova Rússland
2  Alexei Troshine & Daria Shevelilova Rússland
3  Andrei Sergunin & Alexandra Avdeeva Rússland
4  Stanislav Zelianin & Irina Cherepanova Rússland
5  Evgeni Tereshyn & Elizaveta Nosova Rússland
6  Grigoriy Kolomeets & Mariya Ignatenko Rússland
7  Anton Nedotsukov & Alina Valchuk Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Egor Dulebenets & Natalya Schennikova Rússland
9  Mark Volynschikov & Olga Romanenko Rússland
10  Aleksandr Zakharin & Aleksandra Proskurina Rússland
11  Serguei Peshkun & Veronika Markova Rússland
12  Stanislav Ivanov & Elena Stepanova Rússland
13  Denis Krasikov & Kseniya Protopopova Rússland
14  Andrey Chekmarev & Alena Rakhmanova Rússland
15  Alexei Seredin & Yuliya Karaseva Rússland

Fjórðungsúrslit

16  Andrey Dementiev & Evgeniya Kuligina Rússland
17  Petr Ilin & Olga Lobanova Rússland
17  Vladimir Prokopchuk & Irina Kalashnik Rússland
19  Nikolay Mezentsev & Darya Yudintseva Rússland
20  Aleksey Chinenov & Irina Ulyanova Rússland
20  Aleksandr Podgorelkin & Maria Mironiuk Rússland
22  Dmitry Stoborov & Ekaterina Krisanova Rússland
23  Aleksey Ivanov & Olga Blyum Rússland
23  Viktor Kurenkov & Aleksandra Breus Rússland
25  Ruslan Kargin & Ramilya Tibaeva Rússland
26  Igor Shamrin & Ekaterina Maslova Rússland
27  Gennadiy Geraskin & Kseniya Tomak Rússland

2. umferð (topp 48)

28  Vyacheslav Kuleznev & Ekaterina Blinkova Rússland
29  Oleg Dzenenko & Maya Abdurakhmanova Rússland
29  Petr Shigin & Maryana Nemova Rússland
31  Dmitri Podgornyi & Irina Kopytina Rússland
32  Denis Dembskiy & Olga Mikhaylova Rússland
32  Georgiy Markaryan & Ekaterina Zlobina Rússland
34  Evgeniy Korshunov & Anastasya Afanasyeva Rússland
34  Sergei Solntsev & Elena Petrunina Rússland
36  Timur Galiullin & Alina Tagirova Rússland
37  Temir Dzhabrailov & Elena Terkulova Rússland
37  Vladimir Kulikov & Inna Ososova Rússland
37  Denis Serebrennikov & Yulia Saitgalieva Rússland
37  Maksim Soyko & Elena Avdeeva Rússland
41  Dmitri Polikarpov & Marina Frolova Rússland
41  Roman Rebrik & Tatyana Ilina Rússland
43  Stanislav Sergeev & Olga Sedova Rússland
43  Dmitriy Shelestov & Anna Tsalp Rússland
45  Rinat Sunitulin & Darya Kushnir Rússland
46  Konstantin Gomelchuk & Natalya Kuznetsova Rússland
46  Artur Khayrullin & Alia Kurbanova Rússland
46  Vitaliy Surma & Olga Zakharova Rússland

1. umferð (topp 71)

49  Ilya Aleksandrov & Aleksandra Oshkordina Rússland
49  Sergey Potemkin & Mariya Potemkina Rússland
51  Oleg Surma & Svetlana Zorina Rússland
51  Givi Vardanidze & Yuliya Vorozheykina Rússland
51  Maksim Zhemchuzhnikov & Mariya Sysoeva Rússland
54  Dmitriy Karasev & Yuliya Karaseva Rússland
55  Egor Kuznetsov & Ekaterina Oschepkova Rússland
55  Sergey Trishkin & Alevtina Likhacheva Rússland
57  Artem Budrin & Kristina Pozdnysheva Rússland
57  Mikhail Markov & Olga Zelenkova Rússland
57  Anton Volkov & Ella Naumova Rússland
60  Evgeny Pushkarev & Anastasia Pistoliaka Rússland
61  Aleksandr Vorontsov & Yulia Tumanova Rússland
62  Yuri Dasov & Valeriya Zyryanova Rússland
63  Dmitriy Astafev & Kseniya Podkopaeva Rússland
63  Evgeny Filippov & Nadezhda Solzhenitsyna Rússland
63  Evgeniy Titov & Arina Kolkova Rússland
66  Aleksey Yudkin & Liya Sirazieva Rússland
67  Aleksey Romanenko & Vladlena Davidova Rússland
68  Ivan Agafonov & Svetlana Larionova Rússland
68  Pavel Getmantsev & Anna Bashmakova Rússland
70  Sergey Kablov & Olga Kablova Rússland
71  Ezio Mattioli & Azzurra Dogana Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}