Results from Crystal Cup 2004 - Russian Junior II Standard 13. mars 2004
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Crystal Cup 2004
Rússland - Moscow 12. mars 2004

Russian Junior II Standard 13. mars 2004

Úrslit

1  Nikita Brovko & Natasha Kalashnik Rússland
2  Pavel Osin & Evgenia Zakharova Rússland
3  Maksim Pokrovskiy & Alina Glazkova Rússland
4  Andrey Chekmarev & Irina Zuykova Rússland
5  Vladimir Rudko & Daria Talagaeva Rússland
6  Dmitri Kitaev & Yulia Tomilina Rússland
7  Anton Azanov & Ekaterina Isakovich Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Anton Shumov & Olga Muravskaya Rússland
9  Vladimir Arkihipenko & Taisia Ruban Rússland
10  Denis Tagintsev & Svetlana Borisova Rússland
11  Denis Goncharov & Ksenia Putko Rússland
12  Maksim Valeev & Daryana Mikhaylova Rússland
13  Roman Kovgan & Marina Sergeeva Rússland
14  Kirill Belorukov & Elena Zuzukina Rússland
15  Artem Rannev & Yuliya Kashapova Rússland
16  Vasiliy Safronov & Mariya Brilka Rússland

Fjórðungsúrslit

17  Aleksandr Akimenko & Ksenya Gnezdilova Rússland
17  Dmitri Podgornyi & Irina Shpak Rússland
19  Andrei Badaev & Yulia But Rússland
20  Yurii Zhiltsov & Alena Popova Rússland
21  Gayk Karamyan & Svetlana Slivinskaya Rússland
21  Evgeni Vinkurov & Iulia Baturina Rússland
23  Stanislav Silvestrovich & Olga Yermakova Rússland
24  Garik Akopdzhanian & Kristina Mironova Rússland
24  Georgiy Kiriya & Diana Bugrovskaya Rússland
24  Daniil Ulanov & Maria Makhaniouk Rússland
27  Dmitriy Platov & Kseniya Chudakova Rússland
28  Ilya Rubtsov & Mariya Raevskaya Rússland
29  Ivan Avdienko & Arina Lelina Rússland
29  Semen Ginzburg & Elena Litvinenko Rússland

3. umferð (topp 59)

31  Alexei Ivanov & Alisa Melnikova Rússland
31  Ivan Novikov & Margarita Klimenko Rússland
31  Vitaliy Ogorodnikov & Melina Kolmykova Rússland
34  Roman Besedin & Irina Samoylova Rússland
35  Pavel Zuykov & Inna Ososova Rússland
36  Aleksandr Alekhov & Svetlana Khrychova Rússland
36  Aleksandr Pakhomov & Natalya Shevchuk Rússland
38  Denis Kalyuzhnyy & Evgeniya Churikova Rússland
38  Roman Nelyubov & Yuliya Belova Rússland
40  Artemiy Busarov & Yuliya Gorshkova Rússland
40  Anton Teplykh & Ekaterina Belyaeva Rússland
42  Roman Shatrov & Alexandra Larionova Rússland
43  Anton Besedin & Ekaterina Ishina Rússland
43  Aleksey Gubin & Olga Muntyanu Rússland
43  Yuriy Shtubov & Iulia Gurkina Rússland
46  Evgeniy Chigiriov & Viktoria Viktorova Rússland
46  Denis Glivenko & Dina Bogapova Rússland
48  Aleksey Glukhov & Ekaterina Lantsova Rússland
48  Viktor Kobelev & Nelia Raspopova Rússland
48  Alexandr Krasnenkov & Valeria Morgucheva Rússland
48  Sergey Kumskov & Olga Salyakaeva Rússland
48  Egor Yuzhakov & Olga Soina Rússland
53  Fuad Dadashev & Yana Chepeleva Rússland
53  Mikhail Vinokurov & Mariya Salop Rússland
55  Tigran Akopov & Ekaterina Chuykova Rússland
56  Aleksandr Alshevskiy & Angelina Kuznetsova Rússland
56  Aleksandr Kotov & Inna Tsyzman Rússland
56  Yuriy Petrov & Anna Parkhomenko Rússland
59  Maksim Pimenov & Dayana Pyzhova Rússland

2. umferð (topp 114)

60  Mikhail Aniskin & Yana Petrova Rússland
60  Daniil Khudyakov & Angelina Ptashkina Rússland
60  Aleksandr Pimenov & Aleksandra Mikhaylova Rússland
60  Ivan Revukhin & Elena Khokhlova Rússland
60  Kirill Simakov & Lyubov Ryumina Rússland
65  Aleksandr Ivanov & Tatyana Reusova Rússland
65  Vladimir Prokopchuk & Dilyara Arifulina Rússland
67  Daniil Varlamov & Ekaterina Sergeyeva Rússland
68  Ivan Belyaev & Karina Lapina Rússland
68  Dmitriy Bogush & Kristina Matsak Rússland
68  Yuriy Dudoladov & Ekaterina Artemeva Rússland
68  Roman Khomyakov & Svetlana Vyazankina Rússland
72  Maksim Komarov & Liliya Abdullina Rússland
72  Aleksandr Ovchinnikov & Valeriya Zaikina Rússland
72  Artem Yamschikov & Ekaterina Kuznetsova Rússland
75  Stepan Babenko & Evgenia Andreevskikh Rússland
75  Vadim Kozenko & Evgeniya Anikina Rússland
75  Nikolay Kupriyanov & Yelena Pyetrunina Rússland
78  Nikolay Mezentsev & Olga Romanenko Rússland
78  Vladislav Petrov & Ekaterina Shmorina Rússland
80  Rinat Isniyazov & Evgeniya Medvedeva Rússland
80  Dmitriy Rudskikh & Anastasiya Polyanina Rússland
80  Evgeniy Sokolov & Ulyana Kolchanova Rússland
83  Andrey Dubinkin & Anastasiya Sainkina Rússland
83  Aleksey Stupivtsev & Anush Astabatsyan Rússland
85  Roman Badulin & Ekaterina Fatovskaya Rússland
85  Yan Konyshev & Anastasiya Kharitonova Rússland
87  Aleksey Abramov & Anastasiya Goncharenko Rússland
87  Artem Lutsyuk & Oksana Pavlenok Rússland
87  Vladislav Suzdaltsev & Anastasiya Korobitsyna Rússland
87  Ivan Turbasov & Angelina Kolot Rússland
87  Anton Yefremov & Darya Filipenko Rússland
92  Evgeni Pronin & Tatyana Petrova Rússland
92  Vadim Romin & Mariya Chistyakova Rússland
92  Aleksey Yudkin & Mariya Ofrosimova Rússland
95  Sergey Lazarev & Evgeniya Lazareva Rússland
95  Evgeniy Nasonov & Alevtina Malenina Rússland
95  Ilya Sokolikov & Svetlana Tikhonova Rússland
98  Dmitry Abdrashitov & Anna Spirina Rússland
98  Nikita Anikeev & Irina Kopytina Rússland
98  Anton Chernyshev & Ekaterina Kokhnenko Rússland
98  Vasili Khitov & Alina Bashlykova Rússland
98  Artem Ovchinnikov & Anastasiya Alekseeva Rússland
98  Andrei Timonine & Ekaterina Vasileshnikova Rússland
104  Nikolay Muzhichkov & Yuliya Gusarova Rússland
105  Aleksandr Fyedorov & Aleksandra Plyasunova Rússland
105  Vasiliy Kirin & Olga Lesina Rússland
105  Dmitriy Porfenchuk & Mariya Kulaeva Rússland
105  Pavel Shustrov & Yuliya Kotsenko Rússland
109  Aleksandr Kazimirov & Nataliya Krasnova Rússland
110  Konstantin Konstantinov & Evgeniya Panfilkina Rússland
110  Kirill Savelev & Anna Shlapak Rússland
112  Maksim Fedorchenko & Kristina Kondakova Rússland
113  Pavel Tkachenko & Alevtina Likhacheva Rússland
114  Ivan Patyutkin & Olesya Kanygina Rússland

1. umferð (topp 146)

115  Sviatoslav Alshanov & Elizaveta Mokeeva Rússland
115  Dmitry Baranov & Polina Rassadina Rússland
115  Ilya Davydov & Mariya Sholeva Rússland
115  Nikita Gromov & Anastasiya Lyuzzhukhina Rússland
115  Dmitriy Kondrashov & Evgeniya Glazunova Rússland
115  Mikhail Korotkevich & Olga Tarasova Rússland
115  Aleksander Shustrov & Olga Kuznetsova Rússland
122  Boris Filatov & Anna Rychagova Rússland
122  Nikita Ignatenko & Anna Ignatenko Rússland
122  Sergey Kovalchuk & Alina Frolova Rússland
122  Aleksey Prokopchuk & Anna Grinina Rússland
122  Pavel Zhuravlev & Lyubov Afanaseva Rússland
127  Ivan Serebrennikov & Olga Smeshlivaya Rússland
128  Vladimir Chernykh & Darya Cherkasova Rússland
128  Kirill Protsvetov & Kristina Stekolnikova Rússland
130  Kirill Gerasimov & Kristina Ukhanova Rússland
130  Konstantin Manuylo & Lali Surmava Rússland
130  Anton Ostapeev & Svetlana Nikulova Rússland
130  Arseniy Reshilov & Elizaveta Zueva Rússland
130  Evgeniy Sikorskiy & Viktoriya Khashimova Rússland
135  Artur Ananyev & Ekaterina Dolmatova Rússland
135  Konstantin Chigirev & Aleksandra Ezhova Rússland
135  Vladimir Dolotov & Mariya Turchannikova Rússland
135  Guram Kapanadze & Kseniya Prudko Rússland
139  Vladimir Akulenov & Anastasya Kashkova Rússland
139  Aleksandr Kazarin & Kristina Kirichkova Rússland
139  Maksim Lukyanenkov & Aleksandra Schegoleva Rússland
139  Vagan Melikyan & Karina Gevorkova Rússland
139  Anton Milyaev & Elena Kuznetsova Rússland
139  Dmitriy Prokopchuk & Yuliya Kharitonova Rússland
139  Andrey Timoshenkov & Natalya Kostomarova Rússland
139  Evgeniy Zaytsev & Olga Kirilenko Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}