Results from Coppa Italia 4th round for classes A and B - Senior III B2 Standard 16. janúar 2010
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Coppa Italia 4th round for classes A and B
Ítalía - Foligno 15. janúar 2010

Senior III B2 Standard 16. janúar 2010

Úrslit

1  Silvano Zenti & Fiorella Berton Ítalía
2  Raffaele Bardella & Paola Piccini Ítalía
3  Ettore Bertola & Mariarosa Mammone Ítalía
4  Luigi Venanzi & Ivana Foglia Ítalía
5  Giuseppe Gioscia & Sonia Fantechi Ítalía
6  Riccardo Massetti & Patrizia Vannucci Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Giuseppe Bianchetti & Giuseppina Corni Ítalía
7  Gianni Braggion & Lina Crozzoletti Ítalía
9  Renato Ferrari & Mariella Civilta Ítalía
9  Raffaele Masuccio & Luigina Borri Ítalía
11  Renato Ballatori & Stefania Fommei Ítalía
12  Francesco Mascolo & Stefania Borsini Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Fabio Bianchi & Mariella Manni Ítalía
14  Claudio Salvadorini & Franca Bencini Þýskaland
15  Ervino Spollero & Graziella Pezzetta Ítalía
16  Pierluigi De Zanet & Simonetta Idda Ítalía
17  Gianfranco Claudiani & Carla Angelucci Ítalía
17  Loris Pettina & Luciana Rossi Ítalía
19  Nazareno Piancatelli & Maria Luisa Carducci Ítalía
20  Daniele Bastianini & Barbara Cambi Ítalía
20  Moreno Mazzini & Caterina Lo Gioco Ítalía
22  Roberto Anastasi & Rosa Salvagno Ítalía
22  Antonio Proia & Maria Venditti Ítalía
24  Alberto Viola & Daniela Guidarelli Ítalía

2. umferð (topp 48)

25  Stefano Piritore & Elena Basili Ítalía
26  Angelo Nigro & Elisabetta Mantellassi Ítalía
27  Marco Audone & Eleonora Sirugo Ítalía
27  Sauro Fattori & Alessandra Germani Ítalía
29  Danilo Garbini & Sonia Pagliari Ítalía
30  Ferruccio Carmignani & Emanuela Romi Ítalía
31  Siro Cantini & Anna Ristori Þýskaland
31  Dario Scandroglio & Giovanna Tirelli Ítalía
33  Piero Bertini & Antonella Biagi Ítalía
34  Stefano Piozzi & Carla Taddei Ítalía
34  Franco Urbani & Bruna Ciapetti Ítalía
36  Ferdinando Di Giacomo & Maria Di Fonzo Ítalía
37  Franco Manganelli & Alessandra Badii Ítalía
37  Gianfranco Mantini & Sarah Ellis Ítalía
39  Renzo Birtolo & Daniela Pepi Ítalía
39  Gino Pitocco & Carla Durastante Ítalía
41  Giovanni Comunale & Venera Niglio Ítalía
41  Francesco D'acunti & Maria Mastrantonio Ítalía
41  Giovanni Zucco & Vincenza Cuzzola Ítalía
44  Mario Moneca & Vilma D'urso Ítalía
45  Vittorino Corazza & Anna Teresa Bertolo Ítalía
46  Pietro Antonio Grolli & Maria Assunta Cracco Ítalía
47  Pasquale Regina & Patrizia Rosanna Esposito Ítalía
47  Carmine Zaccagnini & Sonia De Marinis Ítalía

1. umferð (topp 54)

49  Egerio Vonzin & Mariella Chessa Ítalía
50  Antonio Colella & Paola Cianchi Ítalía
50  Giovanni Paolillo & Flavia Canepa Ítalía
52  Aliberto Chiavarini & Lucilla Bacocco Ítalía
53  Giorgio Guerrini & Giovanna Rizza Ítalía
54  Pietro Zampetti & Carla Tavolini Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}