Results from Coppa Italia 4th round for classes A and B - Senior III B1 Standard 16. janúar 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Coppa Italia 4th round for classes A and B
Ítalía - Foligno 15. janúar 2010

Senior III B1 Standard 16. janúar 2010

Úrslit

1  Gioacchino Del Giovane & Giuseppina Caldarelli Ítalía
2  Emilio Redaelli & Laura Cazzaniga Ítalía
3  Giovanni Farci & Elena Ibba Ítalía
4  Mauro Calastrini & Maria Giovanna Chiodini Ítalía
5  Alfredo Morucci & Maria Rita Bassetti Ítalía
6  Fulvio Rossi & Cristina Fiaschi Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Luigi Ferretti & Filomena Dileonardo Ítalía
8  Valter Vannucchi & Gianna Tofanari Ítalía
9  Giuseppe Panunzi & Maria Serafini Ítalía
10  Medardo Ciocci & Lilli Fraccola Ítalía
10  Moreno Morbidi & Laura Paone Ítalía
12  Marino Marlia & Flora Lencioni Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Stefano Mancini & Graziella Polenta Ítalía
14  Alessandro Brunetti & Sandra Castrogiovanni Ítalía
15  Daniele Angelini & Stefania Uneddu Ítalía
15  Sergio Brunetti & Rina Bussetti Ítalía
15  Stefano Cei & Mariapia Polidori Ítalía
15  Nazzareno Fattori & Simonetta Parisi Ítalía
19  Hartmann Waldner & Margit Felderer Ítalía
20  Giovanni Cioccolini & Daniela Italia Ítalía
21  Emanuele Nocciolini & Rossella Bidi Ítalía
22  Graziano Biagioli & Emanuela Nardini Ítalía
22  Massimo Menicucci & Sandra Fraleoni Ítalía
24  Marcello Chetoni & Lucia Salvatori Ítalía

1. umferð (topp 47)

25  Fabio Barnabani & Tiziana Imitelli Ítalía
25  Roberto Magurano & Patrizia Carico Ítalía
27  Mauro Alessandrini & Maria Castelli Ítalía
27  Mauro Scamorri & Mariangela Trovo Ítalía
29  Bruno Pregazzi & Maria Anzevino Ítalía
30  Michele Colucci & Alberta De Matteis Ítalía
31  Tommaso Di Stefano & Maria Barozzi Ítalía
32  Sergio Buccella & Mariantonietta Peltrini Ítalía
32  Roberto Guidi & Maria Tornisiello Ítalía
34  Antonio Albanese & Angela Damiani Ítalía
34  Ottavio Antonelli & Angela Rinaldi Ítalía
34  Luigi Castaldi & Alessandra Bompane Ítalía
34  Aldo Ermini & Bice Lattanzi Ítalía
34  Gabriele Troiano & Miranda D'arcangelo Ítalía
39  Salvatore Ammendolia & Concetta Arena Ítalía
39  Rosario Marchese & Angela Baratta Ítalía
41  Elio Ferraioli & Pia Avallone Ítalía
41  Stefano Rossi & Nadia Bruschi Ítalía
43  Adriano Franchini & Brunella Tognetti Ítalía
43  Gennaro Vanacore & Anna Geri Ítalía
45  Vittorio Stampa & Caterina Perrone Ítalía
46  Valerio Donnarumma & Anna Pagano Ítalía
46  Andrea Robertiello & Giovanna Salari Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}