Results from Coppa Italia 4th round for classes A and B - Junior I B3 Latin 17. janúar 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Coppa Italia 4th round for classes A and B
Ítalía - Foligno 15. janúar 2010

Junior I B3 Latin 17. janúar 2010

Úrslit

1  Dario Ottobretti & Giulia Menchinelli Ítalía
2  Gaetano Squeglia & Deborah Di Rosa Ítalía
3  Giacomo Giuffrida & Letizia Beneforti Ítalía
4  Cristian Ruggiero & Noemi Spina Ítalía
5  Federico Pennelli & Serena Compagno Ítalía
6  Gregory Lombardo & Mari Giangrasso Stella Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Angelo Catalano & Concetta Catalano Ítalía
8  Jacopo Pinto & Giorgia Mecozzi Ítalía
9  Enrico Carafa & Federica Verrillo Ítalía
10  Bruno Agnorelli & Irene Vallone Ítalía
10  Paolo Tempesta & Marika De Leo Ítalía
12  Alexandru Pirlea & Ilaria Segoloni Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Alex Antenucci & Lorenza Russi Ítalía
13  Dario Marroccu & Marta Marroccu Ítalía
15  Luigi Meraglia & Annalisa Di Dona Ítalía
15  Mario Nucciotti & Natascia Scocchi Ítalía
17  Alessandro Fezzuoglio & Francesca Di Prete Ítalía
17  Francesco Zorzetto & Andrea Colzato Ítalía
19  Biagio Masellis & Magda Montelli Ítalía
19  Vincenzo Ruocco & Elisa Maramani Ítalía
21  Simone Angelino & Federica Cesario Ítalía
22  Emanuele Pacifici & Lucrezia Bacchi Ítalía
23  Michelangelo Gradassi & Desire Bazzucchi Ítalía
23  Simone Savelloni & Chiara Zeppieri Ítalía

1. umferð (topp 44)

25  Luca Lo Forese & Myriana La Rocca Ítalía
26  Angelo Di Benedetto & Anna Liegi Ítalía
26  Antonio Lionetti & Ilaria Rizzi Ítalía
28  Luca Della Porta & Giorgia Rita Ítalía
29  Stefano Arcieri & Aurora Di Giannuario Ítalía
30  Stefano Antoniello & Alessia Tanzini Ítalía
30  Simone Antonini & Martina Pietrarelli Ítalía
30  Angelo Maccariello & Rosa Cirillo Ítalía
30  Mattia De Pietri & Gianna Buffa Ítalía
30  Roberto Pizzolo & Siria Remia Ítalía
30  Giacomo Zuanetto & Giulia Barcellan Ítalía
36  Matteo Fiorini & Alessia D'ascenzi Ítalía
37  Cristian Giulivi & Veronica Rumualdi Ítalía
37  Giulio Guarino & Francesca Ciotti Ítalía
39  Dario Boccialoni & Angelica Riccardi Ítalía
39  Enrico Perniola & Adriana Gentile Ítalía
41  Angelo Di Maio & Caterina Di Fuccia Ítalía
42  Antonio Piccolo & Federica Venturino Ítalía
43  Vincenzo Di Cataldo & Martina Doronzo Ítalía
44  Giuseppe Daloiso & Antonella Rizzi Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}