Results from Coppa Italia 1st round for Classes A and B - Senior IV A2 Standard 21. nóvember 2009
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Coppa Italia 1st round for Classes A and B
Ítalía - Veroli 21. nóvember 2009

Senior IV A2 Standard 21. nóvember 2009

Úrslit

1  Mauro Andreini & Loriana Ferretti Ítalía
2  Bartolomeo Olcese & Letizia La Foresta Ítalía
3  Francesco Torre & Elena Cappello Ítalía
4  Angelo Romeo & Giuseppina Maglia Ítalía
5  Costante Romani & Leda Romagnoli Ítalía
6  Aldo Savarese & Francesca Vaccariello Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Paolo Arciprete & Mariagrazia Capitelli Ítalía
7  Giancarlo Fortunati & Angela Marinelli Ítalía
9  Ugo Bellei & Renilde D'agostino Ítalía
10  Sandro Di Meo & Carmela Sasso Ítalía
11  Giuseppe Del Giudice & Adele Capuano Ítalía
12  Ettore Carotti & Rossana Alfi Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Franco Cantini & Annetta Bini Ítalía
14  Gavino Manca & Luciana Lanza Ítalía
14  Sandro Verrocchio & Anna Trozzi Ítalía
16  Mario Baiocchi & Rita Della Torre Ítalía
16  Francesco Cosciotti & Gabriella Cavallini Ítalía
16  Carmine Ferrentino & Grazia Nacchia Ítalía
16  Roberto De Luca & Tina Caruso Ítalía
16  Vincenzo Magrelli & Giuseppina Ragusa Ítalía
21  Vittorio Balestracci & Carla Cecchinelli Ítalía
21  Giacomo Spalvieri & Lidia Visco Ítalía
23  Adrio Pellegrini & Tamara Moretti Ítalía
24  Massimo Taddei & Susanna Lucarini Ítalía

1. umferð (topp 46)

25  Nunzio Luise & Flora Giordano Ítalía
26  Luciano Canale & Rita Panichi Ítalía
26  Elio Iannitelli & Anna Merone Ítalía
28  Augusto Dori & Santa Lauri Ítalía
28  Elio Rini & Ernesta Bergesio Ítalía
30  Mario Boni & Rita Palombo Ítalía
30  Carmelo Mordini & Maria Remo Ítalía
32  Giovanni Columbano & Anna Pennacchia Ítalía
33  Renzo Luzzi & Daniela Pasquini Ítalía
34  Carlo Brioni & Nuccia Zito Ítalía
34  Franco Criscioni & Marinella Sperati Ítalía
36  Vincenzo Cirillo & Annamaria Alvino Ítalía
37  Roberto Corti & Biondi Loretta Ítalía
37  Francesco Ruiu & Giovanna Pala Ítalía
39  Mauro Graziuso & Anna Buonavoglia Ítalía
39  Diego Latella & Elisabetta Zanini Ítalía
39  Vincenzo Di Lauro & Luisa Adiletta Ítalía
42  Robert Hetherton & Ada Salerno Ítalía
43  Alberto Luciani & Serenella Batino Ítalía
44  Gianfranco Antonelli & Caterina Lucarelli Ítalía
44  Stefano Matteucci & Matilde Cencetti Ítalía
46  Vincenzo D'angelo & Immacolata Berriola Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}