Results from Coppa Italia 1st round for Classes A and B - Senior II A Standard 21. nóvember 2009
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Coppa Italia 1st round for Classes A and B
Ítalía - Veroli 21. nóvember 2009

Senior II A Standard 21. nóvember 2009

Úrslit

1  Fabrizio Bruni & Ornella Colosi Ítalía
2  Lino Muzi & Cinzia Pontecorvo Ítalía
3  Gianni De Matteis & Tiziana Monisi Ítalía
4  Franco Ascione & Antonella Colli Ítalía
5  Romeo Angelini & Rita Foglia Ítalía
6  Stefano Proietti & Marina Ischiboni Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Alessandro Fontana & Gina Ponte Ítalía
8  Massimo Bartoli & Quirina Monisi Ítalía
8  Nunzio Destefano & Marianna Genovese Ítalía
8  Armando Zero & Licia Varesano Ítalía
11  Emiliano Ciarabellini & Martina Susino Ítalía
11  Luca Durazzi & Barbara Lorenzoni Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Stefano Tani & Marzia De Grandis Ítalía
14  Secondo Fantegrossi & Elisabetta Cenciarelli Ítalía
14  Raffaele Ferrandino & Anna Caracozzi Ítalía
16  Luciano Poggi & Grazia Sacci Ítalía
17  Guido Tedesco & Franca Marchello Ítalía
18  Riccardo Ridda & Simonetta Deangelis Ítalía
19  Mario Chianese & Maria Migliaccio Ítalía
19  Agostino Della Monica & Antonietta Bellone Ítalía
21  Rino Pasqualone & Cinzia Todini Ítalía
22  Maurizio Catale & Irene Mazzaroppi Ítalía
22  Sandro Raggi & Patrizia Pasquini Ítalía
24  Domenico Esposito & Lucia De Crescenzo Ítalía
24  Gianni Proietti & Daniela Ciappici Ítalía

2. umferð (topp 48)

26  Stefano Cantalini & Daniela Filoni Ítalía
26  Vito Cutrone & Gina Focarazzo Ítalía
26  Stefano Nocentini & Alessandra Curri Ítalía
29  Roberto Brizzi & Antonella Pagnotta Ítalía
29  Cosimo Greco & Mara Quarta Ítalía
29  Paolo Tesi & Roberta Corrieri Ítalía
32  Valtere Brestolli & Roberta Minelli Ítalía
32  Angelo Petrocchi & Lucia Fedele Ítalía
34  Angelo Panarello & Daniela Santaroni Ítalía
35  Luciano Felici & Domenica Buzzi Ítalía
36  Dino Pizzolante & Loredana Grappasonni Ítalía
36  Giuseppe Zichella & Lolita Mariettini Ítalía
38  Luigi Pirilli & Elisabetta Menzica Ítalía
39  Gaetano La Forgia & Maria Rosa Torre Ítalía
40  Tiziano Loffredi & Marina Castagnacci Ítalía
41  Claudio Di Giovanni & Tiziana Pettinella Ítalía
41  Giovanni Marzullo & Anna Epicoco Ítalía
43  Giuseppe Frontera & Maria Madia Ítalía
43  Giovanni Polito & Angela Santese Ítalía
45  Antonio Alfieri & Angela Razzano Ítalía
46  Vincenzo Lamberti & Annunziata Raucci Ítalía
47  Umberto Cellino & Giuseppina Epicoco Ítalía
48  Vincenzo Grieco & Rosamaria Cosoleto Ítalía

1. umferð (topp 57)

49  Donato Andrisano & Dolores Zizzari Ítalía
49  Pietro Briganti & Maria Tilde Pagano Ítalía
51  Claudio Terrinoni & Giuseppina Esposito Ítalía
52  Raffaele Rotiroti & Antonella Mineo Ítalía
52  Santo Ruggero & Lucia Benincasa Ítalía
54  Giancarlo Rollin & Rosa Pondelli Ítalía
55  Maurizio Pierluigi & Maura Bocci Ítalía
56  Pasquale Valente & Giuseppina Di Gennaro Ítalía
57  Sebastiano Tarascio & Antonella Ciccio Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}