Results from Copenhagen Open 2004 - Youth Latin 14. febrúar 2004
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Copenhagen Open 2004
Danmörk - Copenhagen 13. febrúar 2004

Youth Latin 14. febrúar 2004

Úrslit

1  Jevgenijs Suvorovs & Nina Bezzubova Lettland
2  Anders Jacobsson & Veera Kinnunen Svíþjóð
3  Tom Erik Nilsen & Pia Lundanes Loewe Noregur
4  Alexei Kabirov & Anastasia Tarlykova Rússland
5  Vassili Merinov & Mariam Izmaylova Rússland
6  Atanas Gendov & Roselina Doneva Búlgaría
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Janick Loewe & Ditte Katherina Vedel Danmörk
8  Toms Birkavs & Lidija Hlinova Lettland
9  Troels Bager & Maria Hvolby Danmörk
9  David Jorgensen & Anne Mette Skriver Danmörk
11  Ivan Anichkhin & Ekaterina Zubareva Rússland
12  Fredric Brunberg & Johanna Dijner Svíþjóð

Fjórðungsúrslit

13  Alexander Svanberg & Jeanette Carlsson Svíþjóð
14  Ronalds Teivans & Ilze Andrushkina Lettland
15  Jonatan Arnar Orlygsson & Holmsfridur Bjornsdottir Ísland
15  Thomas Sorensen & Anne Bruun Baden Danmörk
15  Henrik Sperling & Mette Elkjaer Danmörk
18  Egor Filipenko & Camilla Bentzen Noregur
18  Morten Löwe & Michelle Wojciechowski (aka Poulsen) Danmörk
20  Martin Pape & Julie Vendal Danmörk
21  Marius Svela & Cecielie Barsnes Noregur
22  Benedict Asgeirsson & Benedicte Bendtsen Danmörk
22  Jonathan Näslund & Emelie Briding Svíþjóð
22  Rasmus Pedersen & Pernille Kraft Danmörk

2. umferð (topp 36)

25  Lars Olav Eltervaag & Linn Ueland Maarnes Noregur
25  Calle Sterner & Nathalie Samuelsson Svíþjóð
27  Bendt Buse & Maiken Kristiansen Danmörk
27  Jess Christensen & Monika Pedersen Danmörk
27  Daniel Thomassen & Malene Ostergaard Danmörk
30  Christopher Cadovius & Xenia Bjorlig Danmörk
30  Stefan Junker Hansen & Sabrine Thagesen Danmörk
32  Laurits Buse & Gitte Kragelund Danmörk
33  Alexander Steinsbu & Trine Lise Akselsen Noregur
34  Anders Lenskjold & Mie Pedersen Danmörk
35  Vincent Stoltenberg Bjannes & Cristina Haugen Noregur
36  Thomas Dahl Pedersen & Henriette Dahl Pedersen Noregur

1. umferð (topp 40)

37  Kim Andre Opsahl & Helene Knudsen Noregur
38  Jonas Westling & Mikaela Sjoeberg Svíþjóð
39  Soeren Jensen & Mimmi Marie Torp Danmörk
40  Morten Mesnikow & Nicoline Jensen Danmörk
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}