Results from Copenhagen Open 2004 - IDSF International Open Standard 14. febrúar 2004
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Copenhagen Open 2004
Danmörk - Copenhagen 13. febrúar 2004

IDSF International Open Standard 14. febrúar 2004

Úrslit

1  Marat Gimaev & Alina Basyuk Rússland
2  Emanuel Valeri & Tania Kehlet Danmörk
3  Christian De Cillis & Claudia Balestra Bandaríkin
4  Wiktor Kiszka & Malgorzata Garlicka Pólland
5  Simon Reuter & Julia Niemann Þýskaland
6  Mark Elsbury & Olga Alissievich England
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Martin Dvorak & Zuzana Silhanova Tékkland
8  Janis Kukainis & Valentina Oseledko Lettland
9  Björn Bitsch & Ashli Williamson Danmörk
9  Alessio Potenziani & Veronika Vlasova Rússland
11  Mikhail Avdeev & Olga Tsikalyuk Rússland
12  Dmitri Krupnov & Agata Kozhevnikova Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Felix Schäfer & Melanie Ahl Þýskaland
13  Vladislav Vinogradov & Yulia Solovieva Rússland
15  Martin Køhler & Julie Thagesen Danmörk
15  Ivan Tarkhanov & Veronika Egorova Rússland
17  Tadas Ivasauskas & Erika Marengolcaite Litháen
18  Rustam Shayahmetov & Olga Blinova Rússland
19  Vasili Sazonov & Daria Konstantinova Rússland
20  Stas Khmel & Tatiana Kudriavtseva Rússland
20  Vladimir Slon & Martina Friedl Austurríki
22  Rolf Lindberg & Helena Fransson Svíþjóð
23  Michael Kluge & Marlene Quenzel Þýskaland
24  Gustaf Lundin & Anastasia Shalimova Svíþjóð

2. umferð (topp 47)

25  Veiko Ratas & Helena Liiv Eistland
26  Gaetano Iavarone & Emanuela Napolitano Ítalía
27  Robert Hoefnagel & Silke Hoefnagel Holland
27  Alexei Troshine & Viktoria Fomenko Rússland
29  Christian Engelhardt & Inka Wagner Þýskaland
29  Edgaras Saldukas & Giedre Kukucionyte Litháen
31  Jan Marcel Rahder & Ariane Ploetz Þýskaland
32  Steffen Bang-Möller & Charlotte Bang-möller Danmörk
32  Dmitri Osipov & Anzhelika Rakitina Rússland
34  Micki Chow & Kimmie Sorensen Danmörk
35  Gianni Porcaro & Ilaria Carrotta Ítalía
36  Thomas Szego & Corinne Roost Sviss
37  Jacob Nilsson & Jeanet Ollerup Danmörk
38  Tatsuyuki Matsumoto & Terumi Matsumoto Japan
38  Teis Woller & Sabrina Skiby Danmörk
40  Alexcandar Halleland & Anette Stokke Noregur
40  Mikael Lauridsen & Maria Lauridsen (aka Odgaard) Danmörk
40  Igor Popov & Anna Kozyreva Rússland
40  Alex Tecza & Katja Lindholm Bandaríkin
44  Kristian Andersen & Gitte Bluhme Rieck Danmörk
44  Morten Schnedler-Jensen & Janne Vejlby Danmörk
44  Anders Tybjerg & Ditte Lundsgaard-rasmussen Danmörk
44  Jakob Vejlby Sorensen & Maria Moeler Larsen Danmörk

1. umferð (topp 57)

48  Larsa Sinclair & Rebecca Engman Svíþjóð
49  Nicolai Nyholm & Katja Sörensen Danmörk
50  David Thomsen & Helle Merete Wiborg Danmörk
51  Martin Parnov Reichardt & Henriette Johansen Danmörk
52  Anders Pemer & Alexandra Hultberg Svíþjóð
53  Brian Braae & Maja Dueholm Danmörk
54  Magnus Nielsen & Anita Ivarsson Svíþjóð
55  Alexander Florin & Isabelle Florin Sviss
56  Rene Loft & Laura Hair Danmörk
56  Frederik Sloth & Lene Krogsgaard Danmörk
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}