Results from Copenhagen Open 2002 - IDSF International Open Latin 16. febrúar 2002
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Copenhagen Open 2002
Danmörk - Copenhagen 16. febrúar 2002

IDSF International Open Latin 16. febrúar 2002

Úrslit

1  Klaus Kongsdal & Victoria Franova Danmörk
2  Peter Stokkebroe & Kristina Juel Danmörk
3  Jesper Birkehoj & Anna Anastasiya Kravchenko Þýskaland
4  Ilya Svintsov & Liubov Bondareva Rússland
5  Heiko Straile & Daniela Beckmann Þýskaland
6  Sören Hougaard & Mette Georgio Danmörk
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Przemek Lowicki & Kinga Jurecka-Fiksa Pólland
8  Tobias Carlsson & Vickie Jo Ringgaard Danmörk
9  Mikhail Volkov & Elena Ivanyuk Rússland
10  Mikko Kaasalainen & Hanna Haarala Finnland
11  Martino Zanibellato & Michelle Abildtrup Danmörk
12  Werner Figar & Karin Figar Austurríki

Fjórðungsúrslit

13  Dimitrij Mikulich & Milana Mikulich Þýskaland
13  Ilario Parise & Lydia Brangbour Frakkland
13  Vaidotas Skimelis & Jurga Pupelyte Litháen
17  Blaz Bezek & Gigi Fredie-pedersen Danmörk
17  Dmytro Wloch & Olga Urumova Úkraína
20  Dmitri Kladov & Carolin Neumann Þýskaland
20  Robin Sewell & Elisabeth Haralsdottir Ísland
23  Oliver Ferchau & Marina Lomazova Þýskaland
23  Mario Radinger & Lilia Albrecht Þýskaland

2. umferð (topp 46)

25  Toni Tuominen & Soile Nasanen Finnland
26  Danilo Forte & Adriana Di Nardi Írland
27  Florian Gschaider & Manuela Stoeckl Austurríki
28  Nedas Grigaliunas & Olga Kosmina Eistland
28  Gustaf Lundin & Agnieszka Kazmierczak Svíþjóð
30  Regis Capparotto & Marina Kamai Ítalía
30  Marcin Hakiel & Magda Soszynska Pólland
32  Rene Loft & Laura Hair Danmörk
33  Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
34  Oleksander Kasko & Iryna Shamanovska Úkraína
34  Josef Sesse & Ekaterina Kostromskaya Rússland
36  Patrick Helm & Christina Hansson Svíþjóð
36  Tuomo Pynttäri & Katriina Puro Finnland
36  Jesper Lund Sörensen & Majken Honore Danmörk
39  Richard Andersson & Cecilia Ehrling Svíþjóð
39  Isak Halldorsson & Helga Helgadottir Ísland
39  Reinhard Nissl & Reneta Pawlik (aka Temelkova) Þýskaland
39  Michael Olesen & Katherine Bonde Danmörk
39  Oystein Saethre & Jeanette Luhr Olsen Noregur
39  Tommi Skogberg & Elina Katainen Finnland
39  Thomas Szego & Corinne Roost Sviss
46  Gunnar Gunnarsson & Sigrun Magnusdottir Ísland
46  Jan Kliment & Petra Kostovcikova Tékkland
46  Karsten Mogesen & Anna Andrianets Danmörk
46  Torben Kaer Nielsen & Trine Dall Danmörk

1. umferð (topp 56)

50  Kristjan Kuusk & Gitte Jensen Danmörk
51  Troels Bager & Silke Stjerneklar Danmörk
51  Ken Moller Hansen & Stephanie Lorentzen Danmörk
53  Alexander Schack & Susi Susa Þýskaland
54  Benjamin Martin & Charlotte Stella Danmörk
55  Paul Atherton & Cecilie Eriksen Noregur
55  Emil Lauri & Sabina Bonnevier Svíþjóð
57  Jiri Srba & Vanda Jasikova Tékkland
58  Marcus Lazar & Karin Svedberg Svíþjóð
59  Peter Nymann & Anne Kjeldsen Danmörk
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}