Results from Copenhagen Open 2002 - IDSF International Open Latin 16. febrúar 2002
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Copenhagen Open 2002
Danmörk - Copenhagen 16. febrúar 2002

IDSF International Open Latin 16. febrúar 2002

Úrslit

1  Klaus Kongsdal & Victoria Franova Danmörk
2  Peter Stokkebroe & Kristina Juel Danmörk
3  Jesper Birkehoj & Anna Anastasiya Kravchenko Þýskaland
4  Ilya Svintsov & Liubov Bondareva Rússland
5  Heiko Straile & Daniela Beckmann Þýskaland
6  Sören Hougaard & Mette Georgio Danmörk
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Przemek Lowicki & Kinga Jurecka-Fiksa Pólland
8  Tobias Carlsson & Vickie Jo Ringgaard Danmörk
9  Mikhail Volkov & Elena Ivanyuk Rússland
10  Mikko Kaasalainen & Hanna Haarala Finnland
11  Martino Zanibellato & Michelle Abildtrup Danmörk
12  Werner Figar & Karin Figar Austurríki

Fjórðungsúrslit

13  Dimitrij Mikulich & Milana Mikulich Þýskaland
13  Ilario Parise & Lydia Brangbour Frakkland
13  Vaidotas Skimelis & Jurga Pupelyte Litháen
17  Blaz Bezek & Gigi Fredie-pedersen Danmörk
17  Dmytro Wloch & Olga Urumova Úkraína
20  Dmitri Kladov & Carolin Neumann Þýskaland
20  Robin Sewell & Elisabeth Haralsdottir Ísland
23  Oliver Ferchau & Marina Lomazova Þýskaland
23  Mario Radinger & Lilia Albrecht Þýskaland

2. umferð (topp 46)

25  Toni Tuominen & Soile Nasanen Finnland
26  Danilo Forte & Adriana Di Nardi Írland
27  Florian Gschaider & Manuela Stoeckl Austurríki
28  Nedas Grigaliunas & Olga Kosmina Eistland
28  Gustaf Lundin & Agnieszka Kazmierczak Svíþjóð
30  Regis Capparotto & Marina Kamai Ítalía
30  Marcin Hakiel & Magda Soszynska Pólland
32  Rene Loft & Laura Hair Danmörk
33  Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
34  Oleksander Kasko & Iryna Shamanovska Úkraína
34  Josef Sesse & Ekaterina Kostromskaya Rússland
36  Patrick Helm & Christina Hansson Svíþjóð
36  Tuomo Pynttäri & Katriina Puro Finnland
36  Jesper Lund Sörensen & Majken Honore Danmörk
39  Richard Andersson & Cecilia Ehrling Svíþjóð
39  Isak Halldorsson & Helga Helgadottir Ísland
39  Reinhard Nissl & Reneta Pawlik (aka Temelkova) Þýskaland
39  Michael Olesen & Katherine Bonde Danmörk
39  Oystein Saethre & Jeanette Luhr Olsen Noregur
39  Tommi Skogberg & Elina Katainen Finnland
39  Thomas Szego & Corinne Roost Sviss
46  Gunnar Gunnarsson & Sigrun Magnusdottir Ísland
46  Jan Kliment & Petra Kostovcikova Tékkland
46  Karsten Mogesen & Anna Andrianets Danmörk
46  Torben Kaer Nielsen & Trine Dall Danmörk

1. umferð (topp 56)

50  Kristjan Kuusk & Gitte Jensen Danmörk
51  Troels Bager & Silke Stjerneklar Danmörk
51  Ken Moller Hansen & Stephanie Lorentzen Danmörk
53  Alexander Schack & Susi Susa Þýskaland
54  Benjamin Martin & Charlotte Stella Danmörk
55  Paul Atherton & Cecilie Eriksen Noregur
55  Emil Lauri & Sabina Bonnevier Svíþjóð
57  Jiri Srba & Vanda Jasikova Tékkland
58  Marcus Lazar & Karin Svedberg Svíþjóð
59  Peter Nymann & Anne Kjeldsen Danmörk
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}