Results from Copenhagen Open - Youth U21 Latin 17. febrúar 2012
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Copenhagen Open
Danmörk - Copenhagen 17. febrúar 2012

Youth U21 Latin 17. febrúar 2012

Úrslit

1  Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
2  Jakub Lipowski & Camilla Melania Christensen Danmörk
3  Egor Petrov & Varvara Shatalova Rússland
4  Petar Daskalov & Christine Hojmark Thomsen Danmörk
5  Valters Janis Frickauss & Liva Orleane Lettland
6  Malthe Brinch Rohde & Hanne Marie Akselsen Noregur
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [21] Marius Toperczer Muresan & Katrine Nissen Danmörk
8  [17] Alexandru Pogor & Mathilde Lyngsdal Danmörk
9  [16] Stefano Grassi & Giulia Ardizzoni Ítalía
10  [15] Anton Inglikov & Ella Troshina Rússland
10  [15] Arturs-karols Junelis & Natalia Szypulska Lettland
12  [9] Sigurdur Atlason & Sara Jakobsdottir Ísland

Fjórðungsúrslit

13  [23] Freythor Ossunrarson & Hrefna Halldorsdottir Ísland
14  [20] Benjamin Jayakoddy & Sandra Sorensen Svíþjóð
14  [20] Pyry Kansa & Taiju Koivula Finnland
16  [16] Rasmus Lander & Line Smed Danmörk
17  [13] Petter Engan & Kine Mardal Noregur
17  [13] Igor Gutan & Sofie Svenninggaard Danmörk
19  [12] Ivan Dubinin & Anastasiya Gryban Úkraína
20  [10] Ignat Calasnic & Olivia Gjelfort Danmörk
20  [10] Artem Lazarev & Amalie Stampe Danmörk
22  [7] Dmitriy Bayanov & Olga Voronina Rússland
23  [6] Egor Kondratenko & Mie Lincke Funch Danmörk
24  [3] Armann Hagalin Jonsson & Erne Dogg Palsdottir Ísland

2. umferð (topp 46)

25  [22] Timur Dogan & Vanessa Beer Þýskaland
25  [22] Juho Rämäkkö & Ella Rask Finnland
27  [20] Andreas Boddum Jorgensen & Maria Rasmussen Danmörk
28  [19] Hans Christian Kogsboll & Charlotte Winding Larsen Danmörk
28  [19] Raphael Provitera & Mélanie Labrosse Frakkland
30  [18] Lasse Frederiksen & Olivia Jorgensen Danmörk
31  [17] Slawomir Sowa & Nicoline Kirkegaard Danmörk
32  [15] Mikkel Klinksgaard Hjortshoj & Jeanette Kristiansen Danmörk
33  [14] Alexander Bouet & Malin-agla Kristjansdottir Danmörk
34  [12] Ottar Tveisme & Tanja Kleiven Noregur
35  [11] Piotr Zaremba & Natasza Dziagwa Pólland
36  [10] Emil Vange & Amalie Brynjulfsson Danmörk
37  [9] John Nordberg & Felicia Taube Svíþjóð
38  [8] Francis Carnes & Sussen Hoen-Vestrheim Noregur
38  [8] Nikita Goncharov & Alina Siranya Muschalik Þýskaland
38  [8] Hjalmar Göransson & Sara Frisack Svíþjóð
41  [7] Peter Christiansen & Helena Bakholm Danmörk
42  [5] Björn Dagur Bjarnason & Rebekka Helga Sigurdardottir Ísland
42  [5] Tobias Fladby & Rikke Lund Noregur
44  [4] Magnus Kornevald & Cecilie Flink Danmörk
44  [4] lev lukovich & Anna Steblyanko Rússland
46  [1] Haakon Gerhard-Lihaug & Ronja Ostensvik Noregur

1. umferð (topp 55)

47  Dati Freyr Gutjonsson & Sigrun Helgadottir Ísland
47  Jason Tuxen & Malene Koch Danmörk
49  Magnus Ginge & Tenna Bloch Petersen Danmörk
50  Jacob Nielsen & Linette Schindler Christensen Danmörk
50  Halvar Vigdal Olsen & Tuva Halvorsen Noregur
52  Christian Skibsrud & Helene Spilling Noregur
53  Karl Hallberg & Matilda Johansson Svíþjóð
54  Marcel Marchewka & Klaudia Rafinska Pólland
55  Andrej Dordevic & Signe Rosen Vange Svíþjóð
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}