Results from Copenhagen Open - Youth U21 Latin 17. febrúar 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Copenhagen Open
Danmörk - Copenhagen 17. febrúar 2012

Youth U21 Latin 17. febrúar 2012

Úrslit

1  Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
2  Jakub Lipowski & Camilla Melania Christensen Danmörk
3  Egor Petrov & Varvara Shatalova Rússland
4  Petar Daskalov & Christine Hojmark Thomsen Danmörk
5  Valters Janis Frickauss & Liva Orleane Lettland
6  Malthe Brinch Rohde & Hanne Marie Akselsen Noregur
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [21] Marius Toperczer Muresan & Katrine Nissen Danmörk
8  [17] Alexandru Pogor & Mathilde Lyngsdal Danmörk
9  [16] Stefano Grassi & Giulia Ardizzoni Ítalía
10  [15] Anton Inglikov & Ella Troshina Rússland
10  [15] Arturs-karols Junelis & Natalia Szypulska Lettland
12  [9] Sigurdur Atlason & Sara Jakobsdottir Ísland

Fjórðungsúrslit

13  [23] Freythor Ossunrarson & Hrefna Halldorsdottir Ísland
14  [20] Benjamin Jayakoddy & Sandra Sorensen Svíþjóð
14  [20] Pyry Kansa & Taiju Koivula Finnland
16  [16] Rasmus Lander & Line Smed Danmörk
17  [13] Petter Engan & Kine Mardal Noregur
17  [13] Igor Gutan & Sofie Svenninggaard Danmörk
19  [12] Ivan Dubinin & Anastasiya Gryban Úkraína
20  [10] Ignat Calasnic & Olivia Gjelfort Danmörk
20  [10] Artem Lazarev & Amalie Stampe Danmörk
22  [7] Dmitriy Bayanov & Olga Voronina Rússland
23  [6] Egor Kondratenko & Mie Lincke Funch Danmörk
24  [3] Armann Hagalin Jonsson & Erne Dogg Palsdottir Ísland

2. umferð (topp 46)

25  [22] Timur Dogan & Vanessa Beer Þýskaland
25  [22] Juho Rämäkkö & Ella Rask Finnland
27  [20] Andreas Boddum Jorgensen & Maria Rasmussen Danmörk
28  [19] Hans Christian Kogsboll & Charlotte Winding Larsen Danmörk
28  [19] Raphael Provitera & Mélanie Labrosse Frakkland
30  [18] Lasse Frederiksen & Olivia Jorgensen Danmörk
31  [17] Slawomir Sowa & Nicoline Kirkegaard Danmörk
32  [15] Mikkel Klinksgaard Hjortshoj & Jeanette Kristiansen Danmörk
33  [14] Alexander Bouet & Malin-agla Kristjansdottir Danmörk
34  [12] Ottar Tveisme & Tanja Kleiven Noregur
35  [11] Piotr Zaremba & Natasza Dziagwa Pólland
36  [10] Emil Vange & Amalie Brynjulfsson Danmörk
37  [9] John Nordberg & Felicia Taube Svíþjóð
38  [8] Francis Carnes & Sussen Hoen-Vestrheim Noregur
38  [8] Nikita Goncharov & Alina Siranya Muschalik Þýskaland
38  [8] Hjalmar Göransson & Sara Frisack Svíþjóð
41  [7] Peter Christiansen & Helena Bakholm Danmörk
42  [5] Björn Dagur Bjarnason & Rebekka Helga Sigurdardottir Ísland
42  [5] Tobias Fladby & Rikke Lund Noregur
44  [4] Magnus Kornevald & Cecilie Flink Danmörk
44  [4] lev lukovich & Anna Steblyanko Rússland
46  [1] Haakon Gerhard-Lihaug & Ronja Ostensvik Noregur

1. umferð (topp 55)

47  Dati Freyr Gutjonsson & Sigrun Helgadottir Ísland
47  Jason Tuxen & Malene Koch Danmörk
49  Magnus Ginge & Tenna Bloch Petersen Danmörk
50  Jacob Nielsen & Linette Schindler Christensen Danmörk
50  Halvar Vigdal Olsen & Tuva Halvorsen Noregur
52  Christian Skibsrud & Helene Spilling Noregur
53  Karl Hallberg & Matilda Johansson Svíþjóð
54  Marcel Marchewka & Klaudia Rafinska Pólland
55  Andrej Dordevic & Signe Rosen Vange Svíþjóð
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}