Results from Copenhagen Open - Junior II Latin 18. febrúar 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Copenhagen Open
Danmörk - Copenhagen 17. febrúar 2012

Junior II Latin 18. febrúar 2012

Úrslit

1  Vyacheslav Samokhin & Alina Karapetyan Rússland
2  Aleksandr Ryabtsev & Ekaterina Vyalshina Rússland
3  Jan Janzen & Maria-louise Hougesen Danmörk
4  Stepan Mikhaylov & Svetlana Ivanova Rússland
5  Karlis Didrihsons & Elina Kalvane Lettland
6  Victor Catalin Cauca & Natalie Winter Danmörk
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [20] Petur Fannar Gunnarsson & Rakel Matthiasdottir Ísland
7  [20] Filipp Onischenko & Anna Abrosimova Rússland
9  [15] Christoffer Höjmark Thomsen & Sandra Overballe Pedersen Danmörk
10  [13] Werner Robert Laaneots & Laura-Liisa Lohmus Eistland
11  [11] Roberts Gints Berzins & Megija Dana Morite Lettland
12  [6] Aleksey Kapusta & Mariya Pavlova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  [23] Vladislav Stytsyuk & Varvara Kurdakova Rússland
15  [17] Hoskuldur Jonsson & Margret Johannsdottir Ísland
16  [13] Dmitriy Andreev & Evgeniya Banderova Rússland
17  [12] Hugo Gustafsson & Anna Götborg Svíþjóð
17  [12] Jacob Pedersen & Emma Andersen Danmörk
19  [11] Victor Wolff Bengtsen & Ida Kofoed Danmörk
20  [10] Martin Jantson & Kerstin Kessa Eistland
21  [9] Malte Brandt & Natasha Alling-andersen Danmörk
22  [8] Ingemar Moberg & Alexandra Kaleta Svíþjóð
23  [3] Eemeli Kirjavainen & Esteri Talvio Finnland
23  [3] Oliver Willestofte & Malou Castell Roussel Danmörk

2. umferð (topp 32)

25  [27] Jere Hakalahti & Inka Hakomaki Finnland
26  [25] Björgvin Thor Halldorsson & Harpa Steingrimsdottir Ísland
26  [25] Dmitry Polkovnikov & Diana Markova Rússland
28  [22] Vitaliy Shakhmatov & Daria Prizyazhnaya Rússland
29  [21] Alexander Gudjonsson & Hrafnhildur Arnardottir Ísland
30  [17] Christian Kristensen & Anique Buck-Arentsen Danmörk
31  [16] Anton Ryabinskiy & Larisa Chernykh Rússland
32  [12] Philipp Alexeev & Anastasiya Romanova Pólland
32  [12] Scot Gold & Ellen Gold Finnland

1. umferð (topp 46)

34  Oscar Brogger & Amelie Buck-Arentsen Danmörk
34  Efrem Fedoseenko & Ekaterina Talanina Rússland
34  Dmitriy Iridekov & Maria Zhabina Rússland
34  Henrik Nyberg Larsen & Sandra Stendahl Hauberg Danmörk
38  Marius Bless Figenschaug & Marthe Ekrem Noregur
39  Kasper Habekost & Julie Gravesen Danmörk
40  Reynir Stefansson & Nhat Minh Vu Duong Ísland
41  Soren Krogh & Sizet Sarosi Thomasen Danmörk
42  Tarjei Svalastog & Frida Foreland Noregur
43  Szymon Artelik & Martyna Dworak Pólland
44  Justynas Palekas & Marina Ruschin Vevle Noregur
45  Gunnar Sundby Gunnarsson & Stefania Fanney Armannsdottir Ísland
45  Kasper Larsson & Celina Maria Christiansen Danmörk
47  Bjarni Armann Atlason & Laufey Halla Atladottir Ísland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}