Results from Codreanca 2007 - IDSF International Open Latin 29. apríl 2007
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Codreanca 2007
Moldovía - Kishinev 28. apríl 2007

IDSF International Open Latin 29. apríl 2007

Úrslit

1  Andrei Zaitsev & Anna Kuzminskaya Rússland
2  Yevgen Kashkovskyy & Anna Matus Moldovía
3  Evgeniy Firstov & Evgenia Fadeeva Rússland
4  Fedor Polyanskiy & Anastasia Gorbonosova Rússland
5  Oleg Shik & Anna Fernebok Úkraína
6  Maxim Kochura & Olga Aleshina Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Andrei Vavilov & Terje Piho Eistland
8  Dumitru Doga & Svetlana Visinscaia Moldovía
9  Vadim Usovitch & Marina Chernoshei Hvíta-Rússland
10  Vladimirs Kurcevskijs & Ekaterina Selitskaia Lettland
11  Pavel Bartosevich & Marina Karpunina Rússland
12  Dumitru Pascu & Ecaterina Jelezni Rúmenía
13  Ilya Bardakhan & Yana Agapova Moldovía

Fjórðungsúrslit

14  Dmitri Kluchnikov & Anastasia Pristinskaya Rússland
15  Dmitry Evseev & Nadezhda Rukhlova Rússland
16  Rangel Spirov & Antoaneta Popova Búlgaría
17  Pavel Jitariuc & Olga Ivanova Moldovía
18  Alexandr Hudorozhtsov & Ecaterina Mantaluta Moldovía
19  Vladimir Capcelea & Tatiana Pintea Moldovía
20  Mikhail Fadeev & Iulia Vorosilova Rússland
21  Tomas Slausgalvis & Gintare Bankauskaite Litháen
22  Alexandru Ion & Andra Linte Rúmenía
22  Razvan Gabriel Manole & Olga Negodoica Rúmenía
22  Yevgen Solodkyy & Svitlana Rozhkova Úkraína

2. umferð (topp 36)

25  Zhivko Ivanov & Dorina Mitkova Stoianova Búlgaría
26  Alexandru Baltatescu & Alisa Michisor Moldovía
27  Vladimir Besarab & Inesa Voscoboinic Moldovía
28  Daniel-alin Gheorghiu & Alexandra Paraschiv Rúmenía
28  Serghei Goreanschii & Lada Goncearenco Moldovía
30  Roman Usmanov & Olga Nikonovich Hvíta-Rússland
31  Evghenii Lungu & Ludmila Samrai Moldovía
32  Nicolai Sasorin & Cristina Barbuta Moldovía
33  Catalin Macovei & Carolina Simion Moldovía
34  Iurii Ribac & Iana Varnacova Moldovía
35  Sergiu Coropceanu & Marioara Cheptene Moldovía
36  Daniel Nechita & Valentina Dobrila Rúmenía

1. umferð (topp 52)

37  Mihail Todiev & Irina Puica Moldovía
38  Ion Ursu & Irina Ababii Moldovía
39  Eugen Castravet & Cristina Zastincean Moldovía
40  Victor Macovei & Mariya Choka Moldovía
40  Eugen Simac & Doina Gutsu Moldovía
42  Kyrylo Kapustinskyy & Alexandra Keijzer Úkraína
43  Andrei Matei & Marina Fortuna Moldovía
44  Denis Portnoi & Elena David Moldovía
45  Gheorghe Graur & Catalina Caraus Moldovía
45  Roman Pavlic & Lorena Enii Moldovía
45  Anton Tretyakov & Anastasiya Kutsaya Kasakstan
48  Igor Motpan & Aleksandrina Turcan Moldovía
48  Vasilii Popa & Elena Ursu Moldovía
48  Vadim Smetana & Ecaterina Ziuzina Moldovía
48  Radu Sterban & Ksenia Cletova Moldovía
48  Metin Turgal & Aysegul Karzek Tyrkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}