Results from Codreanca 2007 - IDSF International Open Latin 29. apríl 2007
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Codreanca 2007
Moldovía - Kishinev 28. apríl 2007

IDSF International Open Latin 29. apríl 2007

Úrslit

1  Andrei Zaitsev & Anna Kuzminskaya Rússland
2  Yevgen Kashkovskyy & Anna Matus Moldovía
3  Evgeniy Firstov & Evgenia Fadeeva Rússland
4  Fedor Polyanskiy & Anastasia Gorbonosova Rússland
5  Oleg Shik & Anna Fernebok Úkraína
6  Maxim Kochura & Olga Aleshina Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Andrei Vavilov & Terje Piho Eistland
8  Dumitru Doga & Svetlana Visinscaia Moldovía
9  Vadim Usovitch & Marina Chernoshei Hvíta-Rússland
10  Vladimirs Kurcevskijs & Ekaterina Selitskaia Lettland
11  Pavel Bartosevich & Marina Karpunina Rússland
12  Dumitru Pascu & Ecaterina Jelezni Rúmenía
13  Ilya Bardakhan & Yana Agapova Moldovía

Fjórðungsúrslit

14  Dmitri Kluchnikov & Anastasia Pristinskaya Rússland
15  Dmitry Evseev & Nadezhda Rukhlova Rússland
16  Rangel Spirov & Antoaneta Popova Búlgaría
17  Pavel Jitariuc & Olga Ivanova Moldovía
18  Alexandr Hudorozhtsov & Ecaterina Mantaluta Moldovía
19  Vladimir Capcelea & Tatiana Pintea Moldovía
20  Mikhail Fadeev & Iulia Vorosilova Rússland
21  Tomas Slausgalvis & Gintare Bankauskaite Litháen
22  Alexandru Ion & Andra Linte Rúmenía
22  Razvan Gabriel Manole & Olga Negodoica Rúmenía
22  Yevgen Solodkyy & Svitlana Rozhkova Úkraína

2. umferð (topp 36)

25  Zhivko Ivanov & Dorina Mitkova Stoianova Búlgaría
26  Alexandru Baltatescu & Alisa Michisor Moldovía
27  Vladimir Besarab & Inesa Voscoboinic Moldovía
28  Daniel-alin Gheorghiu & Alexandra Paraschiv Rúmenía
28  Serghei Goreanschii & Lada Goncearenco Moldovía
30  Roman Usmanov & Olga Nikonovich Hvíta-Rússland
31  Evghenii Lungu & Ludmila Samrai Moldovía
32  Nicolai Sasorin & Cristina Barbuta Moldovía
33  Catalin Macovei & Carolina Simion Moldovía
34  Iurii Ribac & Iana Varnacova Moldovía
35  Sergiu Coropceanu & Marioara Cheptene Moldovía
36  Daniel Nechita & Valentina Dobrila Rúmenía

1. umferð (topp 52)

37  Mihail Todiev & Irina Puica Moldovía
38  Ion Ursu & Irina Ababii Moldovía
39  Eugen Castravet & Cristina Zastincean Moldovía
40  Victor Macovei & Mariya Choka Moldovía
40  Eugen Simac & Doina Gutsu Moldovía
42  Kyrylo Kapustinskyy & Alexandra Keijzer Úkraína
43  Andrei Matei & Marina Fortuna Moldovía
44  Denis Portnoi & Elena David Moldovía
45  Gheorghe Graur & Catalina Caraus Moldovía
45  Roman Pavlic & Lorena Enii Moldovía
45  Anton Tretyakov & Anastasiya Kutsaya Kasakstan
48  Igor Motpan & Aleksandrina Turcan Moldovía
48  Vasilii Popa & Elena Ursu Moldovía
48  Vadim Smetana & Ecaterina Ziuzina Moldovía
48  Radu Sterban & Ksenia Cletova Moldovía
48  Metin Turgal & Aysegul Karzek Tyrkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}