Results from Chisinau Open 2012 - WDSF World Open Standard 14. október 2012
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Chisinau Open 2012
Moldovía - Kishinev 13. október 2012

WDSF World Open Standard 14. október 2012

Úrslit

1  Nikolai Darin & Natalya Seredina Moldovía
2  Yuriy Petrov & Yana Kozhukhar Úkraína
3  Vadim Shurin & Anastasia Meshkova Rússland
4  Artem Terekhov & Olga Morozova Rússland
5  Steeve Gaudet & Marioara Cheptene Frakkland
6  Giovanni Vitone & Sara Confalonieri Ítalía
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Andrei Chubarev & Daria Shevelilova Rússland
8  Szymon Kulis & Margarita Zvonova Pólland
9  Karlis Treijs & Anastasiya Krivosheeva Lettland
10  Egor Dulebenets & Aleksandra Samorodskaya Hvíta-Rússland
11  David Odstrcil & Tara Bohak Tékkland
12  Radu Sterban & Ksenia Cletova Moldovía

Fjórðungsúrslit

13  Leonid Khokhlov & Aleksandra Shoshneva Rússland
14  Ivan Novikov & Anna Barbacheva Rússland
15  Virgiliu Bumbu & Kamila Sakowska Moldovía
16  Alexandru Birca & Karyna Neginska Moldovía
17  Oleksandr Brezhnyy & Olga Golovko Úkraína
18  Aleksandr Koshkin & Aleksandra Rygina Rússland
19  Alexey Barkov & Anna Grischenko Rússland
20  Yuriy Afonin & Svetlana Vinogradova Rússland
21  Ergo Lükk & Rutt Metusala Eistland
21  Ion Simboteanu & Lina Vartic Moldovía
23  Sergey Avenirov & Olga Nayanova Rússland
24  Gleb Moliy & Natalya Kuznetsova Rússland

2. umferð (topp 37)

25  Sergey Mikryukov & Lyubov Vakhrusheva Rússland
26  Viesturs Varavs & Ksenija Lucko Lettland
27  Dmitriy Pozdnyakov & Svetlana Senko Rússland
28  Dawid Kozow & Karolina Kozow Pólland
29  Dimitrii Cernei & Diana Maidanic Úkraína
30  Nikita Bortsov & Yasmine Stuparu Rúmenía
30  Silviu Gheorghita Cojocariu & Curca Ivona Rúmenía
32  Kyrylo Grynchenko & Evgeniya Glovatskaya Úkraína
32  Artur Martea & Valeriya Shvets Moldovía
32  Mateusz Partyka & Henrieta Buga Moldovía
35  Iurie Lopazov & Mariana Arbuz Moldovía
36  Andrei Ciurea & Ionela Neagu Rúmenía
37  Aleksey Sabadash & Vladyslava Prus Úkraína

1. umferð (topp 50)

38  Aleksey Paraschenko & Darya Ermolovich Hvíta-Rússland
39  Victor Ceban & Nicoleta Turcan Moldovía
40  Petru Bujac & Viorica Miriy Moldovía
41  Ion Gurschi & Inga Dandara Moldovía
42  Vadim Odajiu & Marina Raneta Moldovía
43  Mihail Cotos & Anastasia Cioclea Moldovía
44  Alexandr Berzan & Xenia Baibarac Moldovía
44  Gheorghe Cresciuc & Tatiana Bodean Moldovía
44  Leonid Eremciuc & Victoria Acciu Moldovía
44  Andrey Prytkov & Arina Sadykova Rússland
44  Vladimir Usov & Svetlana Serdun Úkraína
44  Marius Vilcu & Diana Cojuhar Moldovía
44  Arteom Zaharov & Ana Ivanitckaia Moldovía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}