Results from Chisinau Open 2012 - WDSF Open Latin 13. október 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Chisinau Open 2012
Moldovía - Kishinev 13. október 2012

WDSF Open Latin 13. október 2012

Úrslit

1  Gabriele Goffredo & Anna Matus Moldovía
2  Yuriy Simachev & Anastasia Klokotova Rússland
3  Artem Lazarev & Ekaterina Isakovich Úkraína
4  Guillem Pascual & Rosa Carné Spánn
5  Fedor Polyanskiy & Dina Akhmetgareeva Rússland
6  Anton Aldaev & Natalya Polukhina Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Alexandru Ion & Ana-Maria Dinu Nedelea Rúmenía
7  Giovanni Pernice & Erika Attisano Ítalía
9  Jokubas Venckus & Jomante Dapkeviciute Litháen
10  Sergejs Zaleckis & Laima Ozolina Lettland
11  Oleksandr Brezhnyy & Olga Golovko Úkraína
12  Karlis Treijs & Anastasiya Krivosheeva Lettland

Fjórðungsúrslit

13  Alexandru Birca & Karyna Neginska Moldovía
14  Valerii Leontiev & Natalia Luchiv Moldovía
15  Steeve Gaudet & Marioara Cheptene Frakkland
16  Razvan Gabriel Manole & Olga Negodoica Rúmenía
17  Stanimir Stoianov & Polina Kimova Búlgaría
18  Robert Poklitar & Anastasia Sainiuk Úkraína
19  Stefan Illies & Andreea Carla Cureliuc Rúmenía
20  Dimitrii Cernei & Diana Maidanic Úkraína
21  David Odstrcil & Tara Bohak Tékkland
22  Giannis Aliev & Ekaterina Bychkovskaya Grikkland
22  Nikita Bortsov & Yasmine Stuparu Rúmenía
24  Alexey Barkov & Anna Grischenko Rússland
24  Andriy Doskoch & Yuliya Zhyk Úkraína

2. umferð (topp 36)

26  Ion Simboteanu & Lina Vartic Moldovía
27  Oleksandr Iorgov & Marina Miteva Úkraína
28  Silviu Turcan & Cristina Muzica Moldovía
29  Kyrylo Grynchenko & Evgeniya Glovatskaya Úkraína
30  Georgiy Oganyan & Darya Shirokikh Rússland
31  Iurie Lopazov & Mariana Arbuz Moldovía
32  Mihail Cotos & Anastasia Cioclea Moldovía
32  Andriy Yatchenko & Mariya Rudchenko Úkraína
34  Viesturs Varavs & Ksenija Lucko Lettland
35  Andrei Ciurea & Ionela Neagu Rúmenía
36  Vladimir Usov & Svetlana Serdun Úkraína

1. umferð (topp 55)

37  Aleksey Paraschenko & Darya Ermolovich Hvíta-Rússland
37  Andrey Prytkov & Arina Sadykova Rússland
39  Mihai Albu & Diana Adam Moldovía
40  Alexandr Berzan & Xenia Baibarac Moldovía
41  Victor Ceban & Nicoleta Turcan Moldovía
42  Alin Sebastian Hasmasan & Bianca Angheluta Rúmenía
42  Dan Varnic & Kristina Rusnak Moldovía
44  Dawid Kozow & Karolina Kozow Pólland
45  Petru Bujac & Viorica Miriy Moldovía
46  Kolo Dimov & Olga Kostadinova Búlgaría
46  Boris Milev & Yoana Kiryakova Búlgaría
46  Aleksey Sabadash & Vladyslava Prus Úkraína
49  Vyktor Ratushnyak & Anastasia Zakharova Úkraína
50  Ion Gurschi & Inga Dandara Moldovía
50  Petru Pirnau & Dorina Tverdohleb Moldovía
52  Anton Ivanyshyn & Alina Nosova Úkraína
52  Viktor Kolokolov & Alina Gutsulska Úkraína
52  Ergo Lükk & Rutt Metusala Eistland
52  Arteom Zaharov & Ana Ivanitckaia Moldovía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}