Results from Chisinau Open 2011 - WDSF Youth Latin 16. október 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Chisinau Open 2011
Moldovía - Kishinev 15. október 2011

WDSF Youth Latin 16. október 2011

Úrslit

1  Dan Capcelea & Natalia Luchiv Moldovía
2  Alexandru Birca & Alina Milinceanu Moldovía
3  Vladimir Vasilevich & Ulyana Maksimkina Rússland
4  Andrei Grosu & Irina Puica Moldovía
5  Arturs-karols Junelis & Natalia Szypulska Lettland
6  Michael Lerner & Marika Odikadze Ísrael
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Evgeniy Pavlos & Mariya Krivko Úkraína
8  Vasil Pavlov & Gabriela Burgazlieva Búlgaría
9  Ion Simboteanu & Lina Vartic Moldovía
10  Marius Vilcu & Diana Cojuhar Moldovía
11  Dmytro Yevtushenko & Olena Dudka Úkraína
12  Francesco Impellizzeri & Yana Koroleva Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Daniil Rostvinschii & Anastasia Stan Moldovía
14  Silviu Turcan & Kseniya Lupu Úkraína
15  Igor Gutsan & Diana Maidanic Moldovía
16  Oleksandr Iorgov & Marina Miteva Úkraína
17  Artur Mesropyan & Karolina Kobzar Úkraína
18  Mihai Albu & Diana Adam Moldovía
19  Tugberk Coskun & Alara Unlu Tyrkland
20  Dimitrii Cernei & Marinela Bezer Moldovía
21  Roman Redzyuk & Anastasia Soboleva Kanada
22  Marius Bodiul & Alexandra Sandu Moldovía
23  Iurie Lopazov & Mariana Arbuz Moldovía
23  Dan Pseneac & Alexandrina Bicov Moldovía

2. umferð (topp 36)

25  Vladimir Usov & Svetlana Serdun Úkraína
26  Ila Shabunya & Veronika Gushca Hvíta-Rússland
27  Alexandr Berzan & Xenia Baibarac Moldovía
28  Dmytro Zruynovanyy & Tatyana Medelyan Úkraína
29  Petru Bujac & Viorica Miriy Moldovía
29  Alexandru Munteanu & Constanta Cravet Moldovía
31  Martin Sadovsky & Zdenka Prokopova Tékkland
32  Vlad Vieryga & Violetta Posmtenaya Rússland
33  Dan Varnic & Kristina Rusnak Moldovía
34  Dan Linga & Olga Grigoritsa Moldovía
35  Eduard Statii & Valeria Svintova Moldovía
36  Alexandr Severin & Alina Iorgov Moldovía

1. umferð (topp 53)

37  Sorin Jechiu & Corina Ursachi Úkraína
38  Victor Ceban & Nicoleta Turcan Moldovía
39  Viesturs Varavs & Anna Priedina Lettland
40  Sandu Caracuian & Ana Maximov Moldovía
40  Vadim Usanov & Virginia Ursu Moldovía
42  Vitaliy Besarab & Darya Tyuhtya Úkraína
42  Radu Stefan Grecu & Elena Duicu Rúmenía
42  Vlad Palamariu & Andreea Ioana Acatrinei Rúmenía
42  Gabriel Zubcu & Valeria Svet Moldovía
46  Andrei Grumeza & Fabiola Rusu Moldovía
47  Andrei Palamariu & Ana Maria Sfichi Rúmenía
48  Vladimir Lisnik & Evgeniya Medvedenko Úkraína
49  Artem Shevchenko & Tatyana Tarkanovskaya Úkraína
49  Andriy Yamchenko & Mariya Rudenko Úkraína
51  Ion Gurschi & Inga Dandara Moldovía
52  Arif Mammadov & Mira Nagiyeva Aserbædsjan
54  Mihail Cotos & Anastasia Cioclea Moldovía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}