Results from Chisinau Open 2011 - WDSF Adult Latin 16. október 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Chisinau Open 2011
Moldovía - Kishinev 15. október 2011

WDSF Adult Latin 16. október 2011

Úrslit

1  Gabriele Goffredo & Anna Matus Moldovía
2  Stanislav Nikolaev & Elena Zuzukina Rússland
3  Dmitriy Pugachev & Anastasia Kiseleva Rússland
4  Artem Semerenko & Svitlana Sovetchenko Rússland
5  Mykhaylo Bilopukhov & Anastasiya Shchipilina Úkraína
6  Evgeni Kuzin & Elina Popova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Konstanty Kolesinski & Agata Koziol Pólland
8  Sergejs Zaleckis & Laima Ozolina Lettland
9  Cristian Radvan & Tatiana Silvestrova Moldovía
9  Konstantin Todorov & Andra Linte Búlgaría
11  Dan Capcelea & Natalia Luchiv Moldovía
12  Fedor Polyanskiy & Dina Akhmetgareeva Rússland
13  Oleksandr Brezhnyy & Olga Golovko Úkraína

Fjórðungsúrslit

14  Anton Puzravin & Ala Karpenko Litháen
15  Denis Kihtenko & Galina Akopian Úkraína
16  Filipp Brykov & Valerija Semenova (aka Fetissova) Eistland
17  Andrei Grosu & Irina Puica Moldovía
18  Maksym Ryzhykov & Yuliya Olefir Úkraína
19  Arturs-karols Junelis & Natalia Szypulska Lettland
20  Oleksandr Savchenko & Ganna Poberezhnyk Úkraína
21  Giannis Aliev & Ekaterina Bychkovskaya Grikkland
21  Vasil Pavlov & Gabriela Burgazlieva Búlgaría
23  Michael Lerner & Marika Odikadze Ísrael
24  Andrey Fedorenko & Yana Mynaeva Úkraína
24  Dmytro Samoylov & Olena Pencheva Úkraína

2. umferð (topp 36)

26  Azer Ashrafov & Olga Tovstashova Aserbædsjan
27  Oleksandr Iorgov & Marina Miteva Úkraína
27  Gökhan Zorluoglu & Idil Gokhan Tyrkland
29  Dmytro Yevtushenko & Olena Dudka Úkraína
30  Ion Simboteanu & Lina Vartic Moldovía
30  Silviu Turcan & Kseniya Lupu Úkraína
32  Francesco Impellizzeri & Yana Koroleva Ítalía
33  Mihai Albu & Diana Adam Moldovía
34  Igor Gutsan & Diana Maidanic Moldovía
35  Artur Mesropyan & Karolina Kobzar Úkraína
36  Iurie Lopazov & Mariana Arbuz Moldovía

1. umferð (topp 55)

37  Dmitriy Miroshnichenko & Anna Shchetinina Úkraína
38  Tugberk Coskun & Alara Unlu Tyrkland
39  Alexandr Berzan & Xenia Baibarac Moldovía
39  Aleksey Paraschenko & Darya Ermolovich Hvíta-Rússland
41  Petru Bujac & Viorica Miriy Moldovía
42  Vadim Usanov & Virginia Ursu Moldovía
42  Viesturs Varavs & Anna Priedina Lettland
44  Victor Ceban & Nicoleta Turcan Moldovía
44  Radu Stefan Grecu & Elena Duicu Rúmenía
46  Marius Bodiul & Alexandra Sandu Moldovía
46  Eduard Statii & Valeria Svintova Moldovía
48  Vladimir Lisnik & Evgeniya Medvedenko Úkraína
48  Vlad Palamariu & Andreea Ioana Acatrinei Rúmenía
50  Dan Varnic & Kristina Rusnak Moldovía
51  Vladimir Hyncu & Victoria Gorciac Moldovía
51  Petru Pirnau & Dorina Tverdohleb Moldovía
51  Andrei Tetercev & Vlada Munteanu Moldovía
51  Vladimir Usov & Svetlana Serdun Úkraína
51  Andriy Yamchenko & Mariya Rudenko Úkraína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}