Results from Chisinau Open 2005 - IDSF International Open Standard 16. október 2005
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Chisinau Open 2005
Moldovía - Kishinev 15. október 2005

IDSF International Open Standard 16. október 2005

Úrslit

1  Federico Di Toro & Genny Favero Ítalía
2  Ivan Zderciuc & Olga Ciubari Moldovía
3  Alexander Muretov & Olga Serpikova Rússland
4  Evgeni Kazmirchuk & Yulia Spesivtseva Rússland
5  Florian Gschaider & Manuela Stoeckl Austurríki
6  Dumitru Doga & Alexandra Malai Moldovía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Andrej Hromadka & Aneta Orosiova Slovakía
8  Dmitri Krupnov & Olga Blinova Rússland
9  Edgaras Saldukas & Giedre Kukucionyte Litháen
10  Pavel Bartosevich & Marina Karpunina Rússland
11  Ruslan Golovashchenko & Olena Golovashchenko Úkraína
12  Timur Imametdinov & Ekaterina Nikolaeva Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Egor Abashkin & Katya Kanevskaya Bandaríkin
14  Dmitry Zharkov & Olga Kulikova Rússland
15  Oleg Kharlamov & Ekaterina Zubareva Rússland
15  Ilya Zakharov & Suzanna Morbin Hvíta-Rússland
17  Rares Cojoc & Katarzyna Kapral Rúmenía
18  Vadim Garbuzov & Kathrin Menzinger Austurríki
19  Dmitri Bulanov & Anastasia Kazmina Rússland
20  Andrey Begunov & Anna Demidova Bandaríkin
20  Anatolijs Bengards & Paula Kokare Lettland
22  Maxim Furtuna & Ksenia Spinu Moldovía
23  Szymon Bozek & Michaela Riedlova Tékkland
24  Maksim Martynov & Julia Lupanova Rússland

2. umferð (topp 48)

25  Vladislav Ivanovich & Olga Tribushevskaja Hvíta-Rússland
26  Pavel Alexeevsky & Ekaterina Slesarenko Rússland
27  Simeon Timov & Dimitra Nikiforova Búlgaría
27  Roman Zedan & Marian Zedan Rúmenía
29  Jakub Jancina & Barbara Bilkovicova Slovakía
29  Calin Panaite & Tatiana Timus Moldovía
29  Ilya Rubtsov & Olga Romanenko Rússland
32  Razvan Dorin Galban & Emilia Oprea Rúmenía
33  Roland Rannala & Karina Vesman Eistland
33  David Schavel & Xenia Dvorinova Slovakía
35  Alexander Frolov & Nadiezda Stepochkina Rússland
36  Vladimir Garbuzov & Elizaveta Efimova Hvíta-Rússland
37  Andrey Lugin & Alina Belousova Úkraína
38  Anton Belyayev & Karolina Paliwoda Kanada
38  Dmitriy Milekhin & Evgeniya Shaw (aka Sutyaginskaya) Rússland
40  Stefan Ciubotaru & Marina Bazarova Moldovía
41  Dmitrii Paiu & Xenia Petrova Moldovía
42  Edgar Orlovschii & Tatiana Balaban Moldovía
43  Stas Chelnakoff & Mariya Dyomina Moldovía
43  Denys Parfyonov & Elena Mikhailova Úkraína
45  Ilya Asonov & Alena Asonova (aka Garanina) Rússland
45  Cristian Gelepu & Alina Daniela Petre Rúmenía
47  Andrei Caisin & Ecaterina Mantaluta Moldovía
47  Roman Manolachi & Natalia Gutu (aka Paun) Moldovía

1. umferð (topp 71)

49  Jan Joost & Marjolein Baks Holland
49  Aleksandr Makarov & Anastasia Kiseleva Rússland
49  Vladimir Martianov & Olga Choupilov Ísrael
52  Sergiy Samchynskyy & Yuliya Besarab Úkraína
53  Paul Jurczyk & Anetta Remelski Bandaríkin
53  Christopher Millward & Sammy Jo Shirley England
55  Ryan Wilson & Olesja Kosik England
56  Petru Moscaliuc & Olga Goncearuc Moldovía
57  Serghei Bondarenco & Elimira Bondarenco Moldovía
58  Rangel Spirov & Antoaneta Popova Búlgaría
59  Thomas Milotti & Roxane Milotti Frakkland
60  Johnatan Bouchard & Laure Nambottin Frakkland
61  Nicolae Ivanesku & Simona Ardalau Rúmenía
62  Alexandr Hudorozhtsov & Aneta Oglezneva Moldovía
63  Tomoya Kawashima & Matsuri Kojima Japan
64  Kenji Shinohe & Kahori Shinohe Japan
65  Igor Colac & Nadejda Andronachii Moldovía
66  Brendan Brbich & Jessica Martin Nýja Sjáland
67  Abdul Aziz Ascar & Alexandra Ovchinnikova Holland
67  Anton Sokolov & Lera Blinderman Ísrael
69  Denis Cascaval & Victoria Iatiuc Moldovía
69  Catalin Macovei & Carolina Simion Moldovía
69  Nicolai Sasorin & Cristina Barbuta Moldovía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}