Results from Celtic Classic 2006 - Junior 3 Dance Latin 24. febrúar 2006
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Celtic Classic 2006
Írland - Tralee 22. febrúar 2006

Junior 3 Dance Latin 24. febrúar 2006

Úrslit

1  Charles-Guillaume Schmitt & Elena Salikhova Frakkland
2  Pawel Milcarz & Anna Piaseczna Pólland
3  Andrew Escolme & Amy Louise Baker England
4  Evgeni Kuzin & Valeriya Agikyan Rússland
5  Armen Petrosyan & Nicole Pyatetskya Bandaríkin
6  Alex Freyr Gunnarsson & Ragna Björk Bernburg Ísland
7  Jan Borecki & Agnieszka Kaczorowska Pólland
8  Daniel Falkenberg & Malene Meihlen Danmörk
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

9  [7] Jeppe Hansen & Liselotte Hansen Danmörk
10  [4] Leonid Juashkovsky & Daniella Karagach Bandaríkin
11  [3] Rafal Kijek & Karolina Skowyrska Pólland
11  [3] Bjorn Ingi Palsson & Hanna Run Oladottir Ísland

Fjórðungsúrslit

13  [9] Nikolaj Eibye & Sofie Stajner Danmörk
13  [9] Stanislav Faynerman & Patrycja Golak Bandaríkin
15  [8] Artem Kitaygora & Danata Khasanova Rússland
15  [8] Daniil Tereschenko & Anastassia Burenina Rússland
17  [7] Daniel Avanesov & Olivia Wesolowski Bandaríkin
18  [6] Steve Bleynis & Esther Chernobrodskaya Bandaríkin
19  [5] Felice Spadaro & Luana Di Stefano Ítalía
20  [4] Andrej Mesojedec & Lea Perovsek Slóvenía
20  [4] Pascal Ossian & Camilla Melania Christensen Danmörk
20  [4] Filip Wagrodzki & Anna Khrycheva Pólland
23  [1] Daniel Skytte Mikkelsen & Dorthe Riishede Danmörk
24  Sigtryggur Hauksson & Eyrun Stefansdottir Ísland

1. umferð (topp 51)

25  [11] Julli Heidar Halldorsson & Telma Rut Sigurdardottir Ísland
26  [9] Joonas Rytkoenen & Iiris Uuttu Finnland
27  [8] Andrea Minutella & Martina Virzi Ítalía
28  [3] Gunnar Ingi Fridriksson & Berthora Berthorsdottir Ísland
28  [3] Karl-fridrik Hjaltason & Maren Jonasardottir Ísland
30  [2] Einar Orn Gudnason & Kristrun Sveinbjornsdottir Ísland
30  [2] Hördur Örn Hardarsson & Steinunn Maria Gisladottir Ísland
30  [2] Magnus Arnar Kjartansson & Rakel Magnusdottir Ísland
30  [2] Sine O'neill & Laura Grassick Írland
34  [1] Aoife Bolwich & Ciara Mitchel Írland
34  [1] Michael Groberman & Milana Lazareva Bandaríkin
34  [1] Kristjan Kristjansson & Bryndis Birgirsdottir Ísland
40  Hjalmar Örn Arnarson & Katrin Sigurdardottir Ísland
40  Alex English & Carolann Mckeown Írland
40  Ruben Fernandez & Laura Ordeig Spánn
40  Xavi Fonolla Sopena & Carolina Sanchez Canovas Spánn
40  Orri Jonsson & Erne Dogg Palsdottir Ísland
40  Ivan Kokushkin & Irina Zuykova Rússland
40  Kirill Kolpashchikov & Sofya Shutkina Rússland
40  Szymon Kulis & Malgorzata Cieszkowska Pólland
40  Maksim Obedkov & Elena Matveevskaya Rússland
40  Valeriy Pavlov & Ekaterina Kostochkina Rússland
40  Anton Prokudin & Angelina Sibaeva Rússland
40  Lewis Ryland & Laura Grant England
40  Arnar Hrafn Snorrason & Björg Gudlaugsdottir Ísland
40  Daniel Umarov & Marina Tedzelashvilli Rússland
40  Claudio Vitali & Denise Beccari Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}