Results from Celtic Classic 2004 - IDSF Senior Open Standard 20. febrúar 2004
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Celtic Classic 2004
Írland - Tralee 19. febrúar 2004

IDSF Senior Open Standard 20. febrúar 2004

Úrslit

1  Volker Schmidt & Ellen Jonas Þýskaland
2  Heinz Josef Bickers & Aurelia Bickers Þýskaland
3  Giorgio Morniroli & Viviana Baia Ítalía
4  Dirk Kitzerow & Annika Kitzerow Þýskaland
5  Eric Voorn & Charlotte Voorn Holland
6  David Roberts & Geraldine Ferns O'connor Írland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Dirk Rosenbrock & Sabine Rosenbrock Þýskaland
8  Jürgen Stellmacher & Anne Stellmacher Þýskaland
9  Aldo Capitani & Michela Ferraris Ítalía
10  Vitam Kodelja & Barbara Kodelja Þýskaland
11  Kurt Flohberger & Edith Flohberger Austurríki
12  Ed van Uden & Trudy van Uden Holland
13  Wolfgang Mass & Annette Mass Þýskaland

Fjórðungsúrslit

14  Roland Taron & Siegrun Taron Þýskaland
15  Jörg Holzhäuser & Petra Holzhäuser Þýskaland
15  Gunther Nagel & Antje Nagel Þýskaland
17  Willy Sostrom & Gurlil Sostrom Danmörk
18  Richard Funnell & Jenny Funnell England
18  Dieter Keppeler & Manuela Schraut Keppeler Þýskaland
20  Götz Bierbaum & Maren Bierbaum (aka Muller) Þýskaland
21  Ingo Lischka & Angelika Lischka Þýskaland
22  Georg Angelakis & Anne Angelakis Þýskaland
22  Franz Desch & Dietlinde Desch Þýskaland
24  Hans Wolfgang Scheuer & Angelika Scheuer Þýskaland
24  Jaap Willemstein & Marianne Willemstein Holland

2. umferð (topp 36)

26  Jean-Francois Gosselin & Sylvie Gosselin Kanada
27  Franz Steiner & Susanne Green (aka Steiner) Þýskaland
28  Franz Peter Schwindling & Cornelia Schwindling Þýskaland
29  John Van Den Burg & Henny Van Den Burg Holland
30  Tony Bisaccia & Josee Block Belgía
31  Gerd Biehler & Bärbel Biehler Þýskaland
32  Manfred Hüttges & Ursula Hüttges Þýskaland
33  Herbert Keusgen & Christel Keusgen Þýskaland
34  Noel Traynor & Breege Traynor Írland
35  Bjorn Sveinsson & Bergthora Bergthorsdottir Ísland
36  Hans Alma & Colette Alma-zeestraten Holland

1. umferð (topp 76)

37  John Craig & Andrea Craig Norður Írland
37  Rüdiger Leenen & Iris Leenen Þýskaland
39  Jörg Saalmann & Kerstin Kobluhn Þýskaland
40  Johan Staats & Joke Staats Vermaesen Holland
41  Don Crowley & Betty Kelly Írland
41  Donatello Fumia & Laura Solaini Ítalía
43  Philip Huser & Monique Huser England
44  Gunter Meywerk & Heidi Meywerk Þýskaland
45  Raymond Pepper & Jackie Pepper England
46  David James & Judith James England
47  Johan Blind & Nel Blind Holland
47  Toon Schrijvers & Roelie Schrijvers Holland
49  John Francis & Therese Glennon Írland
50  Peter Brand & Birgit Brand Þýskaland
51  Herbert Auweck & Lucie Auweck Austurríki
52  Peter Tschusch & Anna Maria Tschusch Austurríki
53  Dierk Johann & Waltraud Johann Þýskaland
54  John Devlin & Mary Mcevoy Írland
54  Jon Eiriksson & Rangnhildur Sandholt Ísland
56  Basil Stanage & Janet Stanage Norður Írland
57  Johan Van Den Werf & Wilma Van Den Werf Holland
58  Stephen Taylor & Gill Taylor Wales
59  Shay Roche & Katy Williams Írland
60  Con Egan & Pauline Molloy Írland
60  Philip Samways & Maureen Lomasney Írland
62  Tom Keary & Brigid Keary Írland
63  Jim Gartland & Teresa Gartland Norður Írland
64  William Gourley & Mandy Mackey Norður Írland
65  John Barbour-Mcmullen & Sandra Muldrew Norður Írland
66  Arno Businski & Ingrid Spitzner Businski Þýskaland
66  Steve Sheriff & Gwynn Sheriff England
68  Joan Casabo & Dolors Gonzalez Spánn
68  Rolf Dieter Wand & Dorit Wand Þýskaland
70  Charles Johnston & Lyn Johnston Norður Írland
70  Victor Minguez & Ana Espada Spánn
72  Mauro Boni & Sylvia Boi Ítalía
72  Sean Dennehy & Kathleen Dennehy Írland
72  Jim Phelan & Maria Tully Írland
72  Xavier Santaella & Susana Prinetti Spánn
72  Richard Wheatley & Maureen Wheatley Írland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}