Results from Celtic Classic 2004 - IDSF Senior Open Standard 20. febrúar 2004
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Celtic Classic 2004
Írland - Tralee 19. febrúar 2004

IDSF Senior Open Standard 20. febrúar 2004

Úrslit

1  Volker Schmidt & Ellen Jonas Þýskaland
2  Heinz Josef Bickers & Aurelia Bickers Þýskaland
3  Giorgio Morniroli & Viviana Baia Ítalía
4  Dirk Kitzerow & Annika Kitzerow Þýskaland
5  Eric Voorn & Charlotte Voorn Holland
6  David Roberts & Geraldine Ferns O'connor Írland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Dirk Rosenbrock & Sabine Rosenbrock Þýskaland
8  Jürgen Stellmacher & Anne Stellmacher Þýskaland
9  Aldo Capitani & Michela Ferraris Ítalía
10  Vitam Kodelja & Barbara Kodelja Þýskaland
11  Kurt Flohberger & Edith Flohberger Austurríki
12  Ed van Uden & Trudy van Uden Holland
13  Wolfgang Mass & Annette Mass Þýskaland

Fjórðungsúrslit

14  Roland Taron & Siegrun Taron Þýskaland
15  Jörg Holzhäuser & Petra Holzhäuser Þýskaland
15  Gunther Nagel & Antje Nagel Þýskaland
17  Willy Sostrom & Gurlil Sostrom Danmörk
18  Richard Funnell & Jenny Funnell England
18  Dieter Keppeler & Manuela Schraut Keppeler Þýskaland
20  Götz Bierbaum & Maren Bierbaum (aka Muller) Þýskaland
21  Ingo Lischka & Angelika Lischka Þýskaland
22  Georg Angelakis & Anne Angelakis Þýskaland
22  Franz Desch & Dietlinde Desch Þýskaland
24  Hans Wolfgang Scheuer & Angelika Scheuer Þýskaland
24  Jaap Willemstein & Marianne Willemstein Holland

2. umferð (topp 36)

26  Jean-Francois Gosselin & Sylvie Gosselin Kanada
27  Franz Steiner & Susanne Green (aka Steiner) Þýskaland
28  Franz Peter Schwindling & Cornelia Schwindling Þýskaland
29  John Van Den Burg & Henny Van Den Burg Holland
30  Tony Bisaccia & Josee Block Belgía
31  Gerd Biehler & Bärbel Biehler Þýskaland
32  Manfred Hüttges & Ursula Hüttges Þýskaland
33  Herbert Keusgen & Christel Keusgen Þýskaland
34  Noel Traynor & Breege Traynor Írland
35  Bjorn Sveinsson & Bergthora Bergthorsdottir Ísland
36  Hans Alma & Colette Alma-zeestraten Holland

1. umferð (topp 76)

37  John Craig & Andrea Craig Norður Írland
37  Rüdiger Leenen & Iris Leenen Þýskaland
39  Jörg Saalmann & Kerstin Kobluhn Þýskaland
40  Johan Staats & Joke Staats Vermaesen Holland
41  Don Crowley & Betty Kelly Írland
41  Donatello Fumia & Laura Solaini Ítalía
43  Philip Huser & Monique Huser England
44  Gunter Meywerk & Heidi Meywerk Þýskaland
45  Raymond Pepper & Jackie Pepper England
46  David James & Judith James England
47  Johan Blind & Nel Blind Holland
47  Toon Schrijvers & Roelie Schrijvers Holland
49  John Francis & Therese Glennon Írland
50  Peter Brand & Birgit Brand Þýskaland
51  Herbert Auweck & Lucie Auweck Austurríki
52  Peter Tschusch & Anna Maria Tschusch Austurríki
53  Dierk Johann & Waltraud Johann Þýskaland
54  John Devlin & Mary Mcevoy Írland
54  Jon Eiriksson & Rangnhildur Sandholt Ísland
56  Basil Stanage & Janet Stanage Norður Írland
57  Johan Van Den Werf & Wilma Van Den Werf Holland
58  Stephen Taylor & Gill Taylor Wales
59  Shay Roche & Katy Williams Írland
60  Con Egan & Pauline Molloy Írland
60  Philip Samways & Maureen Lomasney Írland
62  Tom Keary & Brigid Keary Írland
63  Jim Gartland & Teresa Gartland Norður Írland
64  William Gourley & Mandy Mackey Norður Írland
65  John Barbour-Mcmullen & Sandra Muldrew Norður Írland
66  Arno Businski & Ingrid Spitzner Businski Þýskaland
66  Steve Sheriff & Gwynn Sheriff England
68  Joan Casabo & Dolors Gonzalez Spánn
68  Rolf Dieter Wand & Dorit Wand Þýskaland
70  Charles Johnston & Lyn Johnston Norður Írland
70  Victor Minguez & Ana Espada Spánn
72  Mauro Boni & Sylvia Boi Ítalía
72  Sean Dennehy & Kathleen Dennehy Írland
72  Jim Phelan & Maria Tully Írland
72  Xavier Santaella & Susana Prinetti Spánn
72  Richard Wheatley & Maureen Wheatley Írland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}