Results from Celtic Classic 2004 - Celtic Rising Star Amateur Standard Championship 19. febrúar 2004
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Celtic Classic 2004
Írland - Tralee 19. febrúar 2004

Celtic Rising Star Amateur Standard Championship 19. febrúar 2004

Úrslit

1  Valerio Colantoni & Sara Di Vaira Ítalía
2  Dmitri Krupnov & Agata Kozhevnikova Rússland
3  Alexander Muretov & Olga Serpikova Rússland
4  Eldar Dzhafarov & Anna Sazina Aserbædsjan
5  Craig Shaw & Marina Voytsekhovich England
6  Richard Tonizzo & Claire Hansen Kanada
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Denis Bulanov & Aleksandra Lyubchevskaya Rússland
7  Oliver Thalheim & Tina Spiesbach Þýskaland
9  Mikhail Avdeev & Olga Tsikalyuk Rússland
9  Gaetano Iavarone & Emanuela Napolitano Ítalía
11  Andrei Chubarev & Yulia Saikina Rússland
11  Alexandr Sergeev & Tatyana Livatova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Paolo Campigotto & Cristina Seccafien Ítalía
14  Ivan Anichkhin & Ekaterina Zubareva Rússland
15  Joel Marasigan & Clara Shih Kanada
16  Mikhail Lenski & Alexandra Postelniak Rússland
17  Daniele Pardini & Paola Rosi Ítalía
18  Gianni Porcaro & Ilaria Carrotta Ítalía
19  Roland Rannala & Karina Vesman Eistland
19  Anton Semenov & Natalya Nikolaeva Rússland
21  Christian Engelhardt & Inka Wagner Þýskaland
22  Andrea Faraci & Erica Ridgeway Bandaríkin
23  Damien Koulouris & Natasha Manderson Ástralía
23  Tom Erik Nilsen & Pia Lundanes Loewe Noregur

2. umferð (topp 40)

25  Isaac Rovira & Desiree Martin Spánn
26  Alexei Troshine & Viktoria Fomenko Rússland
27  Rolf Lindberg & Helena Fransson Svíþjóð
27  Michael Sörensen & Miriam Blume Danmörk
29  Bernhard Maier & Katherina Kurzthaler Austurríki
30  Anton Sboev & Elizaveta Missevich Rússland
31  Marc Christensen & Tine Dahl Danmörk
31  Carlos Manchado & Silvia Colominas Spánn
31  Nal Vute & Spela Blatnik Slóvenía
34  Mathieu Laroche & Sylvia Ruskova (aka Laroche) Frakkland
34  Janick Loewe & Ditte Katherina Vedel Danmörk
36  Cristian Torres & Adelaida Guerrero Spánn
37  Stanislav Ivanov & Olga Kim Rússland
38  Robert Hoefnagel & Silke Hoefnagel Holland
39  Yury Solovyev & Daria Fedorova Rússland
40  Pasha Pashkov & Inna Brayer Bandaríkin

1. umferð (topp 70)

41  Stephen Arnold & Gemma-louise Arnold England
41  Nicolai Nyholm & Katja Sörensen Danmörk
43  Dmytry Pidlbnyy & Friederike Tischendorf Þýskaland
44  Inaki Albiol & Maria Carbonell Spánn
45  Steffen Bang-Möller & Charlotte Bang-möller Danmörk
45  Grigory Novikov & Dinara Talypova Rússland
47  Egor Filipenko & Camilla Bentzen Noregur
48  Ryan Wilson & Olesja Kosik England
49  David Carrillo Mengosa & Laia Benet Spánn
49  Christopher Millward & Sammy Jo Shirley England
51  Wolfgang Lauer & Michaela Rothlaender Þýskaland
51  Igor Misurenko & Olga Tokareva Rússland
53  Daniel Kinane & Lisa Corcoran Írland
54  Lluis Borrero & Miriam Bujaldon Spánn
55  Joseph Farrell & Sarah Corcoran Írland
55  Alexander Schalk & Meike Drews Þýskaland
57  Arnar Georgsson & Tinna Rut Petursdottir Ísland
58  Edgar Marcos & Saray Gomez Spánn
59  Andreas Bayer & Marie Christine Kloes Þýskaland
59  Dennis Dikkers & Petrie Hendrikx Holland
61  Marc Fernandez & Anais Royo Spánn
62  Jordi Fonolla & Gemma Marti Spánn
62  Jon Thor Jonsson & Laufey Karlsdottir Ísland
64  Jörg Gutmann & Isabel Matthes Þýskaland
64  Christopher Mckenna & Ciara Francis Írland
66  Bartosz Abramyk & Marion Hopf Þýskaland
66  Tim Brooks & Lindsey Goldbury England
66  Andrew Maguire & Emma Mccarthy Írland
66  Josep Maldonado & Cristina Suarez Spánn
66  Alessandro Tataranni & Anna Oxengoit Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}