Results from Capital Cup "Minsk - 2011" - Juvenile II Latin Cup 11. september 2011
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Capital Cup "Minsk - 2011"
Hvíta-Rússland - Minsk 10. september 2011

Juvenile II Latin Cup 11. september 2011

Úrslit

1  Aleksey Yazevskiy & Vladislava Melnik Hvíta-Rússland
2  Ilya Yudovin & Alisa Gorchakova Hvíta-Rússland
3  Daniil Shmidt & Alina Guminyuk Hvíta-Rússland
4  David Doroseliya & Ekaterina Shimanskaya Hvíta-Rússland
5  Viktor Pytlyak & Arina Buldyk Hvíta-Rússland
6  Ilya Pastushkov & Sofiya Shustova Hvíta-Rússland
7  Kirill Kupreychik & Yaroslava Filippova Hvíta-Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Mykola Rubis & Ilona Sak Úkraína
9  Roman Tarelkin & Elizaveta Shalabanova Hvíta-Rússland
9  Boris Voznesenskiy & Aleksandra Valieva Rússland
11  Yan Burakov & Aleksandra Zubritskaya Hvíta-Rússland
12  Mikhail Maydanyuk & Olga Shimanskaya Hvíta-Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Sergey Shibaev & Liza Gunko Hvíta-Rússland
14  Arseniy Shestakov & Alina Moysa Hvíta-Rússland
15  Anton Kireev & Pelageya Kizim Hvíta-Rússland
16  Nikita Khizhnyak & Anastasiya Starokozheva Hvíta-Rússland
17  Daniil Maksimenko & Anastasiya Shevtsova Hvíta-Rússland
18  Yan Ezerskiy & Polina Kadushko Hvíta-Rússland
19  Daniil Oleshkevich & Ekaterina Gavrilchik Hvíta-Rússland
19  Aleksandr Tishuk & Anastasiya Onikhovskaya Hvíta-Rússland
21  Daniel Bogomolets & Anna Postolatiy Hvíta-Rússland
22  Timofey Dubovik & Anna Lantukhova Hvíta-Rússland
22  Vladimir Korotkevich & Aleksandra Vinnik Hvíta-Rússland
24  Aleksandr Khrolovich & Elena Matveenko Hvíta-Rússland

1. umferð (topp 29)

25  Aleksandr Karpuk & Karina Zayko Hvíta-Rússland
25  Aleksandr Rudyy & Kseriya Shparko Hvíta-Rússland
27  Pavel Okunev & Ekaterina Stasyuk Hvíta-Rússland
28  Egor Baboshin & Olga Biryuk Hvíta-Rússland
29  Konstantin Yagovdik & Diana Sazanova Hvíta-Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}