Results from Brno Open 2012 - WDSF Open Rising Stars Standard 23. mars 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Brno Open 2012
Tékkland - Brno 23. mars 2012

WDSF Open Rising Stars Standard 23. mars 2012

Úrslit

1  Ioan Bogdan Talpiga & Ana Mirela Talpiga Rúmenía
2  Earle Williamson & Charlotte Rikke Christiansen Danmörk
3  Daniel Radu & Anne Weber Þýskaland
4  Artem Mubarakshin & Anna Trenzeleva Rússland
5  Tomas Uvacek & Martina Reiterova Slovakía
6  Andrea De Marco & Debora Zecca Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Marcin Koczur & Anna Uznanska Pólland
7  Jiri Zejda & Katerina Jancova Tékkland
9  Fabio D'angelo & Amy Ward England
10  Ergo Lükk & Rutt Metusala Eistland
11  Adam Jendrulek & Iva Riederova Tékkland
11  Tanel Merigan & Kadri Kütt Eistland

Fjórðungsúrslit

13  Artemiy Martynov & Polina Lisechko Rússland
14  Philipp Deisler & Heike Seimen Þýskaland
15  Matej Pritekelj & Anja Pritekelj Slóvenía
16  Michal Konecny & Dominika Feglova Tékkland
17  Tomasz Kucharski & Joanna Ledzinska Pólland
18  Titus Ablorh & Natalya Bekker Tékkland
18  Dinu Lung & Crista Tatar Rúmenía
20  Andreas Pohl & Elisabeth Beck Austurríki
20  Michal Wojcicki & Monika Zieba Pólland
22  Stepan Dostal & Simona Tejcova Tékkland
22  Pawel Stekala & Danuta Kwasny Pólland
24  Jakub Skopal & Zuzana Rechova Tékkland

2. umferð (topp 49)

25  Krzysztof Nowak & Aleksandra Niedospial Pólland
26  Maciej Nagorski & Magdalena Fron Pólland
26  Nikola Oto & Katarina Lepoglavec Króatía
26  Konrad Paprocki & Justyna Malisz Pólland
29  Miroslav Hyza & Marie Hyzova Tékkland
30  Jaroslav Hazlinsky & Simona Kriskova Slovakía
30  Daniel Jurca & Katerina Krakowkova Tékkland
30  Ronald Pux & Sabine Pux (aka Möstl) Austurríki
33  Cezary Szymanski & Agata Szweda Pólland
34  Péter Schwartz & Anna Prozlik Ungverjaland
35  Alan Walme & Valentina Walme Króatía
36  Michael Infanti & Giada Cragnolini Ítalía
37  Ondrej Sliska & Daniela Valjentova Tékkland
38  Vladimir Hamza & Lucia Hrabcakova Slovakía
38  Patrik Sedlak & Daniela Krejci Tékkland
40  Matej Kutalek & Michaela Krakorova Tékkland
40  Tomasz Smutnicki & Paulina Czech Pólland
42  Miguel Zurita & Nerea Sotelo Tiebo Spánn
43  Alexandru Lucian Holecz & Lavinia Alexandra Luchian Rúmenía
44  Tomas Turek & Lenka Kopalova Tékkland
45  Andrej Simko & Eva Zakovska Tékkland
46  Václav Málek & Catharina Dvorak Austurríki
47  Damian Nowak & Adrianna Gala Tékkland
47  Michael Urbasek & Barbora Fischerova Tékkland
49  Jan Baca & Michaela Patkova Tékkland

1. umferð (topp 61)

50  Roman Vseticka & Martina Jalovecka Tékkland
51  Ondrej Galecka & Monika Zemanova Tékkland
52  Bostjan Lemez & Ana Gerecnik Slóvenía
52  Tomas Oliva & Andrea Kramecová Tékkland
54  Matej Mrlina & Andrea Dubova Tékkland
55  Martin Rac & Gabriela Spesna Tékkland
56  Peter Kuklis & Monika Benkova Slovakía
56  Tomas Vorechovsky & Zuzana Uhlírová Tékkland
58  Marco Frena & Elisabeth Ridolfo Ítalía
58  Marek Weinstuk & Katerina Odstrcilova Tékkland
60  Matic Fras & Sasa Rataj Slóvenía
60  Christoph Skrbetz & Ingrid Zerzawy Austurríki
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}