Results from Brno Open 2012 - WDSF Open Rising Stars Standard 23. mars 2012
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Brno Open 2012
Tékkland - Brno 23. mars 2012

WDSF Open Rising Stars Standard 23. mars 2012

Úrslit

1  Ioan Bogdan Talpiga & Ana Mirela Talpiga Rúmenía
2  Earle Williamson & Charlotte Rikke Christiansen Danmörk
3  Daniel Radu & Anne Weber Þýskaland
4  Artem Mubarakshin & Anna Trenzeleva Rússland
5  Tomas Uvacek & Martina Reiterova Slovakía
6  Andrea De Marco & Debora Zecca Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Marcin Koczur & Anna Uznanska Pólland
7  Jiri Zejda & Katerina Jancova Tékkland
9  Fabio D'angelo & Amy Ward England
10  Ergo Lükk & Rutt Metusala Eistland
11  Adam Jendrulek & Iva Riederova Tékkland
11  Tanel Merigan & Kadri Kütt Eistland

Fjórðungsúrslit

13  Artemiy Martynov & Polina Lisechko Rússland
14  Philipp Deisler & Heike Seimen Þýskaland
15  Matej Pritekelj & Anja Pritekelj Slóvenía
16  Michal Konecny & Dominika Feglova Tékkland
17  Tomasz Kucharski & Joanna Ledzinska Pólland
18  Titus Ablorh & Natalya Bekker Tékkland
18  Dinu Lung & Crista Tatar Rúmenía
20  Andreas Pohl & Elisabeth Beck Austurríki
20  Michal Wojcicki & Monika Zieba Pólland
22  Stepan Dostal & Simona Tejcova Tékkland
22  Pawel Stekala & Danuta Kwasny Pólland
24  Jakub Skopal & Zuzana Rechova Tékkland

2. umferð (topp 49)

25  Krzysztof Nowak & Aleksandra Niedospial Pólland
26  Maciej Nagorski & Magdalena Fron Pólland
26  Nikola Oto & Katarina Lepoglavec Króatía
26  Konrad Paprocki & Justyna Malisz Pólland
29  Miroslav Hyza & Marie Hyzova Tékkland
30  Jaroslav Hazlinsky & Simona Kriskova Slovakía
30  Daniel Jurca & Katerina Krakowkova Tékkland
30  Ronald Pux & Sabine Pux (aka Möstl) Austurríki
33  Cezary Szymanski & Agata Szweda Pólland
34  Péter Schwartz & Anna Prozlik Ungverjaland
35  Alan Walme & Valentina Walme Króatía
36  Michael Infanti & Giada Cragnolini Ítalía
37  Ondrej Sliska & Daniela Valjentova Tékkland
38  Vladimir Hamza & Lucia Hrabcakova Slovakía
38  Patrik Sedlak & Daniela Krejci Tékkland
40  Matej Kutalek & Michaela Krakorova Tékkland
40  Tomasz Smutnicki & Paulina Czech Pólland
42  Miguel Zurita & Nerea Sotelo Tiebo Spánn
43  Alexandru Lucian Holecz & Lavinia Alexandra Luchian Rúmenía
44  Tomas Turek & Lenka Kopalova Tékkland
45  Andrej Simko & Eva Zakovska Tékkland
46  Václav Málek & Catharina Dvorak Austurríki
47  Damian Nowak & Adrianna Gala Tékkland
47  Michael Urbasek & Barbora Fischerova Tékkland
49  Jan Baca & Michaela Patkova Tékkland

1. umferð (topp 61)

50  Roman Vseticka & Martina Jalovecka Tékkland
51  Ondrej Galecka & Monika Zemanova Tékkland
52  Bostjan Lemez & Ana Gerecnik Slóvenía
52  Tomas Oliva & Andrea Kramecová Tékkland
54  Matej Mrlina & Andrea Dubova Tékkland
55  Martin Rac & Gabriela Spesna Tékkland
56  Peter Kuklis & Monika Benkova Slovakía
56  Tomas Vorechovsky & Zuzana Uhlírová Tékkland
58  Marco Frena & Elisabeth Ridolfo Ítalía
58  Marek Weinstuk & Katerina Odstrcilova Tékkland
60  Matic Fras & Sasa Rataj Slóvenía
60  Christoph Skrbetz & Ingrid Zerzawy Austurríki
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}