Results from Brno Open 2011 - IDSF Rising Star Standard 25. mars 2011
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Brno Open 2011
Tékkland - Brno 25. mars 2011

IDSF Rising Star Standard 25. mars 2011

Úrslit

1  David Odstrcil & Caroline Kjeldgaard Tékkland
2  Vladislav Korotchenko & Olga Gandembul Rússland
3  Aleksandr Koshkin & Aleksandra Rygina Rússland
4  Piotr Paszewski & Weronika Mierzwa Pólland
5  Rihards Eglitis & Egle Straleckaite Litháen
6  Jan Kohout & Johanka Pruzincova Tékkland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Andrea Bencivenga & Daniela Rossetti Ítalía
8  Ion Postolache & Ioana Damsa Rúmenía
9  Marcello Nencini & Tessa De Jong Holland
10  Alessandro D'amora & Maria Gorelik Ítalía
11  Aleksandr Shershitskiy & Ksenia Nikitina Rússland
12  Artur Kozun & Kamila Wierzynska Pólland
13  Tomas Uvacek & Martina Reiterova Slovakía

Fjórðungsúrslit

14  Alessandro Bosco & Urte Januskeviciute Litháen
15  Daniel Buhala & Anna Korbutt Sviss
16  Xavi Fonolla Sopena & Anna Shevliakova Spánn
16  Jiri Koci & Dominika Kocova Tékkland
18  Artem Braylovskiy & Anna Surikova Rússland
19  Jakub Skopal & Zuzana Rechova Tékkland
19  Peter Udvary & Sofie Ragnar Svíþjóð
21  Andrea De Marco & Debora Zecca Ítalía
21  Daniele Ruscito & Nicole Cartigiano Ítalía
23  Teodor Zlatarev & Iva Georgieva Búlgaría
24  Artjom Potapow & Mai Mentzoni Þýskaland

2. umferð (topp 48)

25  Konrad Paprocki & Justyna Malisz Pólland
26  Charalambos Charalambopulos & Magdalena Moleda Pólland
26  Pawel Switalski & Joanna Grudzien Pólland
28  Milan Martinek & Veronika Volkova Tékkland
28  Radim Stupka & Tereza Jendrulkova Tékkland
30  Deividas Kacinauskas & Gabriele Sabaliauskaite Litháen
30  Robin Ondracek & Kristyna Coufalova Tékkland
30  Dimitar Stefanin & Ludovica Antonietti Búlgaría
33  Vaclav Bures & Jana Osickova Tékkland
34  Augustas Gostautas & Agne Cimermonaite Litháen
35  Ludek Horeni & Michaela Riedlova Tékkland
35  Karolis Varkalys & Gabriele Siriunaite Litháen
37  Jakub Necpal & Zuzana Borska Tékkland
38  Bogdan Suciu & Larisa Pop Rúmenía
39  Tomas Jelinek & Simona Tejcova Tékkland
39  Matej Kutalek & Michaela Krakorova Tékkland
39  Rudolf Stupka & Kristyna Hlavicova Tékkland
42  Jan Grega & Martina Cellarova Slovakía
42  Ondrej Sliska & Daniela Valjentova Tékkland
42  Pawel Stekala & Danuta Kwasny Pólland
42  Miguel Zurita & Nerea Sotelo Tiebo Spánn
46  Maksim Ilinov & Viktoriya Ilinova (aka Bakalyar) Úkraína
47  Jan Baca & Monika Zemanova Tékkland
47  Tim Steinmetz & Lisa-Sophie Runge Þýskaland

1. umferð (topp 66)

49  Titus Ablorh & Natalya Bekker Tékkland
49  Jozef Conka & Zuzana Bosanska Slovakía
49  Valentin Mukhrev & Ekaterina Vaskina Rússland
49  Marek Necas & Lucie Novotna Tékkland
49  Roman Vseticka & Martina Jalovecka Tékkland
54  Krzysztof Nowak & Aleksandra Niedospial Pólland
54  Jakub Surovcik & Barbora Fischerova Tékkland
56  Andrey Khripkov & Mariya Eliseeva Rússland
57  Michal Solc & Tereza Moravkova Tékkland
58  Patrik Sedlak & Daniela Krejci Tékkland
59  Ronald Pux & Sabine Pux (aka Möstl) Austurríki
60  Georgi Trifonov & Ekaterina Stefanova Búlgaría
61  Ctibor Mazal & Kamila Rajsiglova Tékkland
61  Tomas Oliva & Petra Dvorakova Tékkland
63  Ondrej Galecka & Maria Brindzakova Tékkland
64  Tomas Jirsík & Martina Jezkova Tékkland
64  Jiri Sabík & Lucie Jarolímkova Tékkland
66  Martin Klimes & Sarka Stojarova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}