Results from Brno Open 2011 - IDSF Rising Star Standard 25. mars 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Brno Open 2011
Tékkland - Brno 25. mars 2011

IDSF Rising Star Standard 25. mars 2011

Úrslit

1  David Odstrcil & Caroline Kjeldgaard Tékkland
2  Vladislav Korotchenko & Olga Gandembul Rússland
3  Aleksandr Koshkin & Aleksandra Rygina Rússland
4  Piotr Paszewski & Weronika Mierzwa Pólland
5  Rihards Eglitis & Egle Straleckaite Litháen
6  Jan Kohout & Johanka Pruzincova Tékkland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Andrea Bencivenga & Daniela Rossetti Ítalía
8  Ion Postolache & Ioana Damsa Rúmenía
9  Marcello Nencini & Tessa De Jong Holland
10  Alessandro D'amora & Maria Gorelik Ítalía
11  Aleksandr Shershitskiy & Ksenia Nikitina Rússland
12  Artur Kozun & Kamila Wierzynska Pólland
13  Tomas Uvacek & Martina Reiterova Slovakía

Fjórðungsúrslit

14  Alessandro Bosco & Urte Januskeviciute Litháen
15  Daniel Buhala & Anna Korbutt Sviss
16  Xavi Fonolla Sopena & Anna Shevliakova Spánn
16  Jiri Koci & Dominika Kocova Tékkland
18  Artem Braylovskiy & Anna Surikova Rússland
19  Jakub Skopal & Zuzana Rechova Tékkland
19  Peter Udvary & Sofie Ragnar Svíþjóð
21  Andrea De Marco & Debora Zecca Ítalía
21  Daniele Ruscito & Nicole Cartigiano Ítalía
23  Teodor Zlatarev & Iva Georgieva Búlgaría
24  Artjom Potapow & Mai Mentzoni Þýskaland

2. umferð (topp 48)

25  Konrad Paprocki & Justyna Malisz Pólland
26  Charalambos Charalambopulos & Magdalena Moleda Pólland
26  Pawel Switalski & Joanna Grudzien Pólland
28  Milan Martinek & Veronika Volkova Tékkland
28  Radim Stupka & Tereza Jendrulkova Tékkland
30  Deividas Kacinauskas & Gabriele Sabaliauskaite Litháen
30  Robin Ondracek & Kristyna Coufalova Tékkland
30  Dimitar Stefanin & Ludovica Antonietti Búlgaría
33  Vaclav Bures & Jana Osickova Tékkland
34  Augustas Gostautas & Agne Cimermonaite Litháen
35  Ludek Horeni & Michaela Riedlova Tékkland
35  Karolis Varkalys & Gabriele Siriunaite Litháen
37  Jakub Necpal & Zuzana Borska Tékkland
38  Bogdan Suciu & Larisa Pop Rúmenía
39  Tomas Jelinek & Simona Tejcova Tékkland
39  Matej Kutalek & Michaela Krakorova Tékkland
39  Rudolf Stupka & Kristyna Hlavicova Tékkland
42  Jan Grega & Martina Cellarova Slovakía
42  Ondrej Sliska & Daniela Valjentova Tékkland
42  Pawel Stekala & Danuta Kwasny Pólland
42  Miguel Zurita & Nerea Sotelo Tiebo Spánn
46  Maksim Ilinov & Viktoriya Ilinova (aka Bakalyar) Úkraína
47  Jan Baca & Monika Zemanova Tékkland
47  Tim Steinmetz & Lisa-Sophie Runge Þýskaland

1. umferð (topp 66)

49  Titus Ablorh & Natalya Bekker Tékkland
49  Jozef Conka & Zuzana Bosanska Slovakía
49  Valentin Mukhrev & Ekaterina Vaskina Rússland
49  Marek Necas & Lucie Novotna Tékkland
49  Roman Vseticka & Martina Jalovecka Tékkland
54  Krzysztof Nowak & Aleksandra Niedospial Pólland
54  Jakub Surovcik & Barbora Fischerova Tékkland
56  Andrey Khripkov & Mariya Eliseeva Rússland
57  Michal Solc & Tereza Moravkova Tékkland
58  Patrik Sedlak & Daniela Krejci Tékkland
59  Ronald Pux & Sabine Pux (aka Möstl) Austurríki
60  Georgi Trifonov & Ekaterina Stefanova Búlgaría
61  Ctibor Mazal & Kamila Rajsiglova Tékkland
61  Tomas Oliva & Petra Dvorakova Tékkland
63  Ondrej Galecka & Maria Brindzakova Tékkland
64  Tomas Jirsík & Martina Jezkova Tékkland
64  Jiri Sabík & Lucie Jarolímkova Tékkland
66  Martin Klimes & Sarka Stojarova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}