Results from Brno Open 2011 - IDSF Rising Star Latin 25. mars 2011
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Brno Open 2011
Tékkland - Brno 25. mars 2011

IDSF Rising Star Latin 25. mars 2011

Úrslit

1  Simone Casula & Frederikke Flyvbjerg Norgaard Danmörk
2  László Kovács & Erika Kelemen Ungverjaland
3  Ilja Chubanov & Anastasiya Rybalko Rússland
4  Robert Muller & Justyna Luczak Pólland
5  David Odstrcil & Caroline Kjeldgaard Tékkland
6  Tomas Tanka & Dominika Feketova Slovakía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Telmo Madeira & Vanessa Ferrao Portúgal
8  Adam Vasina & Dagmara Nowak Pólland
9  Tomas Komenda & Martina Manakova Slovakía
9  Evgeniy Oreshnikov & Darya Kasparova Rússland
11  Stefano Mendolia & Martina Tagliacollo Ítalía
12  Omar Topic & Kristina Chochlikova Slovakía

Fjórðungsúrslit

13  Rihards Eglitis & Egle Straleckaite Litháen
14  Lukas Chmelik & Zuzana Stastna Tékkland
15  Julien Espagnet & Nelly Frankenberg Frakkland
15  Adam Fedko & Paulina Dabek Pólland
17  Josef Just & Helena Birgusova Tékkland
17  Volodymyr Sharapov & Joanna Dabrowska Pólland
19  Andrey Khripkov & Mariya Eliseeva Rússland
20  Mikhail Schepkin & Natalya Polyakova Rússland
21  Marek Hrstka & Veronika Flaskova Tékkland
22  Vadim Cesca & Sara Lauri Ítalía
22  Martin Janicek & Livia Melnikova Slovakía
24  Michal Galek & Klaudia Kedzierska Pólland

2. umferð (topp 48)

25  Ádám Katona & Alexandra Dáné Ungverjaland
25  Vaclav Masaryk & Klara Chovancikova Tékkland
27  Tomas Antalek & Natalia Glosikova Slovakía
27  Michal Kot & Marcelina Kika Pólland
29  Dominik Cipar & Patricia Martinovicova Slovakía
29  Evgeniy Kendys & Kseniya Zubareva Rússland
29  Rosario Rizzo & Graziana Nicosia Ítalía
29  Alan Walme & Valentina Walme Króatía
33  Illya Vinnikovskyy & Orsolya Horvath Ungverjaland
34  Francesco Cattafe & Chantal Tartaglione Ítalía
34  Viktor Houdek & Tamara Houdkova Tékkland
34  Jakub Skopal & Zuzana Rechova Tékkland
37  Radim Stupka & Tereza Jendrulkova Tékkland
38  Robin Ondracek & Kristyna Coufalova Tékkland
39  Titus Ablorh & Natalya Bekker Tékkland
39  Marek Kypus & Petra Smidova Tékkland
39  Gergö Simon & Anna Jeszenszky Ungverjaland
39  Jan Srkal & Karolina Hajkova Tékkland
43  Edgaras Brazas & Viktorija Gaidyte Litháen
44  Vladimir Kopriva & Lenka Stixova Tékkland
44  Nikita Lyssenkov & Irina Vasilevskaya Rússland
44  Ondrej Sliska & Daniela Valjentova Tékkland
47  David Riegler & Julia Jussel Þýskaland
47  Marco Steindl & Barbora Spurna Austurríki

1. umferð (topp 87)

49  Alessandro Barbero & Federica Brugiati Ítalía
49  Denislav Dimitrov & Iliana Staevska Þýskaland
49  Jiri Gatnar & Marta Sygiet Tékkland
49  Hunor Albert Sebesi & Anna Tuba Ungverjaland
49  Dimitar Stefanin & Ludovica Antonietti Búlgaría
54  Davide Civello & Elisa Cali Ítalía
55  Michal Konecny & Dominika Feglova Tékkland
56  Marek Polacek & Sarka Kotatkova Tékkland
57  Kevin Baccanale & Louise Ragnar Ítalía
57  Andrea Bello & Elisa Tiberio Ítalía
59  Ondrej Babjak & Marcela Babjakova Slovakía
60  Zsolt Fáskerti & Eszter Ocsovszki Ungverjaland
60  Arthur Weingardt & Victoria Chumakova Þýskaland
62  Giuseppe Fazio & Aureliana Spina Ítalía
62  Valentin Mukhrev & Ekaterina Vaskina Rússland
62  Radovan Orol & Andrea Kramecova Slovakía
65  Jiri Vacha & Elis Semradova Tékkland
66  Igor Akinshin & Kristina Shinkaryuk Rússland
66  Jaroslav Horak & Jana Mikolasova Tékkland
66  Jan Musal & Jana Kukucova Tékkland
66  Martin Simek & Dita Tuhackova Tékkland
70  Josef Kukan & Marketa Plesna Tékkland
71  Luka Vodlan & Anamarija Novak Slóvenía
72  Jan Vysin & Eva Necesalova Tékkland
73  Jaroslav Novak & Renata Smidova Tékkland
73  Viktor Polasek & Dita Drabkova Tékkland
75  Adam Domasik & Lucie Valisova Tékkland
75  Miguel Zurita & Nerea Sotelo Tiebo Spánn
77  Illya Korovay & Antonia Petritzikis Þýskaland
77  Rostislav Neuwirth & Klara Zborovska Tékkland
77  Tomas Oliva & Petra Dvorakova Tékkland
80  Tomas Duras & Veronika Cerna Slovakía
81  Georgi Trifonov & Ekaterina Stefanova Búlgaría
82  Petr Krol & Anna Sadilkova Tékkland
82  Karel Slijkhuis & Barbara Hübner Austurríki
82  Jakub Surovcik & Barbora Fischerova Tékkland
85  Christian Groß & Stephanie Keusch Þýskaland
86  Bohdan Hajek & Zuzana Chalupova Tékkland
86  David Schöbl & Radka Berankova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}