Results from Brno Open 2011 - IDSF International Open Latin 26. mars 2011
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Brno Open 2011
Tékkland - Brno 25. mars 2011

IDSF International Open Latin 26. mars 2011

Úrslit

1  Yuriy Simachev & Anastasia Klokotova Rússland
2  Andrea De Angelis & Ulyana Fomenko Ítalía
3  Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
4  Dario Pizzo & Karen D'albundo Frakkland
5  Simone Casula & Frederikke Flyvbjerg Norgaard Danmörk
6  Marco Cuocci & Nadiya Dyatlova Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  László Kovács & Erika Kelemen Ungverjaland
8  David Odstrcil & Caroline Kjeldgaard Tékkland
9  Steeve Gaudet & Laure Colmard Frakkland
10  Michal Hornicek & Yana Grishchenko Tékkland
10  Robert Muller & Justyna Luczak Pólland
12  Ilja Chubanov & Anastasiya Rybalko Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Adam Katona & Alexandra Dáné Ungverjaland
14  Radek Mucha & Vitalija Tyrnova Tékkland
15  Gediminas Grigonis & Sandra Kniazeviciute Litháen
16  Stefano Mendolia & Martina Tagliacollo Ítalía
17  Rihards Eglitis & Egle Straleckaite Litháen
18  György Köcse & Alexandra Stana Ungverjaland
18  Evgeniy Oreshnikov & Darya Kasparova Rússland
20  Aleksey Boychenko & Alina Fedorenko Rússland
20  Marco De Angelis & Alice Fabrizi Ítalía
20  Kirill Kartavtsev & Evgenia Golikova Rússland
20  Tomas Tanka & Dominika Feketova Slovakía
24  Przemyslaw Modrzynski & Aleksandra Jurga Pólland
25  Lukas Chmelik & Zuzana Stastna Tékkland

3. umferð (topp 51)

26  Telmo Madeira & Vanessa Ferrao Portúgal
26  Mikhail Schepkin & Natalya Polyakova Rússland
28  Alexander Walger & Julia Syceva Lúxemborg
29  Andrei Sergunin & Alina Glazkova Rússland
30  Adam Vasina & Dagmara Nowak Pólland
31  Dawid Fiszer & Katarzyna Rawska Pólland
32  Michal Galek & Klaudia Kedzierska Pólland
33  Artem Luchin & Lyubov Shatskaya Rússland
33  Florian Vana & Karina Shpakovskaya Austurríki
35  Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
35  Volodymyr Sharapov & Joanna Fedko (aka Dąbrowska) Pólland
37  Francesco Cattafe & Chantal Tartaglione Ítalía
37  Omar Topic & Kristina Chochlikova Slovakía
39  Tomas Komenda & Martina Manakova Slovakía
39  Maciej Rasinski & Nikolina Melin Pólland
41  Edgaras Brazas & Viktorija Gaidyte Litháen
41  Adam Brestansky & Dominika Chrapekova Slovakía
41  Zsolt Fáskerti & Eszter Ocsovszki Ungverjaland
41  Marek Hrstka & Veronika Flaskova Tékkland
45  Dimitar Stefanin & Ludovica Antonietti Búlgaría
46  Martin Janicek & Livia Melnikova Slovakía
47  Michal Kot & Marcelina Kika Pólland
47  Rosario Rizzo & Graziana Nicosia Ítalía
49  Radim Stupka & Tereza Jendrulkova Tékkland
50  Jan Srkal & Karolina Hajkova Tékkland
51  Jakub Skopal & Zuzana Rechova Tékkland

2. umferð (topp 82)

52  Vladimir Kopriva & Lenka Stixova Tékkland
53  Mikhail Koptev & Aleksandra Atamantseva Rússland
54  Alessandro Barbero & Federica Brugiati Ítalía
55  Hunor Albert Sebesi & Anna Tuba Ungverjaland
56  Evgeniy Kendys & Kseniya Zubareva Rússland
56  Alan Walme & Valentina Walme Króatía
58  David Riegler & Julia Jussel Þýskaland
59  Davide Civello & Elisa Cali Ítalía
59  Denislav Dimitrov & Iliana Staevska Þýskaland
59  Michal Drha & Klara Zamecnikova Tékkland
62  Arthur Weingardt & Victoria Chumakova Þýskaland
63  Julien Espagnet & Nelly Frankenberg Frakkland
63  Nikita Lyssenkov & Irina Vasilevskaya Rússland
65  Titus Ablorh & Natalya Bekker Tékkland
66  Peter Schäfer & Maja-karolina Franke Austurríki
66  Marco Steindl & Barbora Spurna Austurríki
68  Marek Kypus & Petra Smidova Tékkland
69  Abylaykhan Akkubekov & Veronika Popova Kasakstan
70  Andrea Bello & Elisa Tiberio Ítalía
70  Andrey Khripkov & Mariya Eliseeva Rússland
72  Viktor Houdek & Tamara Houdkova Tékkland
73  Jan Pitela & Nicol Cupalová Tékkland
74  Illya Korovay & Antonia Petritzikis Þýskaland
74  Martin Simek & Dita Tuhackova Tékkland
74  Peter Talian & Radka Britanakova Slovakía
77  Vadim Cesca & Sara Lauri Ítalía
77  Giuseppe Fazio & Aureliana Spina Ítalía
79  Martin Cech & Dominika Bohusova Slovakía
80  Robin Ondracek & Kristyna Coufalova Tékkland
81  Marek Polacek & Sarka Kotatkova Tékkland
81  W Illya Vinnikovskyy & Orsolya Horvath Ungverjaland

1. umferð (topp 106)

83  Martin Pazdera & Vitaliya Ivanytska Tékkland
84  Martin Kucera & Barbora Kocmanova Tékkland
85  Valentin Mukhrev & Ekaterina Vaskina Rússland
86  Josef Kukan & Marketa Plesna Tékkland
87  Matej Madeja & Alena Reznicka Slovakía
88  Artur Alexandrov & Anna Antonyan Tékkland
88  Jaroslav Novak & Renata Smidova Tékkland
90  Nick Balazs & Ágnes Losonci Ungverjaland
90  Teodor Zlatarev & Iva Georgieva Búlgaría
92  Luka Vodlan & Anamarija Novak Slóvenía
93  Karel Slijkhuis & Barbara Hübner Austurríki
94  Petr Krol & Anna Sadilkova Tékkland
95  Jan Musal & Jana Kukucova Tékkland
96  Filip Volaj & Antonia Renata Sevcikova Slovakía
96  Jan Vysin & Eva Necesalova Tékkland
98  Christoph Slouka & Ena Atarac Austurríki
99  Jakub Brisuda & Nikola Dianiskova Slovakía
99  Christian Groß & Stephanie Keusch Þýskaland
101  Tomas Kastalan & Daniela Strasilova Tékkland
101  Jakub Krivohlavek & Romana Medunova Tékkland
101  David Schöbl & Radka Berankova Tékkland
104  Marian Chladny & Veronika Csemanova Slovakía
104  Roman Unzeitig & Jana Fuchsova Tékkland
106  Juraj Benko & Martina Barjakova Slovakía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}