Results from Brno Open 2011 - IDSF International Open Latin 26. mars 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Brno Open 2011
Tékkland - Brno 25. mars 2011

IDSF International Open Latin 26. mars 2011

Úrslit

1  Yuriy Simachev & Anastasia Klokotova Rússland
2  Andrea De Angelis & Ulyana Fomenko Ítalía
3  Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
4  Dario Pizzo & Karen D'albundo Frakkland
5  Simone Casula & Frederikke Flyvbjerg Norgaard Danmörk
6  Marco Cuocci & Nadiya Dyatlova Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  László Kovács & Erika Kelemen Ungverjaland
8  David Odstrcil & Caroline Kjeldgaard Tékkland
9  Steeve Gaudet & Laure Colmard Frakkland
10  Michal Hornicek & Yana Grishchenko Tékkland
10  Robert Muller & Justyna Luczak Pólland
12  Ilja Chubanov & Anastasiya Rybalko Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Adam Katona & Alexandra Dáné Ungverjaland
14  Radek Mucha & Vitalija Tyrnova Tékkland
15  Gediminas Grigonis & Sandra Kniazeviciute Litháen
16  Stefano Mendolia & Martina Tagliacollo Ítalía
17  Rihards Eglitis & Egle Straleckaite Litháen
18  György Köcse & Alexandra Stana Ungverjaland
18  Evgeniy Oreshnikov & Darya Kasparova Rússland
20  Aleksey Boychenko & Alina Fedorenko Rússland
20  Marco De Angelis & Alice Fabrizi Ítalía
20  Kirill Kartavtsev & Evgenia Golikova Rússland
20  Tomas Tanka & Dominika Feketova Slovakía
24  Przemyslaw Modrzynski & Aleksandra Jurga Pólland
25  Lukas Chmelik & Zuzana Stastna Tékkland

3. umferð (topp 51)

26  Telmo Madeira & Vanessa Ferrao Portúgal
26  Mikhail Schepkin & Natalya Polyakova Rússland
28  Alexander Walger & Julia Syceva Lúxemborg
29  Andrei Sergunin & Alina Glazkova Rússland
30  Adam Vasina & Dagmara Nowak Pólland
31  Dawid Fiszer & Katarzyna Rawska Pólland
32  Michal Galek & Klaudia Kedzierska Pólland
33  Artem Luchin & Lyubov Shatskaya Rússland
33  Florian Vana & Karina Shpakovskaya Austurríki
35  Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
35  Volodymyr Sharapov & Joanna Dabrowska Pólland
37  Francesco Cattafe & Chantal Tartaglione Ítalía
37  Omar Topic & Kristina Chochlikova Slovakía
39  Tomas Komenda & Martina Manakova Slovakía
39  Maciej Rasinski & Nikolina Melin Pólland
41  Edgaras Brazas & Viktorija Gaidyte Litháen
41  Adam Brestansky & Dominika Chrapekova Slovakía
41  Zsolt Fáskerti & Eszter Ocsovszki Ungverjaland
41  Marek Hrstka & Veronika Flaskova Tékkland
45  Dimitar Stefanin & Ludovica Antonietti Búlgaría
46  Martin Janicek & Livia Melnikova Slovakía
47  Michal Kot & Marcelina Kika Pólland
47  Rosario Rizzo & Graziana Nicosia Ítalía
49  Radim Stupka & Tereza Jendrulkova Tékkland
50  Jan Srkal & Karolina Hajkova Tékkland
51  Jakub Skopal & Zuzana Rechova Tékkland

2. umferð (topp 82)

52  Vladimir Kopriva & Lenka Stixova Tékkland
53  Mikhail Koptev & Aleksandra Atamantseva Rússland
54  Alessandro Barbero & Federica Brugiati Ítalía
55  Hunor Albert Sebesi & Anna Tuba Ungverjaland
56  Evgeniy Kendys & Kseniya Zubareva Rússland
56  Alan Walme & Valentina Walme Króatía
58  David Riegler & Julia Jussel Þýskaland
59  Davide Civello & Elisa Cali Ítalía
59  Denislav Dimitrov & Iliana Staevska Þýskaland
59  Michal Drha & Klara Zamecnikova Tékkland
62  Arthur Weingardt & Victoria Chumakova Þýskaland
63  Julien Espagnet & Nelly Frankenberg Frakkland
63  Nikita Lyssenkov & Irina Vasilevskaya Rússland
65  Titus Ablorh & Natalya Bekker Tékkland
66  Peter Schäfer & Maja-karolina Franke Austurríki
66  Marco Steindl & Barbora Spurna Austurríki
68  Marek Kypus & Petra Smidova Tékkland
69  Abylaykhan Akkubekov & Veronika Popova Kasakstan
70  Andrea Bello & Elisa Tiberio Ítalía
70  Andrey Khripkov & Mariya Eliseeva Rússland
72  Viktor Houdek & Tamara Houdkova Tékkland
73  Jan Pitela & Nicol Cupalová Tékkland
74  Illya Korovay & Antonia Petritzikis Þýskaland
74  Martin Simek & Dita Tuhackova Tékkland
74  Peter Talian & Radka Britanakova Slovakía
77  Vadim Cesca & Sara Lauri Ítalía
77  Giuseppe Fazio & Aureliana Spina Ítalía
79  Martin Cech & Dominika Bohusova Slovakía
80  Robin Ondracek & Kristyna Coufalova Tékkland
81  Marek Polacek & Sarka Kotatkova Tékkland
81  W Illya Vinnikovskyy & Orsolya Horvath Ungverjaland

1. umferð (topp 106)

83  Martin Pazdera & Vitaliya Ivanytska Tékkland
84  Martin Kucera & Barbora Kocmanova Tékkland
85  Valentin Mukhrev & Ekaterina Vaskina Rússland
86  Josef Kukan & Marketa Plesna Tékkland
87  Matej Madeja & Alena Reznicka Slovakía
88  Artur Alexandrov & Anna Antonyan Tékkland
88  Jaroslav Novak & Renata Smidova Tékkland
90  Nick Balazs & Ágnes Losonci Ungverjaland
90  Teodor Zlatarev & Iva Georgieva Búlgaría
92  Luka Vodlan & Anamarija Novak Slóvenía
93  Karel Slijkhuis & Barbara Hübner Austurríki
94  Petr Krol & Anna Sadilkova Tékkland
95  Jan Musal & Jana Kukucova Tékkland
96  Filip Volaj & Antonia Renata Sevcikova Slovakía
96  Jan Vysin & Eva Necesalova Tékkland
98  Christoph Slouka & Ena Atarac Austurríki
99  Jakub Brisuda & Nikola Dianiskova Slovakía
99  Christian Groß & Stephanie Keusch Þýskaland
101  Tomas Kastalan & Daniela Strasilova Tékkland
101  Jakub Krivohlavek & Romana Medunova Tékkland
101  David Schöbl & Radka Berankova Tékkland
104  Marian Chladny & Veronika Csemanova Slovakía
104  Roman Unzeitig & Jana Fuchsova Tékkland
106  Juraj Benko & Martina Barjakova Slovakía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}