Results from Brno Open 2010 - IDSF Rising Star Latin 26. mars 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Brno Open 2010
Tékkland - Brno 26. mars 2010

IDSF Rising Star Latin 26. mars 2010

Úrslit

1  Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
2  Maurizio Benenato Cono & Svetlana Kostenko Ítalía
3  David Riegler & Julia Jussel Þýskaland
4  György Köcse & Alexandra Stana Ungverjaland
5  Jiri Gatnar & Kamila Svobodova Tékkland
6  Jakub Drmota & Lenka Navorkova Tékkland
7  Alfred Palmgren-Barrestig & Jeanette Carlsson Svíþjóð
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Vladimir Kopriva & Lenka Stixova Tékkland
8  Robert Muller & Anna Romanowska Pólland
10  Ondrej Borsky & Zuzana Neumitkova Tékkland
11  Marek Kypus & Klara Chovancikova Tékkland
12  Mateusz Sobczynski & Justyna Luczak Pólland

Fjórðungsúrslit

13  Davide Fumagalli & Michaela Komorova Slovakía
14  Vaclav Masaryk & Petra Smidova Tékkland
15  Tomas Tanka & Dominika Feketova Slovakía
16  Evgeniy Lazarev & Aleksandra Sytina Rússland
17  Lukas Bartunek & Katerina Hrstkova Tékkland
17  Antonin Langr & Alice Stodulkova Tékkland
19  Ruslan Podkolzin & Maria Kukushkina Rússland
20  Robert Beitsch & Maike Wende Þýskaland
21  Denislav Dimitrov & Iliana Staevska Þýskaland
22  Pavel Sluka & Elizaveta Kuklina Tékkland
23  Filip Cipar & Janka Cizikova Slovakía
24  Jan Herodek & Alena Cecatkova Tékkland

2. umferð (topp 36)

25  Jurijs Trosenko & Kia Lehmuskoski Finnland
26  Titus Ablorh & Anita Tolova Tékkland
26  Jaroslav Horak & Tereza Florova Tékkland
28  Ondrej Sliska & Daniela Valjentova Tékkland
28  Michal Slugocki & Anna Sosinska Pólland
30  Jakub Necpal & Samira Zylollarova Tékkland
30  Wolfgang Raab & Patrizia Melchert Austurríki
32  Martin Janicek & Livia Melnikova Slovakía
33  Vladimir Lazarev & Aneta Horakova Tékkland
34  Csaba Megyeri & Ida Kovács Ungverjaland
35  Tomas Vintrlik & Hana Pikalova Tékkland
36  Maxim Orlov & Evgenia Kazarina Tékkland

1. umferð (topp 58)

37  Martin Drakenberg & Maria Zimmerman Svíþjóð
38  Maxim Putryk & Tereza Blazkova Tékkland
38  Tomas Slunsky & Klara Konarikova Tékkland
40  Josef Just & Helena Birgusova Tékkland
40  Tomas Skoupil & Sarka Steinbachova Tékkland
42  Jakov Klebanov & Kristina Scibor Þýskaland
43  Radim Vajchr & Sandra Petrosova Tékkland
44  Pawel Trela & Dominika Necka Pólland
45  Milan Adamec & Hana Koprivova Tékkland
45  Tomas Duras & Veronika Cerna Slovakía
45  David Schöbl & Radka Berankova Tékkland
48  Martin Marek & Lenka Silvarova Tékkland
48  Marek Polacek & Sarka Kotatkova Tékkland
48  Jan Srkal & Karolina Hajkova Tékkland
51  Rudolf Bujna & Renata Nebeska Tékkland
51  Michal Wroniszewski & Malgorzata Baranska Pólland
53  Thorbjorn Bech & Cecilie Lind Danmörk
54  Jan Pitela & Nicol Cupalová Tékkland
55  Bohdan Hajek & Zuzana Chalupova Tékkland
55  Daniel Klima & Ruth Svandova Tékkland
57  Petr Kupcik & Eliska Otahalova Tékkland
58  Tomas Oliva & Petra Dvorakova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}