Results from Brno Open 2006 - Youth Latin 2. apríl 2006
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Brno Open 2006
Tékkland - Brno 1. apríl 2006

Youth Latin 2. apríl 2006

Úrslit

1  Charles-Guillaume Schmitt & Elena Salikhova Frakkland
2  Szymon Bozek & Michaela Riedlova Tékkland
3  Dimitriy Barov & Veronika Golodneva Þýskaland
4  David Odstrcil & Beata Koblizkova Tékkland
5  Bartosz Ranis & Patrizia Ranis Pólland
6  Jörg Killius & Ilona Cutenco Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Daniel Ciml & Daniela Pospisilova Tékkland
8  Piotr Krajewski & Malgorzata Rozanska Pólland
9  Lukas Bartunek & Aneta Karlickova Tékkland
10  Filip Lubina & Kamila Svobodova Tékkland
11  Viktor Talyzin & Anita Florczak Pólland
12  Marek Hrstka & Marketa Smrzova Tékkland

Fjórðungsúrslit

13  Liudas Tamulaitis & Ugne Juknaite Litháen
14  Nikita Kolomeets & Michaela Haladova Tékkland
15  Gyorgy Lehoczky & Rita Katona Ungverjaland
16  Péter Szokodi & Anna Mikes Ungverjaland
17  Lukas Van Der Fecht & Claudia Horneber Austurríki
17  Jan Dvoracek & Veronika Lalova Tékkland
17  Stefan Hold & Julia Burghardt Austurríki
20  Michal Strnad & Veronika Smikova Tékkland
21  Vaclav Masaryk & Monika Bembenkova Tékkland
22  Georgiy Tkachev & Viktoriya Semenova Rússland
23  Ondrej Konevalik & Veronika Flaskova Tékkland
24  Marek Haris & Simona Cechova Tékkland

2. umferð (topp 36)

25  Péter Perei & Noémi Sárközi Ungverjaland
25  Lukas Spisak & Eva Tibenska Slovakía
27  Martin Henzely & Zuzana Halasova Tékkland
27  Radim Vajchr & Sandra Petrosova Tékkland
29  Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
30  Sergey Taratuta & Sofya Kharina Rússland
31  Vaclav Melc & Katerina Pelcova Tékkland
32  Jan Sevela & Vendula Vaskova Tékkland
33  Gleb Goncharov & Tatiana Nasonova Rússland
33  Kristian Pekar & Lucie Drevikovska Tékkland
35  Maurizio Schirato & Katharina Würrer Austurríki
36  Jakub Drmota & Lenka Navorkova Tékkland

1. umferð (topp 46)

37  Martin Frankl & Zdenka Prochazkova Tékkland
38  Oldrich Hlavac & Barbora Kocmanova Tékkland
38  Tomas Hnilica & Veronika Juraskova Tékkland
38  Jakub Skopal & Zuzana Ocadlikova Tékkland
41  Lukas Somik & Petronela Pivarciova Slovakía
42  Jiri Strakos & Karin Vapenickova Tékkland
43  Tomas Novak & Barbora Svehlikova Tékkland
44  Vladimir Podshivalov & Ekaterina Fedosikhina Rússland
45  Michal Derco & Kristyna Opalkova Tékkland
46  Ondrej Galecka & Jana Sedlarova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}