Results from Brno Open 2006 - Youth Latin 2. apríl 2006
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Brno Open 2006
Tékkland - Brno 1. apríl 2006

Youth Latin 2. apríl 2006

Úrslit

1  Charles-Guillaume Schmitt & Elena Salikhova Frakkland
2  Szymon Bozek & Michaela Riedlova Tékkland
3  Dimitriy Barov & Veronika Golodneva Þýskaland
4  David Odstrcil & Beata Koblizkova Tékkland
5  Bartosz Ranis & Patrizia Ranis Pólland
6  Jörg Killius & Ilona Cutenco Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Daniel Ciml & Daniela Pospisilova Tékkland
8  Piotr Krajewski & Malgorzata Rozanska Pólland
9  Lukas Bartunek & Aneta Karlickova Tékkland
10  Filip Lubina & Kamila Svobodova Tékkland
11  Viktor Talyzin & Anita Florczak Pólland
12  Marek Hrstka & Marketa Smrzova Tékkland

Fjórðungsúrslit

13  Liudas Tamulaitis & Ugne Juknaite Litháen
14  Nikita Kolomeets & Michaela Haladova Tékkland
15  Gyorgy Lehoczky & Rita Katona Ungverjaland
16  Péter Szokodi & Anna Mikes Ungverjaland
17  Lukas Van Der Fecht & Claudia Horneber Austurríki
17  Jan Dvoracek & Veronika Lalova Tékkland
17  Stefan Hold & Julia Burghardt Austurríki
20  Michal Strnad & Veronika Smikova Tékkland
21  Vaclav Masaryk & Monika Bembenkova Tékkland
22  Georgiy Tkachev & Viktoriya Semenova Rússland
23  Ondrej Konevalik & Veronika Flaskova Tékkland
24  Marek Haris & Simona Cechova Tékkland

2. umferð (topp 36)

25  Péter Perei & Noémi Sárközi Ungverjaland
25  Lukas Spisak & Eva Tibenska Slovakía
27  Martin Henzely & Zuzana Halasova Tékkland
27  Radim Vajchr & Sandra Petrosova Tékkland
29  Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
30  Sergey Taratuta & Sofya Kharina Rússland
31  Vaclav Melc & Katerina Pelcova Tékkland
32  Jan Sevela & Vendula Vaskova Tékkland
33  Gleb Goncharov & Tatiana Nasonova Rússland
33  Kristian Pekar & Lucie Drevikovska Tékkland
35  Maurizio Schirato & Katharina Würrer Austurríki
36  Jakub Drmota & Lenka Navorkova Tékkland

1. umferð (topp 46)

37  Martin Frankl & Zdenka Prochazkova Tékkland
38  Oldrich Hlavac & Barbora Kocmanova Tékkland
38  Tomas Hnilica & Veronika Juraskova Tékkland
38  Jakub Skopal & Zuzana Ocadlikova Tékkland
41  Lukas Somik & Petronela Pivarciova Slovakía
42  Jiri Strakos & Karin Vapenickova Tékkland
43  Tomas Novak & Barbora Svehlikova Tékkland
44  Vladimir Podshivalov & Ekaterina Fedosikhina Rússland
45  Michal Derco & Kristyna Opalkova Tékkland
46  Ondrej Galecka & Jana Sedlarova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}