Results from Brno Open 2006 - IDSF International Open Standard 2. apríl 2006
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Brno Open 2006
Tékkland - Brno 1. apríl 2006

IDSF International Open Standard 2. apríl 2006

Úrslit

1  Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen
2  Simone Segatori & Annette Sudol Þýskaland
3  Stanislaw Massold & Christine Deck Þýskaland
4  Simone Daniele & Elisa Chanaa Ítalía
5  Edgars Gasjuns & Michela Bove Lettland
6  Csaba László & Szilvia Szögi Ungverjaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Julius Seniauskas & Iveta Pauryte Faraci Litháen
8  Martin Dvorak & Zuzana Silhanova Tékkland
9  Filip Rut & Veronika Rut (aka Navratilova) Tékkland
10  Ruslan Golovashchenko & Olena Golovashchenko Úkraína
11  Karol Brull & Viktoria Bolender Slovakía
11  Roman Goncharov & Mariya Sekistova Rússland
13  Marko Mehine & Maria Fessai Eistland
14  Veiko Ratas & Helena Liiv Eistland

Fjórðungsúrslit

15  Chris Nugteren & Rebecca Blummel Holland
15  Jozsef Szepesi & Judit Szepesi Ungverjaland
17  Peter Modrovsky & Barbara Jancinova Slovakía
18  Daniele Gallaro & Kimberly Taylor England
19  Christoph Santner & Maria Santner Austurríki
19  Dmitry Zharkov & Olga Kulikova Rússland
21  Vadim Shurin & Ekaterina Volgina Rússland
22  Rihards Dusa & Agnese Junkure Lettland
22  Mathieu Laroche & Sylvia Ruskova (aka Laroche) Frakkland
24  Pavel Bic & Silvie Konderlova Tékkland
24  Andrejs Rogovenko & Viktorija Triscuka Lettland
26  Kristaps Kalnins & Santa Dmitrijeva Lettland

2. umferð (topp 51)

27  Aigars Auzenbergs & Anete Paradniece Lettland
28  Damian Danielski & Magda Niewiadomska Pólland
29  Filip Maly & Lucie Dolezalova Tékkland
30  Jakub Jancina & Barbara Bilkovicova Slovakía
30  Adam Majewski & Aleksandra Paklikowska Pólland
30  Juraj Simko & Zuzana Vicikova Slovakía
33  Anton Kurttila & Riikka Junno Finnland
33  Tomas Rybnicek & Linda Boskova Tékkland
33  Pawel Szajda & Karina Hofmann Pólland
36  Thomas Fusetto & Laura Brugin Ítalía
37  Herman Lak & Michelle Lak (aka Gleimann) Holland
38  Lukasz Pawlak & Aneta Pawlak Pólland
39  Martin Houska & Andrea Trestikova Tékkland
39  Ivan Tarkhanov & Yulia Voronova Rússland
41  Michal Mladek & Daniela Vratna Tékkland
41  Michal Necpal & Tereza Bufkova Tékkland
41  Pawel Sobieszek & Anna Bocian Pólland
44  Jiri Koci & Dominika Kocova Tékkland
45  David Vejchar & Veronika Hanusova Tékkland
46  Dusan Novak & Ivana Tomovicova Slovakía
46  Erik Páli & Viktoria Pali Ungverjaland
48  Jindrich Cincura & Iva Langerova Tékkland
48  Jakub Cymbor & Agnieszka Olszewska Pólland
48  Oleksander Mazur & Olesya Golub (aka Ilyushenko) Úkraína
51  Jiri Zejda & Katerina Jancova Tékkland

1. umferð (topp 93)

52  Jaroslav Frantisek & Katerina Benesova Tékkland
52  Miroslav Hyza & Lucie Benyskova Tékkland
52  Filip Krivda & Kristina Ondrovicova Slovakía
55  Martin Lazik & Stanislava Vyskupova Slovakía
56  Hardi Rikand & Laura Kask Eistland
57  Marek Kolar & Veronika Mala Tékkland
58  Stefan Brückner & Astrid Schäfer Þýskaland
58  Artur Lubin & Birgit Usin Eistland
60  Bruno Petit & Jade Geropp Frakkland
60  Erik Seman & Simona Kriskova Slovakía
62  Csongor Balogh & Anita Szabó Ungverjaland
63  Pavel John & Tereza Jendrulkova Tékkland
64  Michal Drha & Monika Mikesova Tékkland
64  Martin Kubin & Dita Kubinova Tékkland
66  Vitezslav Razek & Jana Horska Tékkland
67  Olivér Zsom & Boglárka Vozár Ungverjaland
68  Petr Smetana & Pavla Lamplotova Tékkland
68  Zdenek Soukup & Kristina Malkova Tékkland
70  Michal Kurtis & Alena Stareckova Tékkland
70  Jiri Marek & Pavlina Richterova Tékkland
70  Jan Srubar & Petra Kofronova Tékkland
73  Jan Herodek & Lucie Ondrackova Tékkland
73  Ondrej Radil & Pavlina Vlaskova Tékkland
73  Tomas Rynes & Jana Batovska Tékkland
76  Daniel Erychleb & Katerina Hejdukova (aka Bendova) Tékkland
76  Tilo Pfalzgraff & Anja Pfalzgraff Þýskaland
76  Tomas Sedlecky & Veronika Musilova Tékkland
76  Pavel Vitosek & Veronika Mensikova Tékkland
76  David Vorac & Anna Zdrahalova Tékkland
76  Lukas Zamecnik & Klara Zamecnikova Tékkland
82  Jaroslav Bittner & Regina Zelinska Slovakía
82  Jaroslav Cekl & Dagmar Ceklova Tékkland
82  Robert Gulis & Terezia Rozova Slovakía
82  Jan Kohout & Hana Novotna Tékkland
82  Matej Kutalek & Sarka Svobodova Tékkland
82  Jan Lastovka & Kristyna Muckova Tékkland
82  Filip Nemeth & Olga Gabrielova Slovakía
82  Jiri Novosad & Veronika Tumova Tékkland
82  Petr Plsek & Andrea Plskova Tékkland
82  Pavel Prochazka & Martina Arnoldova Tékkland
82  Andraz Snoj & Tatiana Popova Slóvenía
82  Roman Vseticka & Martina Jalovecka Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}