Results from British Open 2002 - Rising Star Professional Standard Championships 26. maí 2002
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

British Open 2002
England - Blackpool 24. maí 2002

Rising Star Professional Standard Championships 26. maí 2002

Úrslit

1  Jonathan Crossley & Kylie Jones England
2  Roberto Villa & Morena Colagreco Ítalía
3  Seiji Tanido & Emi Hayano Japan
4  Luca Tonello & Ekaterina Baroulina Rússland
5  Igor Litvinov & Julia Ivleva Bandaríkin
6  Roberto Regnoli & Tania Berto Ítalía
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

  Nicola Bini & Laura Lunetta Ítalía
  Roberto Giuliato & Serena Picco Ítalía
  Shozo Ishihara & Toko Shibuya Japan
  Richard Perry & Natalie Perry Nýja Sjáland
  Tomoki Shiraishi & Kaori Shiraishi Japan
  Erminio Stefano & Luana Conte Bandaríkin

Fjórðungsúrslit

  Michele Bacci & Denise Mayes England
  Serguei Beleikov & Irina Lapteva Rússland
  Gerwin Biedermann & Betty Urbeinz Þýskaland
  Michele Boschi & Barbara Grifoni Ítalía
  Rene Christensen & Camilla Egstrand Danmörk
  Oleg Fadioukhine & Irina Averboukh Rússland
  Alessandro Garofolo & Annamaria Bassano Ítalía
  Igor Pilipenchuk & Polina Pilipenchuk Bandaríkin
  Oleg Suvorov & Tatiana Pavlova Bandaríkin
  Ichiro Suzuki & Ayumi Suzuki Japan
  James Taplin & Claire Taplin (aka Barrington) England
  Tetsuya Yamashita & Mako Karibe Japan
  Sami Yli-Piipari & Karita Yli-piipari (aka Lehto) Finnland
  Green Zhao-lin Li & Rose Xiao-yuan Li Kína

4. umferð (topp 52)

  Dirk Bastert & Alla Tkachenko Rússland
  Stanislav Bekmametov & Natalia Urban Rússland
  Thomas Bellina & Arianna Dal Zotto Ítalía
  Michael Burton & Martina Wuttig Ástralía
  Ilia Danilov & Tatiana Rybalko Rússland
  Francois Fouchet & Delphine Wannesson Frakkland
  Gianfranco Galeone & Loredana Manigrasso Ítalía
  Garry Gekhman & Rita Gekhman Bandaríkin
  Marco Gusella & Michela Cerea Sviss
  Tomas Heller & Dagmar Heller (aka Novohradska) Tékkland
  Alex Hou & Melody Hou Tævan
  Wolfgang Kruppel & Corina Kruppel Þýskaland
  Hide Miyajima & Sumi Shimizu Japan
  Daisuke Okada & Junko Hishida Japan
  Roberto Orru & Orsola Iuliano Ítalía
  Minoru Otake & Kiyomi Yotsumoto Japan
  Valdas Padriezas & Lilia Padriezas Litháen
  Stefano Placidi-Zaccarelli & Simona Magnanelli Ítalía
  Carlo Romano & Katia Valentini Ítalía
  Fabrizio Ronca & Sabina Ronca Ítalía
  Takeshi Sasaya & Kumi Sasaya Japan
  Slava Sergiev & Katia Sergiev Bandaríkin
  Hiroyuki Shirahata & Yoko Shirahata Japan
  Andrea Stefano & Daniela Serio Ítalía
  Jason Thomas & Erin Lowe Ástralía
  Yuriy Vasyutyak & Yana Vasyutyak (aka Yatsenko) Úkraína

3. umferð (topp 99)

  Giacomo Agrello & Wendi Davies Bandaríkin
  Sergei Bezrodnov & Olga Bezrodnov Bandaríkin
  Peter Bosveld & Euvgenia Parakhina Holland
  Fabio Chiandetti & Katia Maestrutti Ítalía
  Toni Oronzo Daga & Antonella Fasiello Ítalía
  Graeme Davidson & Michelle Davidson Nýja Sjáland
  Frederic Frennessen & Vicki Frennessen (aka Eyres) England
  Liang Fu Wen & Rong Sun Kína
  Antonio Gioncada & Roberta Zone Ítalía
  Mickey Higuchi & Yoko Haseba Japan
  Naoki Iezumi & Tomomi Iezumi Japan
  Masayuki Ito & Reiko Ito Japan
  Xiaofeng Ju & Qiying Li Kína
  Yong Kang Yang & Yu Min Zhang Kína
  Hisashi Kawahara & Izumi Arai Japan
  Christian Krenthaller & Agnes Twaroch Austurríki
  Tassilo Lax & Sabine Lax (aka Hoffman) Þýskaland
  Rauno Leino & Merja Ylönen Finnland
  Sammy Liu & Jane Liu Tævan
  Eamon Mcgrath & Anita Lilley Ástralía
  Shuichiro Mine & Saori Mine Japan
  Keijiro Nagaoka & Kimie Nagaoka Japan
  Aki Nakaaki & Jun Nakaaki Japan
  Shigeru Nakaizumi & Tomoko Kanoya Japan
  Micky Nakajima & Terue Suzuki Japan
  Takahiro Nakamura & Takako Yamazaki Japan
  Tadasama Ohyama & Naoko Yoshioka Japan
  Carlo Oliva & Julia Parthenis Grikkland
  Giovanni Paolucci & Patrizia Di Nardo Ítalía
  Vadym Postnikov & Olga Baskatova Úkraína
  Claudio Proietti & Catia Scarponi Ítalía
  Denis Prokhorov & Natalia Iourdanova Rússland
  Danny Quilliam & Christine Kunz Kanada
  Masashi Saito & Kayoko Saito Japan
  Marcin Scieglinski & Sylwia Scieglinska (aka Kwapisz) Pólland
  Yi Sheng & Wenjuan Huang Kína
  Darryl Silvers & Emi Inoue Japan
  Vincent Simone & Flavia Cacace England
  Takuhide Takeda & Mayumi Takeda Japan
  Tom Tokuyama & Kuni Tokuyama (aka Sakurai) Japan
  Keiichi Toyoshima & Kumiko Toyoshima Japan
  Rolandas Trembo & Marija Mimrikova Þýskaland
  Norio Uchino & Noriko Uchino Japan
  Igor Ugai & Tatiana Ugai Rússland
  Kazuyuki Umehara & Mihoko Hattori Japan
  Alberto Valloni & Sonia Corbetta Ítalía
  Yasuhide Watanabe & Kyoko Watanabe Japan

2. umferð (topp 178)

  Francesco Alfano & Cristina Di Stefano Ítalía
  Kenichi Aoki & Sumiko Aoki Japan
  Toshikazu Ashiki & Eiko Ashiki Japan
  Yuki Bohsako & Sara Kurahashi Japan
  Francesco Bortone & Susy Viggiani Ítalía
  Dmitriy Brovko & Elena Brovko Rússland
  Warren Brown & Babette Brown (aka Herzog) Skotland
  Joan Cayuela & Marcia Cecchini Spánn
  Cyril Cerveau & Angelic Pires Frakkland
  Jacky Chang & Ivy Chang Tævan
  Alan Cheng & Ingrid Cheng Tævan
  Mark Cheng & Joanne Cheng Tævan
  Giovanni Chiapperini & Giannita Bigazzi Ítalía
  Luigi De Luca & Lucia Taricani Ítalía
  Fabien Della Gustina & Laurence Della Gustina Frakkland
  Manfred Edelbauer & Regina Gombar Austurríki
  Shinichi Enmi & Rikako Enmi Japan
  Jaeyoo Eom & Naomi Nayama Japan
  Valery Erychov & Nataly Erychova Bandaríkin
  Vincent Farinho & Brigitte Farinho Frakkland
  Masaaki Fujiwara & Akiko Fujiwara Japan
  Kenji Fukui & Mariko Fukui Japan
  Yang Gang & Sun Lin Kína
  Lorenzo Gargiulo & Tiziana Fioretti England
  Ian Gillard & Cherie Isbell Ástralía
  Toshihiko Hayashi & Naoko Hayashi Japan
  Takao Hirabayashi & Noriko Aizawa Japan
  Teruyoshi Hisaizumi & Motoyo Azumi Japan
  Tony Hsu & Betty Hsu Tævan
  Koji Iida & Chinami Iida Japan
  Seiji Iida & Masako Sato Japan
  Masatoshi Ishihara & Harumi Yokoyama Japan
  Moritaka Iwakura & Takako Asano Japan
  Russell Jenness & Catherine Marsh England
  Zhun Jian Shi & Xin Wang Kína
  Hiroyuki Kago & Harumi Kago Japan
  Youki Katayama & Noriko Katayama Japan
  Shusuke Kato & Rumi Miyata Japan
  Hideaki Kikuchi & Miyo Hagiwara Japan
  Kiichiro Kinoshita & Naomi Kinoshita Japan
  Kim Laamanen & Piia Laamanen (aka Astikainen) Finnland
  Anthony Lan & Debbie Lan Tævan
  Ken Lau & Lisa Xie Kína
  Glyn Lin & Wen Hua Ji (aka Tracy Li) Tævan
  Tohru Maeda & Misuzu Ezawa Japan
  Justyn Manderson & Amanda Manderson Ástralía
  Yoshiyuku Matsushita & Yasuke Tanabe Japan
  Shinobu Matsuura & Yumiko Matsuoka Bandaríkin
  Naoya Mihashi & Shigemi Mihashi Japan
  Hirotaka Misawa & Kaori Yamashita Japan
  Takayuki Miyamoto & Mariko Furusawa Japan
  Takehiko Miyata & Yuriko Showa Japan
  Hideki Nakajima & Miki Nakajima (aka Kinoshita) Japan
  Toshihiko Nakajima & Mayumi Ichikawa Japan
  Fumitomo Nakashima & Mai Sasaki Japan
  Ken Narasaki & Takako Nakanishi Japan
  Yuji Otaki & Mako Otaki Japan
  Masaharu Ozaki & Masae Ozaki Japan
  Ivano Palamaro & Silvana Michelizzi Ítalía
  Chang-hyun Park & Yoo-ha Park Suður-Kórea
  Paolo Santin & Chiara Nardotto Ítalía
  Tomokazu Sato & Kimie Kuroyanagi Japan
  Hideki Sato & Chieko Yamamoto Japan
  Mari Seki & Misa Yoshida Japan
  Giorgio Semeraro & Francesca Convertini Ítalía
  Hideo Shiojima & Atsue Shiojima Japan
  Takeshi Tajima & Kaori Shigemura Japan
  Tomokazu Takeda & Noriko Takeda (aka Ito) Japan
  Hajime Tanigama & Yumi Tanigawa Japan
  Munetsugo Tomita & Yoko Sato (aka Hamaguchi) Japan
  Shu Sheng Wang & Hong Lun Zhan Kína
  Su Gun Wang & Ni Ya Li Kína
  Jack Xinyu Wang & Yun Qin Kína
  Masahiro Watanabe & Haruna Takayanagi Japan
  David Weise & Valentina Weise Bandaríkin
  Claus Wodstrup & Maria Ohrman-liljeberg Svíþjóð
  Jakey Qi Zhao & Cassy Hua Guo Kína
  We Bin Zhu & Ping Tan Kína
  Markus Zimmermann & Anke Poppinga Þýskaland

1. umferð (topp 281)

  Ivan Agnellini & Azzura Di Filippani Ítalía
  Tetsu Akikawa & Miyuki Akikawa Japan
  Xavier Andreu & Marisa Vicient Spánn
  Robert Angler & Christine Angler Þýskaland
  Masashi Azuma & Ai Azuma Japan
  Hyo Jong Bae & Me Kyung Lee Suður-Kórea
  Didier Bastien & Sylvie Bastien Frakkland
  Maurizio Belfiore & Roberta Carlaloggio Ítalía
  Marino Biglieri & Laura Occhi Ítalía
  Luca Bognani & Anita Bognani (aka Imbertini) Ítalía
  Fabio Bosco & Marina Ferrari Belgía
  Hong Cao & Li Li Kína
  Qingrong Chen & Min Fu Kína
  Hans Chen & Even Chang Tævan
  Peter Collins & Amy Cousins Bandaríkin
  Jun Eang & Zhao Chen Kína
  Bin Feng & Yan Feng Cai Kína
  Francesco Flumiani & Hong Su Bandaríkin
  Laurent Francon & Sandra Jomard Frakkland
  Roman Frieling & Pamela Jung Þýskaland
  Shoji Fujimi & Yoshiko Fujimi Japan
  Masayuki Fukuda & Shizuko Fukuda Japan
  Nori Fukushi & Chisa Fukushi Japan
  Tony Fung & May Lam Kanada
  Hiro Furuya & Edita Kysel Japan
  Marcel Gebert & Lenka Gebert (aka Strakosova) Tékkland
  Claudio Di Gennaro & Raffaella Gionta Ítalía
  Eitaro Hando & Eri Kitamura Japan
  Yuji Harada & Sumi Murata Japan
  Kazuo Harada & Yumiko Harada Japan
  Yoshito Higashi & Yuko Higashi Japan
  Hiroshi Higashizume & Misayo Higashizume Japan
  Hiroki Hirooka & Yuko Hirooka Japan
  Kenichi Huikata & Marie Fuyama Japan
  Henry Hwang & Helena Hwang Bandaríkin
  Tokio Ichikawa & Tomomi Ichikawa Japan
  Hiroyasu Ichikawa & Rika Nakayama Japan
  Satoshi Iinuma & Ikuko Iinuma Japan
  Narichika Imamura & Kayo Imamura Japan
  Yoshihisa Ishikawa & Toshiko Terakawa Japan
  Sui Jiang & Jian Chen Kína
  Naoki Kato & Hiroko Kato Japan
  Atsuhiro Kawachi & Hiroko Kawachi Japan
  Hiro Kobari & Jun Saito Japan
  Osamu Kobayashi & Shizuko Kobayashi Japan
  Kozo Kodama & Masako Kodama Japan
  Sergiy Kravchouk & Maryna Roumianova Úkraína
  Krzysztof Kulig & Aleksandra Kulig (aka Niewinska) Pólland
  Tibor Kysel & Martina Schultz Slovakía
  Tuck Wai Alex Lim & Chern Huey Carmen Chuang Malasía
  Shintaro Masuyama & Yoko Araya Japan
  Tokikazu Matsuda & Yukari Yamazaki Japan
  Shingo Matsuura & Tomoko Yoshino Japan
  Akiji Minegishi & Kyoko Miwa Japan
  Daniele Missiroli & Sabrina Manuzi Ítalía
  Naoya Mizuguchi & Keiko Mizuguchi Japan
  Satoru Morikawa & Yuka Morikawa Japan
  Shinya Motoda & Sanae Motoda Japan
  Kimiharu Nakaniura & Chie Nishikawa Japan
  Masaya Nakata & Rimi Noro Japan
  Eiichi Oba & Mayumi Oba Japan
  Martin Oegg & Astrid Minnich Austurríki
  Shigeki Ogihara & Yumiko Shinoda Japan
  Atsuki Ohmura & Megumi Wada Japan
  Satoru Ohta & Masako Ohta Japan
  Hikoshiro Omi & Machiko Omi Japan
  Yasuo Ootani & Ayako Ootani Japan
  Massimiliano Palladino & Vincenza Farnese Ítalía
  Peter Pan & Lily Chung Tævan
  Ju Hong Qing & Wang Jing Kína
  Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
  Kazuyuki Sawada & Chiharu Kiyooka Japan
  Kenichi Sawada & Rie Terao Japan
  Kei Shinohara & Sachiko Shinohara Japan
  Masahiro Shiratori & Hiroko Shiratori Japan
  Eddie Stutts & Viktoria Belova Bandaríkin
  Hiro Sucishima & Mari Koyanagi Japan
  Tommy Suzuki & Kaz Suzuki (aka Sekihara) Japan
  Hamid Taba & Tammy Droddy Bandaríkin
  Yoshitaka Tabe & Hiroko Tabe Japan
  Daishi Takemoto & Yoshiko Takemoto Japan
  Jun Tanaka & Madoka Kudo Japan
  Hiroaki Tanaka & Hiroko Tanaka Japan
  Yukio Tanaka & Kyoko Tanaka Japan
  Robert Tang & Beverley Cayton-tang Kanada
  Yimin Tian & Yanxia Miao Kína
  Yasufumi Tsubouchi & Miwa Tsubouchi Bandaríkin
  Masahiko Tsuda & Yuriko Furuya Japan
  Kiyotaka Ubukata & Misao Nakaizumi Japan
  Ray Ueng & Rosa Ueng Kína
  Ryno van den Berg & Sonja Stanford Suður Afríka
  Jose Victory Duran & Maria Jose Victory Spánn
  Toru Wakasa & Michie Takahashi Japan
  Alan Wei & Anya Chan Tævan
  Canguang Xie & Yiqing Liu Kína
  Zhigang Xu & Yaling Xu Kína
  Makoto Yamada & Asako Tani Japan
  Masahiro Yonemochi & Mayu Sugawara Japan
  Hiroyuki Yoshida & Keiko Hirano Japan
  Alex Young & Pamela Preczewski Bandaríkin
  Alexandre Zakharov & Maria Krylova Rússland
  Gonzalo Zambrana & Dalene Erickson Bandaríkin
  Zhi-yu Zheng & Xiao Ting Tao Kína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}