Results from British Open 2002 - Professional Standard Championships 31. maí 2002
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

British Open 2002
England - Blackpool 24. maí 2002

Professional Standard Championships 31. maí 2002

Úrslit

1  Augusto Schiavo & Lyn Marriner Ítalía
2  Christopher Hawkins & Hazel Newberry England
3  Timothy Howson & Joanne Bolton England
4  Massimo Giorgianni & Alessia Giorgianni (aka Manfredini) Ítalía
5  William Pino & Alessandra Bucciarelli Ítalía
6  Jonathan Wilkins & Katusha Demidova Bandaríkin
7  Alan Shingler & Donna Shingler (aka Reeve) England
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

  Michele Bonsignori & Monica Baldasseroni Ítalía
  Jonathan Crossley & Kylie Jones England
  Tony Dokman & Amanda Dokman (aka Owen) Holland
  Giampiero Giannico & Ieva Pauksena Bandaríkin
  Koji Hiyama & Kumiko Hiyama Japan
  Roberto Villa & Morena Colagreco Ítalía

Fjórðungsúrslit

  Tomas Atkocevicius & Aira Bubnelyte Litháen
  Alain Doucet & Anik Jolicoeur-doucet Kanada
  Marcel Gebert & Lenka Gebert (aka Strakosova) Tékkland
  Roberto Giuliato & Serena Picco Ítalía
  Igor Litvinov & Julia Ivleva Bandaríkin
  Giuliano Nironi & Simonetta Vecchi Ítalía
  Adam Reeve & Karen Reeve (aka Bjork) Ísland
  Roberto Regnoli & Tania Berto Ítalía
  Michael Reilly & Valerie Hobden-reilly England
  Mirco Selli & Marica Selli Ítalía
  Erminio Stefano & Luana Conte Bandaríkin
  Igor Suvorov & Irina Suvorov Bandaríkin
  Seiji Tanido & Emi Hayano Japan
  Luca Tonello & Ekaterina Baroulina Rússland
  Matis Toome & Helen Klandorf Eistland
  Shintaro Yanagibashi & Kumiko Asami Japan

4. umferð (topp 48)

  Michele Bacci & Denise Mayes England
  Serguei Beleikov & Irina Lapteva Rússland
  Gerwin Biedermann & Betty Urbeinz Þýskaland
  Nicola Bini & Laura Lunetta Ítalía
  Fabio Bosco & Marina Ferrari Belgía
  Rene Christensen & Camilla Egstrand Danmörk
  Christian Corsi & Simonetta Ambrosini Ítalía
  Shozo Ishihara & Toko Shibuya Japan
  Heiko Kleibrink & Giselle Keppel Þýskaland
  Susumu Onda & Mariko Onda Japan
  Stefan Ossenkop & Pia David Þýskaland
  Richard Perry & Natalie Perry Nýja Sjáland
  Igor Pilipenchuk & Polina Pilipenchuk Bandaríkin
  Tomoki Shiraishi & Kaori Shiraishi Japan
  Oleg Suvorov & Tatiana Pavlova Bandaríkin
  Ichiro Suzuki & Ayumi Suzuki Japan
  James Taplin & Claire Taplin (aka Barrington) England
  Krzysztof Tretowski & Dorota Tretowska Pólland
  Sami Yli-Piipari & Karita Yli-piipari (aka Lehto) Finnland

3. umferð (topp 102)

  Dirk Bastert & Alla Tkachenko Rússland
  Stanislav Bekmametov & Natalia Urban Rússland
  Thomas Bellina & Arianna Dal Zotto Ítalía
  Sergei Bezrodnov & Olga Bezrodnov Bandaríkin
  Michele Boschi & Barbara Grifoni Ítalía
  Peter Bosveld & Euvgenia Parakhina Holland
  Michael Burton & Martina Wuttig Ástralía
  Fabio Chiandetti & Katia Maestrutti Ítalía
  Giovanni Chiapperini & Giannita Bigazzi Ítalía
  Toni Oronzo Daga & Antonella Fasiello Ítalía
  Oleg Fadioukhine & Irina Averboukh Rússland
  Alessandro Firmo & Michelle Barry England
  Francois Fouchet & Delphine Wannesson Frakkland
  Liang Fu Wen & Rong Sun Kína
  Thomas Furmeyer & Tanja Furmeyer (aka Beinhauer) Þýskaland
  Garry Gekhman & Rita Gekhman Bandaríkin
  Tomas Heller & Dagmar Heller (aka Novohradska) Tékkland
  Alex Hou & Melody Hou Tævan
  Naoki Iezumi & Tomomi Iezumi Japan
  Seiji Iida & Masako Sato Japan
  Masatoshi Ishihara & Harumi Yokoyama Japan
  Masayuki Ito & Reiko Ito Japan
  Sam Kaiho & Mari Kaiho Japan
  Hisashi Kawahara & Izumi Arai Japan
  Wolfgang Kruppel & Corina Kruppel Þýskaland
  Kim Laamanen & Piia Laamanen (aka Astikainen) Finnland
  Tassilo Lax & Sabine Lax (aka Hoffman) Þýskaland
  Sammy Liu & Jane Liu Tævan
  Tohru Maeda & Misuzu Ezawa Japan
  Shuichiro Mine & Saori Mine Japan
  Hirotaka Misawa & Kaori Yamashita Japan
  Hide Miyajima & Sumi Shimizu Japan
  Aki Nakaaki & Jun Nakaaki Japan
  Daisuke Okada & Junko Hishida Japan
  Minoru Otake & Kiyomi Yotsumoto Japan
  Valdas Padriezas & Lilia Padriezas Litháen
  Giovanni Paolucci & Patrizia Di Nardo Ítalía
  Stefano Placidi-Zaccarelli & Simona Magnanelli Ítalía
  Vadym Postnikov & Olga Baskatova Úkraína
  Claudio Proietti & Catia Scarponi Ítalía
  Denis Prokhorov & Natalia Iourdanova Rússland
  Danny Quilliam & Christine Kunz Kanada
  Carlo Romano & Katia Valentini Ítalía
  Fabrizio Ronca & Sabina Ronca Ítalía
  Masashi Saito & Kayoko Saito Japan
  Takeshi Sasaya & Kumi Sasaya Japan
  Slava Sergiev & Katia Sergiev Bandaríkin
  Takuhide Takeda & Mayumi Takeda Japan
  Jason Thomas & Erin Lowe Ástralía
  Tom Tokuyama & Kuni Tokuyama (aka Sakurai) Japan
  Yuriy Vasyutyak & Yana Vasyutyak (aka Yatsenko) Úkraína
  Su Gun Wang & Ni Ya Li Kína
  Tetsuya Yamashita & Mako Karibe Japan
  Green Zhao-lin Li & Rose Xiao-yuan Li Kína

2. umferð (topp 187)

  Giacomo Agrello & Wendi Davies Bandaríkin
  Toshikazu Ashiki & Eiko Ashiki Japan
  Yuki Bohsako & Sara Kurahashi Japan
  Dmitriy Brovko & Elena Brovko Rússland
  Mark Cheng & Joanne Cheng Tævan
  Graeme Davidson & Michelle Davidson Nýja Sjáland
  Luigi De Luca & Lucia Taricani Ítalía
  Manfred Edelbauer & Regina Gombar Austurríki
  Shinichi Enmi & Rikako Enmi Japan
  Jaeyoo Eom & Naomi Nayama Japan
  Valery Erychov & Nataly Erychova Bandaríkin
  Bin Feng & Yan Feng Cai Kína
  Frederic Frennessen & Vicki Frennessen (aka Eyres) England
  Masaaki Fujiwara & Akiko Fujiwara Japan
  Kenji Fukui & Mariko Fukui Japan
  Yang Gang & Sun Lin Kína
  Ian Gillard & Cherie Isbell Ástralía
  Toshihiko Hayashi & Naoko Hayashi Japan
  Yoshito Higashi & Yuko Higashi Japan
  Mickey Higuchi & Yoko Haseba Japan
  Takao Hirabayashi & Noriko Aizawa Japan
  Teruyoshi Hisaizumi & Motoyo Azumi Japan
  Tokio Ichikawa & Tomomi Ichikawa Japan
  Koji Iida & Chinami Iida Japan
  Yoshihisa Ishikawa & Toshiko Terakawa Japan
  Russell Jenness & Catherine Marsh England
  Zhun Jian Shi & Xin Wang Kína
  Xiaofeng Ju & Qiying Li Kína
  Hiroyuki Kago & Harumi Kago Japan
  Yong Kang Yang & Yu Min Zhang Kína
  Youki Katayama & Noriko Katayama Japan
  Shusuke Kato & Rumi Miyata Japan
  Atsuhiro Kawachi & Hiroko Kawachi Japan
  Hideaki Kikuchi & Miyo Hagiwara Japan
  Kiichiro Kinoshita & Naomi Kinoshita Japan
  Kozo Kodama & Masako Kodama Japan
  Anthony Lan & Debbie Lan Tævan
  Ken Lau & Lisa Xie Kína
  Rauno Leino & Merja Ylönen Finnland
  Tuck Wai Alex Lim & Chern Huey Carmen Chuang Malasía
  Glyn Lin & Wen Hua Ji (aka Tracy Li) Tævan
  Justyn Manderson & Amanda Manderson Ástralía
  Eamon Mcgrath & Anita Lilley Ástralía
  Naoya Mihashi & Shigemi Mihashi Japan
  Takehiko Miyata & Yuriko Showa Japan
  Jaroslav Muller & Katerina Muller Bandaríkin
  Keijiro Nagaoka & Kimie Nagaoka Japan
  Shigeru Nakaizumi & Tomoko Kanoya Japan
  Hideki Nakajima & Miki Nakajima (aka Kinoshita) Japan
  Micky Nakajima & Terue Suzuki Japan
  Toshihiko Nakajima & Mayumi Ichikawa Japan
  Takahiro Nakamura & Takako Yamazaki Japan
  Masaya Nakata & Rimi Noro Japan
  Atsuki Ohmura & Megumi Wada Japan
  Satoru Ohta & Masako Ohta Japan
  Tadasama Ohyama & Naoko Yoshioka Japan
  Yuji Otaki & Mako Otaki Japan
  Masaharu Ozaki & Masae Ozaki Japan
  Ivano Palamaro & Silvana Michelizzi Ítalía
  Ju Hong Qing & Wang Jing Kína
  Hideki Sato & Chieko Yamamoto Japan
  Tomokazu Sato & Kimie Kuroyanagi Japan
  Giorgio Semeraro & Francesca Convertini Ítalía
  Yi Sheng & Wenjuan Huang Kína
  Hideo Shiojima & Atsue Shiojima Japan
  Hiroyuki Shirahata & Yoko Shirahata Japan
  Masahiro Shiratori & Hiroko Shiratori Japan
  Darryl Silvers & Emi Inoue Japan
  Takeshi Tajima & Kaori Shigemura Japan
  Tomokazu Takeda & Noriko Takeda (aka Ito) Japan
  Munetsugo Tomita & Yoko Sato (aka Hamaguchi) Japan
  Keiichi Toyoshima & Kumiko Toyoshima Japan
  Yasufumi Tsubouchi & Miwa Tsubouchi Bandaríkin
  Norio Uchino & Noriko Uchino Japan
  Igor Ugai & Tatiana Ugai Rússland
  Kazuyuki Umehara & Mihoko Hattori Japan
  Shu Sheng Wang & Hong Lun Zhan Kína
  Jack Xinyu Wang & Yun Qin Kína
  Yasuhide Watanabe & Kyoko Watanabe Japan
  David Weise & Valentina Weise Bandaríkin
  Claus Wodstrup & Maria Ohrman-liljeberg Svíþjóð
  Makoto Yamada & Asako Tani Japan
  Jakey Qi Zhao & Cassy Hua Guo Kína
  We Bin Zhu & Ping Tan Kína
  Markus Zimmermann & Anke Poppinga Þýskaland

1. umferð (topp 294)

  Ivan Agnellini & Azzura Di Filippani Ítalía
  Tetsu Akikawa & Miyuki Akikawa Japan
  Francesco Alfano & Cristina Di Stefano Ítalía
  Hiro Amano & Kyoko Amano Japan
  Robert Angler & Christine Angler Þýskaland
  Kenichi Aoki & Sumiko Aoki Japan
  Masashi Azuma & Ai Azuma Japan
  Hyo Jong Bae & Me Kyung Lee Suður-Kórea
  Didier Bastien & Sylvie Bastien Frakkland
  Eddy De Beir & Sabine Impens Belgía
  Maurizio Belfiore & Roberta Carlaloggio Ítalía
  Luca Bognani & Anita Bognani (aka Imbertini) Ítalía
  Davide Cacciari & Olga Garshina Rússland
  Hong Cao & Li Li Kína
  Joan Cayuela & Marcia Cecchini Spánn
  Cyril Cerveau & Angelic Pires Frakkland
  Jacky Chang & Ivy Chang Tævan
  Qingrong Chen & Min Fu Kína
  Hans Chen & Even Chang Tævan
  Alan Cheng & Ingrid Cheng Tævan
  Peter Collins & Amy Cousins Bandaríkin
  Ilia Danilov & Tatiana Rybalko Rússland
  Fabien Della Gustina & Laurence Della Gustina Frakkland
  Vincent Farinho & Brigitte Farinho Frakkland
  Francesco Flumiani & Hong Su Bandaríkin
  Laurent Francon & Sandra Jomard Frakkland
  Roman Frieling & Pamela Jung
  Shoji Fujimi & Yoshiko Fujimi Japan
  Masayuki Fukuda & Shizuko Fukuda Japan
  Nori Fukushi & Chisa Fukushi Japan
  Tony Fung & May Lam Kanada
  Hiro Furuya & Edita Kysel Japan
  Lorenzo Gargiulo & Tiziana Fioretti England
  Alessandro Garofolo & Annamaria Bassano Ítalía
  Robert Gearing & Yvonne Gearing England
  Claudio Di Gennaro & Raffaella Gionta Ítalía
  Antonio Gioncada & Roberta Zone Ítalía
  Yuji Harada & Sumi Murata Japan
  Hiroshi Higashizume & Misayo Higashizume Japan
  Hiroki Hirooka & Yuko Hirooka Japan
  Tony Hsu & Betty Hsu Tævan
  Kenichi Huikata & Marie Fuyama Japan
  Henry Hwang & Helena Hwang Bandaríkin
  Hiroyasu Ichikawa & Rika Nakayama Japan
  Satoshi Iinuma & Ikuko Iinuma Japan
  Narichika Imamura & Kayo Imamura Japan
  Moritaka Iwakura & Takako Asano Japan
  Sui Jiang & Jian Chen Kína
  Naoki Kato & Hiroko Kato Japan
  Hiro Kobari & Jun Saito Japan
  Osamu Kobayashi & Shizuko Kobayashi Japan
  Sergiy Kravchouk & Maryna Roumianova Úkraína
  Krzysztof Kulig & Aleksandra Kulig (aka Niewinska) Pólland
  Tibor Kysel & Martina Schultz Slovakía
  Shintaro Masuyama & Yoko Araya Japan
  Tokikazu Matsuda & Yukari Yamazaki Japan
  Yoshiyuku Matsushita & Yasuke Tanabe Japan
  Shingo Matsuura & Tomoko Yoshino Japan
  Shinobu Matsuura & Yumiko Matsuoka Bandaríkin
  Akiji Minegishi & Kyoko Miwa Japan
  Daniele Missiroli & Sabrina Manuzi Ítalía
  Takayuki Miyamoto & Mariko Furusawa Japan
  Naoya Mizuguchi & Keiko Mizuguchi Japan
  Satoru Morikawa & Yuka Morikawa Japan
  Shinya Motoda & Sanae Motoda Japan
  Toshiyuki Nakamichi & Kazuko Nakamichi Japan
  Fumitomo Nakashima & Mai Sasaki Japan
  Eiichi Oba & Mayumi Oba Japan
  Martin Oegg & Astrid Minnich Austurríki
  Shigeki Ogihara & Yumiko Shinoda Japan
  Carlo Oliva & Julia Parthenis Grikkland
  Yasuo Ootani & Ayako Ootani Japan
  Massimiliano Palladino & Vincenza Farnese Ítalía
  Peter Pan & Lily Chung Tævan
  Chang-hyun Park & Yoo-ha Park Suður-Kórea
  Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
  Kenichi Sawada & Rie Terao Japan
  Kazuyuki Sawada & Chiharu Kiyooka Japan
  Mari Seki & Misa Yoshida Japan
  Kei Shinohara & Sachiko Shinohara Japan
  Vincent Simone & Flavia Cacace England
  Andrej Skufca & Katarina Venturini Slóvenía
  Eddie Stutts & Viktoria Belova Bandaríkin
  Hiro Sucishima & Mari Koyanagi Japan
  Tommy Suzuki & Kaz Suzuki (aka Sekihara) Japan
  Yoshitaka Tabe & Hiroko Tabe Japan
  Daishi Takemoto & Yoshiko Takemoto Japan
  Yukio Tanaka & Kyoko Tanaka Japan
  Hiroaki Tanaka & Hiroko Tanaka Japan
  Jun Tanaka & Madoka Kudo Japan
  Robert Tang & Beverley Cayton-tang Kanada
  Hajime Tanigama & Yumi Tanigawa Japan
  Rolandas Trembo & Marija Mimrikova Þýskaland
  Masahiko Tsuda & Yuriko Furuya Japan
  Kiyotaka Ubukata & Misao Nakaizumi Japan
  Ray Ueng & Rosa Ueng Kína
  Massimo Vezzaro & Anna Mantiero Ítalía
  Vadim Vladykin & Kristina Ivanova Rússland
  Toru Wakasa & Michie Takahashi Japan
  Canguang Xie & Yiqing Liu Kína
  Masahiro Yonemochi & Mayu Sugawara Japan
  Hiroyuki Yoshida & Keiko Hirano Japan
  Alex Young & Pamela Preczewski Bandaríkin
  Alexandre Zakharov & Maria Krylova Rússland
  Gonzalo Zambrana & Dalene Erickson Bandaríkin
  Manfred Zehender & Michaela Heintzinger Austurríki
  Zhi-yu Zheng & Xiao Ting Tao Kína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}