Results from British Open 2002 - Professional Standard Championships 31. maí 2002
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

British Open 2002
England - Blackpool 24. maí 2002

Professional Standard Championships 31. maí 2002

Úrslit

1  Augusto Schiavo & Lyn Marriner Ítalía
2  Christopher Hawkins & Hazel Newberry England
3  Timothy Howson & Joanne Bolton England
4  Massimo Giorgianni & Alessia Giorgianni (aka Manfredini) Ítalía
5  William Pino & Alessandra Bucciarelli Ítalía
6  Jonathan Wilkins & Katusha Demidova Bandaríkin
7  Alan Shingler & Donna Shingler (aka Reeve) England
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

  Michele Bonsignori & Monica Baldasseroni Ítalía
  Jonathan Crossley & Kylie Jones England
  Tony Dokman & Amanda Dokman (aka Owen) Holland
  Giampiero Giannico & Ieva Pauksena Bandaríkin
  Koji Hiyama & Kumiko Hiyama Japan
  Roberto Villa & Morena Colagreco Ítalía

Fjórðungsúrslit

  Tomas Atkocevicius & Aira Bubnelyte Litháen
  Alain Doucet & Anik Jolicoeur-doucet Kanada
  Marcel Gebert & Lenka Gebert (aka Strakosova) Tékkland
  Roberto Giuliato & Serena Picco Ítalía
  Igor Litvinov & Julia Ivleva Bandaríkin
  Giuliano Nironi & Simonetta Vecchi Ítalía
  Adam Reeve & Karen Reeve (aka Bjork) Ísland
  Roberto Regnoli & Tania Berto Ítalía
  Michael Reilly & Valerie Hobden-reilly England
  Mirco Selli & Marica Selli Ítalía
  Erminio Stefano & Luana Conte Bandaríkin
  Igor Suvorov & Irina Suvorov Bandaríkin
  Seiji Tanido & Emi Hayano Japan
  Luca Tonello & Ekaterina Baroulina Rússland
  Matis Toome & Helen Klandorf Eistland
  Shintaro Yanagibashi & Kumiko Asami Japan

4. umferð (topp 48)

  Michele Bacci & Denise Mayes England
  Serguei Beleikov & Irina Lapteva Rússland
  Gerwin Biedermann & Betty Urbeinz Þýskaland
  Nicola Bini & Laura Lunetta Ítalía
  Fabio Bosco & Marina Ferrari Belgía
  Rene Christensen & Camilla Egstrand Danmörk
  Christian Corsi & Simonetta Ambrosini Ítalía
  Shozo Ishihara & Toko Shibuya Japan
  Heiko Kleibrink & Giselle Keppel Þýskaland
  Susumu Onda & Mariko Onda Japan
  Stefan Ossenkop & Pia David Þýskaland
  Richard Perry & Natalie Perry Nýja Sjáland
  Igor Pilipenchuk & Polina Pilipenchuk Bandaríkin
  Tomoki Shiraishi & Kaori Shiraishi Japan
  Oleg Suvorov & Tatiana Pavlova Bandaríkin
  Ichiro Suzuki & Ayumi Suzuki Japan
  James Taplin & Claire Taplin (aka Barrington) England
  Krzysztof Tretowski & Dorota Tretowska Pólland
  Sami Yli-Piipari & Karita Yli-piipari (aka Lehto) Finnland

3. umferð (topp 102)

  Dirk Bastert & Alla Tkachenko Rússland
  Stanislav Bekmametov & Natalia Urban Rússland
  Thomas Bellina & Arianna Dal Zotto Ítalía
  Sergei Bezrodnov & Olga Bezrodnov Bandaríkin
  Michele Boschi & Barbara Grifoni Ítalía
  Peter Bosveld & Euvgenia Parakhina Holland
  Michael Burton & Martina Wuttig Ástralía
  Fabio Chiandetti & Katia Maestrutti Ítalía
  Giovanni Chiapperini & Giannita Bigazzi Ítalía
  Toni Oronzo Daga & Antonella Fasiello Ítalía
  Oleg Fadioukhine & Irina Averboukh Rússland
  Alessandro Firmo & Michelle Barry England
  Francois Fouchet & Delphine Wannesson Frakkland
  Liang Fu Wen & Rong Sun Kína
  Thomas Furmeyer & Tanja Furmeyer (aka Beinhauer) Þýskaland
  Garry Gekhman & Rita Gekhman Bandaríkin
  Tomas Heller & Dagmar Heller (aka Novohradska) Tékkland
  Alex Hou & Melody Hou Tævan
  Naoki Iezumi & Tomomi Iezumi Japan
  Seiji Iida & Masako Sato Japan
  Masatoshi Ishihara & Harumi Yokoyama Japan
  Masayuki Ito & Reiko Ito Japan
  Sam Kaiho & Mari Kaiho Japan
  Hisashi Kawahara & Izumi Arai Japan
  Wolfgang Kruppel & Corina Kruppel Þýskaland
  Kim Laamanen & Piia Laamanen (aka Astikainen) Finnland
  Tassilo Lax & Sabine Lax (aka Hoffman) Þýskaland
  Sammy Liu & Jane Liu Tævan
  Tohru Maeda & Misuzu Ezawa Japan
  Shuichiro Mine & Saori Mine Japan
  Hirotaka Misawa & Kaori Yamashita Japan
  Hide Miyajima & Sumi Shimizu Japan
  Aki Nakaaki & Jun Nakaaki Japan
  Daisuke Okada & Junko Hishida Japan
  Minoru Otake & Kiyomi Yotsumoto Japan
  Valdas Padriezas & Lilia Padriezas Litháen
  Giovanni Paolucci & Patrizia Di Nardo Ítalía
  Stefano Placidi-Zaccarelli & Simona Magnanelli Ítalía
  Vadym Postnikov & Olga Baskatova Úkraína
  Claudio Proietti & Catia Scarponi Ítalía
  Denis Prokhorov & Natalia Iourdanova Rússland
  Danny Quilliam & Christine Kunz Kanada
  Carlo Romano & Katia Valentini Ítalía
  Fabrizio Ronca & Sabina Ronca Ítalía
  Masashi Saito & Kayoko Saito Japan
  Takeshi Sasaya & Kumi Sasaya Japan
  Slava Sergiev & Katia Sergiev Bandaríkin
  Takuhide Takeda & Mayumi Takeda Japan
  Jason Thomas & Erin Lowe Ástralía
  Tom Tokuyama & Kuni Tokuyama (aka Sakurai) Japan
  Yuriy Vasyutyak & Yana Vasyutyak (aka Yatsenko) Úkraína
  Su Gun Wang & Ni Ya Li Kína
  Tetsuya Yamashita & Mako Karibe Japan
  Green Zhao-lin Li & Rose Xiao-yuan Li Kína

2. umferð (topp 187)

  Giacomo Agrello & Wendi Davies Bandaríkin
  Toshikazu Ashiki & Eiko Ashiki Japan
  Yuki Bohsako & Sara Kurahashi Japan
  Dmitriy Brovko & Elena Brovko Rússland
  Mark Cheng & Joanne Cheng Tævan
  Graeme Davidson & Michelle Davidson Nýja Sjáland
  Luigi De Luca & Lucia Taricani Ítalía
  Manfred Edelbauer & Regina Gombar Austurríki
  Shinichi Enmi & Rikako Enmi Japan
  Jaeyoo Eom & Naomi Nayama Japan
  Valery Erychov & Nataly Erychova Bandaríkin
  Bin Feng & Yan Feng Cai Kína
  Frederic Frennessen & Vicki Frennessen (aka Eyres) England
  Masaaki Fujiwara & Akiko Fujiwara Japan
  Kenji Fukui & Mariko Fukui Japan
  Yang Gang & Sun Lin Kína
  Ian Gillard & Cherie Isbell Ástralía
  Toshihiko Hayashi & Naoko Hayashi Japan
  Yoshito Higashi & Yuko Higashi Japan
  Mickey Higuchi & Yoko Haseba Japan
  Takao Hirabayashi & Noriko Aizawa Japan
  Teruyoshi Hisaizumi & Motoyo Azumi Japan
  Tokio Ichikawa & Tomomi Ichikawa Japan
  Koji Iida & Chinami Iida Japan
  Yoshihisa Ishikawa & Toshiko Terakawa Japan
  Russell Jenness & Catherine Marsh England
  Zhun Jian Shi & Xin Wang Kína
  Xiaofeng Ju & Qiying Li Kína
  Hiroyuki Kago & Harumi Kago Japan
  Yong Kang Yang & Yu Min Zhang Kína
  Youki Katayama & Noriko Katayama Japan
  Shusuke Kato & Rumi Miyata Japan
  Atsuhiro Kawachi & Hiroko Kawachi Japan
  Hideaki Kikuchi & Miyo Hagiwara Japan
  Kiichiro Kinoshita & Naomi Kinoshita Japan
  Kozo Kodama & Masako Kodama Japan
  Anthony Lan & Debbie Lan Tævan
  Ken Lau & Lisa Xie Kína
  Rauno Leino & Merja Ylönen Finnland
  Tuck Wai Alex Lim & Chern Huey Carmen Chuang Malasía
  Glyn Lin & Wen Hua Ji (aka Tracy Li) Tævan
  Justyn Manderson & Amanda Manderson Ástralía
  Eamon Mcgrath & Anita Lilley Ástralía
  Naoya Mihashi & Shigemi Mihashi Japan
  Takehiko Miyata & Yuriko Showa Japan
  Jaroslav Muller & Katerina Muller Bandaríkin
  Keijiro Nagaoka & Kimie Nagaoka Japan
  Shigeru Nakaizumi & Tomoko Kanoya Japan
  Hide Nakajima & Miki Nakajima (aka Kinoshita) Japan
  Micky Nakajima & Terue Suzuki Japan
  Toshihiko Nakajima & Mayumi Ichikawa Japan
  Takahiro Nakamura & Takako Yamazaki Japan
  Masaya Nakata & Rimi Noro Japan
  Atsuki Ohmura & Megumi Wada Japan
  Satoru Ohta & Masako Ohta Japan
  Tadasama Ohyama & Naoko Yoshioka Japan
  Yuji Otaki & Mako Otaki Japan
  Masaharu Ozaki & Masae Ozaki Japan
  Ivano Palamaro & Silvana Michelizzi Ítalía
  Ju Hong Qing & Wang Jing Kína
  Hideki Sato & Chieko Yamamoto Japan
  Tomokazu Sato & Kimie Kuroyanagi Japan
  Giorgio Semeraro & Francesca Convertini Ítalía
  Yi Sheng & Wenjuan Huang Kína
  Hideo Shiojima & Atsue Shiojima Japan
  Hiroyuki Shirahata & Yoko Shirahata Japan
  Masahiro Shiratori & Hiroko Shiratori Japan
  Darryl Silvers & Emi Inoue Japan
  Takeshi Tajima & Kaori Shigemura Japan
  Tomokazu Takeda & Noriko Takeda (aka Ito) Japan
  Munetsugo Tomita & Yoko Sato (aka Hamaguchi) Japan
  Keiichi Toyoshima & Kumiko Toyoshima Japan
  Yasufumi Tsubouchi & Miwa Tsubouchi Bandaríkin
  Norio Uchino & Noriko Uchino Japan
  Igor Ugai & Tatiana Ugai Rússland
  Kazuyuki Umehara & Mihoko Hattori Japan
  Shu Sheng Wang & Hong Lun Zhan Kína
  Jack Xinyu Wang & Yun Qin Kína
  Yasuhide Watanabe & Kyoko Watanabe Japan
  David Weise & Valentina Weise Bandaríkin
  Claus Wodstrup & Maria Ohrman-liljeberg Svíþjóð
  Makoto Yamada & Asako Tani Japan
  Jakey Qi Zhao & Cassy Hua Guo Kína
  We Bin Zhu & Ping Tan Kína
  Markus Zimmermann & Anke Poppinga Þýskaland

1. umferð (topp 294)

  Ivan Agnellini & Azzura Di Filippani Ítalía
  Tetsu Akikawa & Miyuki Akikawa Japan
  Francesco Alfano & Cristina Di Stefano Ítalía
  Hiro Amano & Kyoko Amano Japan
  Robert Angler & Christine Angler Þýskaland
  Kenichi Aoki & Sumiko Aoki Japan
  Masashi Azuma & Ai Azuma Japan
  Hyo Jong Bae & Me Kyung Lee Suður-Kórea
  Didier Bastien & Sylvie Bastien Frakkland
  Eddy De Beir & Sabine Impens Belgía
  Maurizio Belfiore & Roberta Carlaloggio Ítalía
  Luca Bognani & Anita Bognani (aka Imbertini) Ítalía
  Davide Cacciari & Olga Garshina Rússland
  Hong Cao & Li Li Kína
  Joan Cayuela & Marcia Cecchini Spánn
  Cyril Cerveau & Angelic Pires Frakkland
  Jacky Chang & Ivy Chang Tævan
  Qingrong Chen & Min Fu Kína
  Hans Chen & Even Chang Tævan
  Alan Cheng & Ingrid Cheng Tævan
  Peter Collins & Amy Cousins Bandaríkin
  Ilia Danilov & Tatiana Rybalko Rússland
  Fabien Della Gustina & Laurence Della Gustina Frakkland
  Vincent Farinho & Brigitte Farinho Frakkland
  Francesco Flumiani & Hong Su Bandaríkin
  Laurent Francon & Sandra Jomard Frakkland
  Roman Frieling & Pamela Jung
  Shoji Fujimi & Yoshiko Fujimi Japan
  Masayuki Fukuda & Shizuko Fukuda Japan
  Nori Fukushi & Chisa Fukushi Japan
  Tony Fung & May Lam Kanada
  Hiro Furuya & Edita Kysel Japan
  Lorenzo Gargiulo & Tiziana Fioretti England
  Alessandro Garofolo & Annamaria Bassano Ítalía
  Robert Gearing & Yvonne Gearing England
  Claudio Di Gennaro & Raffaella Gionta Ítalía
  Antonio Gioncada & Roberta Zone Ítalía
  Yuji Harada & Sumi Murata Japan
  Hiroshi Higashizume & Misayo Higashizume Japan
  Hiroki Hirooka & Yuko Hirooka Japan
  Tony Hsu & Betty Hsu Tævan
  Kenichi Huikata & Marie Fuyama Japan
  Henry Hwang & Helena Hwang Bandaríkin
  Hiroyasu Ichikawa & Rika Nakayama Japan
  Satoshi Iinuma & Ikuko Iinuma Japan
  Narichika Imamura & Kayo Imamura Japan
  Moritaka Iwakura & Takako Asano Japan
  Sui Jiang & Jian Chen Kína
  Naoki Kato & Hiroko Kato Japan
  Hiro Kobari & Jun Saito Japan
  Osamu Kobayashi & Shizuko Kobayashi Japan
  Sergiy Kravchouk & Maryna Roumianova Úkraína
  Krzysztof Kulig & Aleksandra Kulig (aka Niewinska) Pólland
  Tibor Kysel & Martina Schultz Slovakía
  Shintaro Masuyama & Yoko Araya Japan
  Tokikazu Matsuda & Yukari Yamazaki Japan
  Yoshiyuku Matsushita & Yasuke Tanabe Japan
  Shingo Matsuura & Tomoko Yoshino Japan
  Shinobu Matsuura & Yumiko Matsuoka Bandaríkin
  Akiji Minegishi & Kyoko Miwa Japan
  Daniele Missiroli & Sabrina Manuzi Ítalía
  Takayuki Miyamoto & Mariko Furusawa Japan
  Naoya Mizuguchi & Keiko Mizuguchi Japan
  Satoru Morikawa & Yuka Morikawa Japan
  Shinya Motoda & Sanae Motoda Japan
  Toshiyuki Nakamichi & Kazuko Nakamichi Japan
  Fumitomo Nakashima & Mai Sasaki Japan
  Eiichi Oba & Mayumi Oba Japan
  Martin Oegg & Astrid Minnich Austurríki
  Shigeki Ogihara & Yumiko Shinoda Japan
  Carlo Oliva & Julia Parthenis Grikkland
  Yasuo Ootani & Ayako Ootani Japan
  Massimiliano Palladino & Vincenza Farnese Ítalía
  Peter Pan & Lily Chung Tævan
  Chang-hyun Park & Yoo-ha Park Suður-Kórea
  Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
  Kenichi Sawada & Rie Terao Japan
  Kazuyuki Sawada & Chiharu Kiyooka Japan
  Mari Seki & Misa Yoshida Japan
  Kei Shinohara & Sachiko Shinohara Japan
  Vincent Simone & Flavia Cacace England
  Andrej Skufca & Katarina Venturini Slóvenía
  Eddie Stutts & Viktoria Belova Bandaríkin
  Hiro Sucishima & Mari Koyanagi Japan
  Tommy Suzuki & Kaz Suzuki (aka Sekihara) Japan
  Yoshitaka Tabe & Hiroko Tabe Japan
  Daishi Takemoto & Yoshiko Takemoto Japan
  Yukio Tanaka & Kyoko Tanaka Japan
  Hiroaki Tanaka & Hiroko Tanaka Japan
  Jun Tanaka & Madoka Kudo Japan
  Robert Tang & Beverley Cayton-tang Kanada
  Hajime Tanigama & Yumi Tanigawa Japan
  Rolandas Trembo & Marija Mimrikova Þýskaland
  Masahiko Tsuda & Yuriko Furuya Japan
  Kiyotaka Ubukata & Misao Nakaizumi Japan
  Ray Ueng & Rosa Ueng Kína
  Massimo Vezzaro & Anna Mantiero Ítalía
  Vadim Vladykin & Kristina Ivanova Rússland
  Toru Wakasa & Michie Takahashi Japan
  Canguang Xie & Yiqing Liu Kína
  Masahiro Yonemochi & Mayu Sugawara Japan
  Hiroyuki Yoshida & Keiko Hirano Japan
  Alex Young & Pamela Preczewski Bandaríkin
  Alexandre Zakharov & Maria Krylova Rússland
  Gonzalo Zambrana & Dalene Erickson Bandaríkin
  Manfred Zehender & Michaela Heintzinger Austurríki
  Zhi-yu Zheng & Xiao Ting Tao Kína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}