Results from British Open 2001 - Professional Standard 30. maí 2001
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

British Open 2001
England - Blackpool 25. maí 2001

Professional Standard 30. maí 2001

Úrslit

1  Luca Baricchi & Loraine Baricchi (aka Barry) England
2  Christopher Hawkins & Hazel Newberry England
3  Massimo Giorgianni & Alessia Giorgianni (aka Manfredini) Ítalía
4  Timothy Howson & Joanne Bolton England
5  Fabio Selmi & Simona Fancello Ítalía
6  William Pino & Alessandra Bucciarelli Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

4. umferð (topp 49)

  Hiro Amano & Kyoko Amano Japan
  Tomas Atkocevicius & Aira Bubnelyte Litháen
  Michele Bacci & Denise Mayes England
  Serguei Beleikov & Irina Lapteva Rússland
  Michele Bonsignori & Monica Baldasseroni Ítalía
  Fabio Bosco & Marina Ferrari Belgía
  Davide Cacciari & Olga Garshina Rússland
  Christian Corsi & Simonetta Ambrosini Ítalía
  Tony Dokman & Amanda Dokman (aka Owen) Holland
  Alain Doucet & Anik Jolicoeur-doucet Kanada
  Scott Draper & Morena Colagreco England
  Stefano Fanasca & Michela Battisti Ítalía
  Federico Filipone & Lyn Marriner England
  Alessandro Firmo & Michelle Barry England
  Hiro Furuya & Emi Furuya Japan
  Giampiero Giannico & Charlotte Jorgensen Bandaríkin
  Antonio Gioncada & Roberta Zone Ítalía
  Roberto Giuliato & Serena Picco Ítalía
  Arve Gulliksen & Karianne Gulliksen Noregur
  Koji Hiyama & Kumiko Hiyama Japan
  Shozo Ishihara & Toko Shibuya Japan
  Sam Kaiho & Mari Kaiho Japan
  Heiko Kleibrink & Giselle Keppel Þýskaland
  Igor Litvinov & Julia Ivleva Bandaríkin
  Giuliano Nironi & Simonetta Vecchi Ítalía
  Susumu Onda & Mariko Onda Japan
  Stefan Ossenkop & Pia David Þýskaland
  Igor Pilipenchuk & Polina Pilipenchuk Bandaríkin
  Adam Reeve & Karen Reeve (aka Bjork) Ísland
  Michael Reilly & Valerie Hobden-reilly England
  Mirco Selli & Marica Selli Ítalía
  Alan Shingler & Donna Shingler (aka Reeve) England
  Erminio Stefano & Luana Conte Bandaríkin
  Oleg Suvorov & Tatiana Pavlova Bandaríkin
  Igor Suvorov & Irina Suvorov Bandaríkin
  Ichiro Suzuki & Ayumi Suzuki Japan
  Luca Tonello & Ekaterina Baroulina Rússland
  Matis Toome & Helen Klandorf Eistland
  Jonathan Wilkins & Katusha Demidova Bandaríkin
  Shintaro Yanagibashi & Kumiko Asami Japan
  Sami Yli-Piipari & Karita Yli-piipari (aka Lehto) Finnland
  Manfred Zehender & Michaela Heintzinger Austurríki
  Green Zhao-lin Li & Rose Xiao-yuan Li Kína

3. umferð (topp 102)

  Ferran Aiguade & Aurora Fernandez Spánn
  Nicola Bini & Laura Lunetta Ítalía
  Michael Burton & Martina Wuttig Ástralía
  Fabio Chiandetti & Katia Maestrutti Ítalía
  Ilia Danilov & Tatiana Rybalko Rússland
  Daniele Delpriori & Dalila Szczepanski Írland
  Oleg Fadioukhine & Irina Averboukh Rússland
  Francois Fouchet & Delphine Fouchet (aka Wannesson) Frakkland
  Liang Fu Wen & Rong Sun Kína
  Claudio Di Gennaro & Raffaella Gionta Ítalía
  Tomas Heller & Dagmar Heller (aka Novohradska) Tékkland
  Mickey Higuchi & Yoko Haseba Japan
  Qing Ju Hong & Jing Wang Kína
  Alex Hou & Melody Hou Tævan
  Naoki Iezumi & Tomomi Iezumi Japan
  Taro Ikemura & Junko Yanagawa Japan
  Csaba Inotai & Mariann Fisher Ungverjaland
  Fred Jorgens & Ina Voelkel Þýskaland
  Hisashi Kawahara & Izumi Arai Japan
  Hideaki Kikuchi & Miyo Hagiwara Japan
  Kiichiro Kinoshita & Naomi Kinoshita Japan
  Kozo Kodama & Masako Kodama Japan
  Adam Krol & Justyna Kozinska Pólland
  Robert Kubis & Izabella Jaworska Bandaríkin
  Tassilo Lax & Sabine Lax (aka Hoffman) Þýskaland
  Rauno Leino & Merja Ylönen Finnland
  Gianmichele Mariani & Paola Mariani Ítalía
  Eamon Mcgrath & Anita Lilley Ástralía
  Hirotaka Misawa & Kaori Yamashita Japan
  Hide Miyajima & Sumi Shimizu Japan
  Aki Nakaaki & Jun Nakaaki Japan
  Minoru Otake & Kiyomi Yotsumoto Japan
  Valdas Padriezas & Lilia Padriezas Litháen
  Richard Perry & Natalie Perry Nýja Sjáland
  Anthony Price & Zoey Price England
  Carlo Romano & Katia Valentini Ítalía
  Fabrizio Ronca & Sabina Ronca Ítalía
  Daniel Sarti & Margit Sarti Þýskaland
  Ivan Schiavo & Ornella Schiavo Ítalía
  Mark Schulze-altmann & Claudia Voss Þýskaland
  Slava Sergiev & Katia Sergiev Bandaríkin
  Hiroyuki Shirahata & Yoko Shirahata Japan
  Tomoki Shiraishi & Kaori Shiraishi Japan
  Eddie Stutts & Viktoria Belova Bandaríkin
  Stephen Sysum & Katie Lagden England
  Shu Taguchi & Hitomi Mizuno Japan
  Takuhide Takeda & Mayumi Takeda Japan
  Seiji Tanido & Yurie Yoshino Japan
  Tom Tokuyama & Kuni Tokuyama (aka Sakurai) Japan
  Krzysztof Tretowski & Dorota Tretowska Pólland
  Yuriy Vasyutyak & Yana Vasyutyak (aka Yatsenko) Úkraína
  Su Gun Wang & Ni Ya Li Kína
  Tetsuya Yamashita & Mako Karibe Japan

2. umferð (topp 187)

  Hiroshi Abe & Satoko Abe Japan
  Giacomo Agrello & Wendi Davies Bandaríkin
  Francesco Alfano & Cristina Di Stefano Ítalía
  Thomas Bellina & Arianna Dal Zotto Ítalía
  Peter Bosveld & Euvgenia Parakhina Holland
  Hong Cao & Li Li Kína
  Joan Cayuela & Marcia Cecchini Spánn
  Marco Ceccarini & Monica Bettarini Ítalía
  Mark Cheng & Joanne Cheng Tævan
  Giovanni Chiapperini & Giannita Bigazzi Ítalía
  Jesper Dalsgaard & Soffie Danmörk
  Kazuhiro Ebe & Takako Hirano Japan
  Manfred Edelbauer & Regina Gombar Austurríki
  Hannes Emrich & Mette Gammelgaard Austurríki
  Shinichi Enmi & Rikako Enmi Japan
  Valery Erychov & Nataly Erychova Bandaríkin
  Xiao Feng Ju & Qi Ying Li Kína
  Frederic Frennessen & Vicki Frennessen (aka Eyres) England
  Nori Fukushi & Chisa Fukushi Japan
  Ben Fung & Sky Fung Kína
  Shi Chun Gian & Wang Cin Kína
  Vladimir Goloubine & Irina Kortchaguina Rússland
  Toshihiko Hayashi & Naoko Hayashi Japan
  Hiroshi Higashizume & Misayo Higashizume Japan
  Toshinori Hitakatsu & Ritsuko Hitakatsu Japan
  Tony Hsu & Betty Hsu Tævan
  Hiroyasu Ichikawa & Rika Nakayama Japan
  Kosuke Ichimura & Tomoko Ichimura Japan
  Koji Iida & Chinami Asano Japan
  Narichika Imamura & Kayo Imamura Japan
  Masatoshi Ishihara & Harumi Yokoyama Japan
  Masayuki Ito & Reiko Ito Japan
  Shogo Iwao & Naoko Iwao Japan
  Russell Jenness & Catherine Marsh England
  Hiroyuki Kago & Harumi Kago Japan
  Youki Katayama & Noriko Katayama Japan
  Naoki Kato & Hiroko Kato Japan
  Atsuhiro Kawachi & Hiroko Kawachi Japan
  Eiji Kise & Hisako Kise Japan
  Tibor Kysel & Nadejda Drujinina Slovakía
  Anthony Lan & Debbie Lan Tævan
  Udo Lang & Eva Maria Lang Þýskaland
  Li Gang Li & Li Xing Xi Kína
  Markku Luttinen & Minna Tanttu Finnland
  Tohru Maeda & Misuzu Ezawa Japan
  Yoshihiro Masuda & Yukari Masuda Japan
  Hiroei Matsue & Mayumi Matsue Japan
  Yoshiyuku Matsushita & Yasuke Tanabe Japan
  Naoya Mihashi & Shigemi Mihashi Japan
  Takehiko Miyata & Yuriko Showa Japan
  Masato Miyazaki & Aoi Miyazaki Japan
  Naoya Mizuguchi & Keiko Mizuguchi Japan
  Jaroslav Muller & Katerina Muller Bandaríkin
  Takahiro Nakamura & Takako Yamazaki Japan
  Ken Narasaki & Takako Nakanishi Japan
  Hiro Nayama & Naomi Nayama Japan
  Tadasama Ohyama & Naoko Yoshioka Japan
  Daisuke Okada & Junko Hishida Japan
  Yuji Otaki & Mako Otaki Japan
  Masaharu Ozaki & Masae Ozaki Japan
  Nicky Ozaki & Nina Ozaki Japan
  Masashi Saito & Kayoko Saito Japan
  Takeshi Sasaya & Kumi Sasaya Japan
  Makoto Sekine & Tomoko Iizuka Japan
  Yi Sheng & Wenjuan Huang Kína
  Hideo Shiojima & Atsue Shiojima Japan
  Darryl Silvers & Emi Inoue Japan
  Sylvian St Denis & Carole Blouin Kanada
  Manfred Stiglitz & Anastassia Stiglitz (aka Makarova) Austurríki
  Hiroaki Tanaka & Hiroko Tanaka Japan
  Daisuke Tsuchiya & Sayo Sekizawa Japan
  Masahiko Tsuda & Yuriko Furuya Japan
  Yasuyuki Tsukamoto & Yumi Tsukamoto Japan
  Norio Uchino & Noriko Uchino Japan
  Igor Ugai & Tatiana Ugai Rússland
  Kazuyuki Umehara & Mihoko Hattori Japan
  Sven Walker & Nathalie Reiss Þýskaland
  Denny Wang & Dana Shen Tævan
  Yasuhide Watanabe & Kyoko Watanabe Japan
  David Weise & Valentina Weise Bandaríkin
  Claus Wodstrup & Maria Ohrman-liljeberg Svíþjóð
  Makoto Yamada & Asako Tani Japan
  Kentaro Yasuda & Rieko Kato Japan
  David Yates & Kylie Burnett Nýja Sjáland
  Markus Zimmermann & Anke Poppinga Þýskaland

1. umferð (topp 316)

  Wesley Acker & Susannah Murdoch-cvesta Bandaríkin
  Tetsu Akikawa & Miyuki Akikawa Japan
  Francesco Alfano & Elisabetta Malafronte Ítalía
  Jorge Almeida & Rosinda Amorim Portúgal
  Makoto Amano & Rie Amano Japan
  Toshikazu Ashiki & Eiko Ashiki Japan
  Thomas Barbian & Ines Barbian Þýskaland
  Dirk Bastert & Alla Tkachenko Rússland
  Didier Bastien & Sylvie Bastien Frakkland
  Eddy De Beir & Sabine Impens Belgía
  Maurizio Belfiore & Roberta Carlaloggio Ítalía
  Luca Bognani & Anita Bognani (aka Imbertini) Ítalía
  Yuki Bohsako & Sara Kurahashi Japan
  Pietro Braga & Sabrina Paolini Ítalía
  Dmitriy Brovko & Elena Brovko Rússland
  Warren Brown & Victoria Innes Skotland
  Oscar Burgos & Janice Boles Bandaríkin
  Philippe Cano & Valerie Perache Frakkland
  Cyril Cerveau & Angelic Pires Frakkland
  Leon Chen & Nicole Chen Kína
  Jian Chen & Sui Jiang Kína
  Eui Wang Chon & Myung Hee Han Suður-Kórea
  Peter Collins & Amy Cousins Bandaríkin
  Luigi De Luca & Lucia Taricani Ítalía
  Fabien Della Gustina & Laurence Della Gustina Frakkland
  Louis Esterhuizen & Tebogo Kgobokoe Suður Afríka
  Vincent Farinho & Brigitte Farinho Frakkland
  Francesco Flumiani & Katharina Marks Bandaríkin
  Roman Frieling & Pamela Jung Þýskaland
  Shoji Fujimi & Yoshiko Fujimi Japan
  Masaaki Fujiwara & Akiko Fujiwara Japan
  Masayuki Fukuda & Shizuko Fukuda Japan
  Attila Gacser & Erika Torokgyorgy Ungverjaland
  Yang Gang & Sun Lin Kína
  Yi Quang Gao & Xiao Yu Lin Kína
  Lorenzo Gargiulo & Tiziana Fioretti England
  Robert Gearing & Yvonne Gearing England
  Daniele Di Gennaro & Sonia Mestici Ítalía
  Andrei Grigoriev & Elena Grigorieva Rússland
  Konstantin Gusev & Marina Sheremetieva Rússland
  Yong Soo Han & Yong Ja Hoi Suður-Kórea
  Stephen Hannah & Edita Kysel England
  Yuji Harada & Sumi Murata Japan
  Stuart Himing & Stefani Kurta Ástralía
  Dennis Hinzpeter & Martina Oechsner Þýskaland
  Takao Hirabayashi & Noriko Aizawa Japan
  Hiroki Hirooka & Yuko Hirooka Japan
  Paul Huston & Patrice Smith Ástralía
  Richard Hutton & Elisabeth Zukow Írland
  Henry Hwang & Helena Hwang Bandaríkin
  Seiji Iida & Masako Sato Japan
  Kenta Ishibashi & Asako Ishibashi Bandaríkin
  Igor Iskhakov & Svetlana Iskhakov Bandaríkin
  Takehito Ito & Hiromi Yoyama Japan
  Hitoshi Kamo & Setsuko Kamo Japan
  Hiro Kobari & Jun Saito Japan
  Osamu Kobayashi & Shizuko Kobayashi Japan
  Nick Kosovich & Lena Bahcheva Ástralía
  Wolfgang Kruppel & Corina Kruppel Þýskaland
  Krzysztof Kulig & Aleksandra Kulig (aka Niewinska) Pólland
  Bill Kumer & Denise Kumer Bandaríkin
  Péter Kuzma & Renata Kuzma Ungverjaland
  Bruce Lait & Amy Bennett England
  Phil Lee & Patricia Goh Kanada
  Gou Biao Liang & Hong Yi Kína
  Tuck Wai Alex Lim & Chern Huey Carmen Chuang Malasía
  Jeffrey Lindley & Teresa Lindley England
  Jeffery Liu & Anita Lee Kína
  Sammy Liu & Jane Liu Tævan
  Hichiro Maeda & Sadako Maeda Japan
  Volodymyr Marchenko & Olena Pavlova Úkraína
  Shinobu Matsuura & Yumiko Matsuoka Bandaríkin
  Shingo Matsuura & Tomoko Yoshino Japan
  Luca Medaglini & Amelia Fratini Ítalía
  Akiji Minegishi & Kyoko Miwa Japan
  Daniele Missiroli & Sabrina Manuzi Ítalía
  Norio Miyazawa & Mariko Ishizuka Japan
  Jin Yuan Mo & Dong Liang Huang Kína
  Satoru Morikawa & Yuka Morikawa Japan
  Shigeru Morino & Kiyoko Morino Japan
  Shigeru Nakaizumi & Tomoko Kanoya Japan
  Hide Nakajima & Miki Nakajima (aka Kinoshita) Japan
  Micky Nakajima & Terue Suzuki Japan
  Hiroyuki Ochiai & Noriyo Miura Japan
  Martin Odstricil & Renata Odstricil Tékkland
  Martin Ögg & Astrid Ögg Austurríki
  Atsuki Ohmura & Megumi Wada Japan
  Hiroshi Ohtomo & Reiko Ohtomo Japan
  Carlo Oliva & Julia Parthenis Grikkland
  Yasuo Ootani & Ayako Ootani Japan
  Marco Paccavia & Flavia Barbera Ítalía
  Peter Pan & Lily Chung Tævan
  Tonino Pecoraro & Claire Butler-pecoraro England
  Erwan Phanjaya & Yulia Nathaly Indónesía
  Vadym Postnikov & Olga Baskatova Úkraína
  Beat Roemmel & Evelyne Steiner Sviss
  Gavin Van Rooyen & Mieschka Birch Suður Afríka
  Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
  Hideki Sato & Chieko Yamamoto Japan
  Miyabi Sato & Keiko Tanaka Japan
  Kazuyuki Sawada & Chiharu Kiyooka Japan
  Masahiro Sawada & Keiko Sawada Japan
  Christian Schatz & Alexandra Djulgeroff Austurríki
  Augusto Schiavo & Caterina Arzenton Ítalía
  Marcin Scieglinski & Sylwia Scieglinska (aka Kwapisz) Pólland
  Eric Shih & Sunny Shih Kína
  Kei Shinohara & Sachiko Shinohara Japan
  Maxim Skomorovskiy & Elmira Kamaldina Rússland
  Francesco Somma & Lidia Farina Ítalía
  Hiro Sucishima & Mari Koyanagi Japan
  Seishi Suzuki & Yumi Suzuki Japan
  Toyohiko Suzuki & Emi Osada Japan
  Tibor Szabó & Annamaria Roszkos Ungverjaland
  Daishi Takemoto & Yoshiko Takemoto Japan
  Yukio Tanaka & Kyoko Tanaka Japan
  Robert Tang & Beverley Cayton-tang Kanada
  Hideo Tomita & Reiko Tomita Japan
  Ryno van den Berg & Sonja Stanford Suður Afríka
  Yong Gang Wang & Qin Li Kína
  Takuma Watanabe & Yayoi Matsuyama Japan
  Philip Worrall & Tracey Worrall Kanada
  Masaru Yasumoto & Taeko Yasumoto Japan
  Masahiro Yonemochi & Mayu Sugawara Japan
  Alexandre Zakharov & Maria Krylova Rússland
  Gonzalo Zambrana & Dalene Erickson Bandaríkin
  Christopher Zammit & Stephanie Zammit Malta
  Jian Rong Zeng & Wei Wang Kína
  Qi Zhao & Hui Guo Kína
  We Bin Zhu & Ping Tan Kína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}